Trang 17 của 22 Đầu tiênĐầu tiên ... 71516171819 ... CuốiCuối
Kết quả 161 đến 170 của 212

Vì LVD mới đi giao lưu hôm 1/4 vừa rồi, em sợ 8/4 thì lịch dầy đặc quá. Thấy bác Hưng không tổ chức giải Ngày của Mẹ vào 22/4 thì em nghĩ mình làm ngày đó mới có sân. Còn nếu 15/4, bác Hưng chưa có kế hoạch sử dụng sân thì mình làm ngày đó được không các bác?[/QUOTE]

tụi e thì ngày nào cũng được, các bác cứ sắp xếp mong sớm được giao lưu sớm cùng các bác

Trích dẫn Gửi bởi Dazz
    @ bác Hưng: nếu chị em sang Hanaka vào thứ bảy, em biết bác vẫn phải làm, dưng mà bác có chạy ra chạy vào được không ạ
    Thứ 7 thì em chạy vào khỏi chạy ra luôn bác ạ.
    --- Bài viết bổ sung ---
    Trích dẫn Gửi bởi Dazz
    @ bác Hưng: nếu chị em sang Hanaka vào thứ bảy, em biết bác vẫn phải làm, dưng mà bác có chạy ra chạy vào được không ạ
    Thứ 7 thì em chạy vào khỏi chạy ra luôn bác ạ.

em thấy giao lưu thứ 7 ngày 14/4 thì thoải mái hơn nhưng hình như LVD có 1 số chị em vẫn đi phải đi làm thứ 7 thì phải. Có phải không Alias ơi? Mà thiếu Alias thì độ hưng phấn của chị em mềnh giảm đi ít nhất là 1 nửa.
    --- Bài viết bổ sung ---
    [QUOTE=Alias;47526]Em thấy bác So2smile là thay đổi avatar nhiều nhất đấy nhé, mà cái nào cũng đẹp, hay bác cho cái avatar bac đứng lưới lên đi [COLOR="Silver"]

Được bác Head dạy cách đổi avatar, thế là cứ thỉnh thoảng lại thấy cái nào hay hay lại đổi cho vui mắt mà. Em đặt ảnh đứng lưới để lấy tinh thần học lưới, nhưng mà càng tập lưới càng đánh hỏng, xí hổ quá lại bỏ xuống. Bao giờ đánh lưới hay như bác Dazz thì lại post lên ạ.

[QUOTE=so2smiles;47918]em thấy giao lưu thứ 7 ngày 14/4 thì thoải mái hơn nhưng hình như LVD có 1 số chị em vẫn đi phải đi làm thứ 7 thì phải. Có phải không Alias ơi? Mà thiếu Alias thì độ hưng phấn của chị em mềnh giảm đi ít nhất là 1 nửa.
    --- Bài viết bổ sung ---
    Trích dẫn Gửi bởi Alias
    Em thấy bác So2smile là thay đổi avatar nhiều nhất đấy nhé, mà cái nào cũng đẹp, hay bác cho cái avatar bac đứng lưới lên đi [COLOR="Silver"]

Được bác Head dạy cách đổi avatar, thế là cứ thỉnh thoảng lại thấy cái nào hay hay lại đổi cho vui mắt mà. Em đặt ảnh đứng lưới để lấy tinh thần học lưới, nhưng mà càng tập lưới càng đánh hỏng, xí hổ quá lại bỏ xuống. Bao giờ đánh lưới hay như bác Dazz thì lại post lên ạ.
    Ối, thế thì bác phải post nó lên từ năm nảo năm nào rồi cơ.

Ối, thế thì bác phải post nó lên từ năm nảo năm nào rồi cơ.[/QUOTE]

Thứ 7 vừa rồi bác Dazz đánh lưới quá hay, mạnh, sâu và toàn vào chân hoặc cuối sân, chạm line thôi. Chị em chúng em chỉ còn mỗi cách đứng nhìn theo bóng thôi ạ

Nỏ phải đâu bác. Bác nhầm quả đoa rồi.

Các bác LVD ơi ởi ời, nếu tổ chức giao lưu với ACE Từ sơn ngày 14/4 thì các bác tham gia được không? Mời các bác đăng ký ạ. Không biết có phải lập thớt mới không nhể.

[QUOTE=so2smiles;47918]em thấy giao lưu thứ 7 ngày 14/4 thì thoải mái hơn nhưng hình như LVD có 1 số chị em vẫn đi phải đi làm thứ 7 thì phải. Có phải không Alias ơi? Mà thiếu Alias thì độ hưng phấn của chị em mềnh giảm đi ít nhất là 1 nửa.
    --- Bài viết bổ sung ---
    Cảm ơn bác So2smile đã nhớ tới iem nhé. Đúng là thứ 7 em vưỡn phải đi làm, nên nếu các bác oánh thứ 7 thì chắc em pótay rùi. Đợi khi nào em chuyển công ty mới iem tham dự các bác nhé . Iem thấy đa số các bác đều có thể tham gia vào thứ 7 được, chắc chỉ riêng iem không tham dự được thui, nên các bác cứ tổ chức đi, iem cũng tiếc lém, nhưng iem sẽ cổ vũ cho các bác từ nhà nhé
    --- Bài viết bổ sung ---
    Trích dẫn Gửi bởi Dazz

Các bác LVD ơi ởi ời, nếu tổ chức giao lưu với ACE Từ sơn ngày 14/4 thì các bác tham gia được không? Mời các bác đăng ký ạ. Không biết có phải lập thớt mới không nhể.
    Bác ời, vào ngày thứ 7 thì em không tham dự được bác ạ vì em phải đi làm. Tiếc quá! Chúc các bác tổ chức buổi giao lưu thành công rực rỡ

Trích dẫn Gửi bởi Dazz

Quả đoa của bác thì bọn em bít rồi. Nhắm đâu chít đấy luôn. Nhưng hôm thứ 7 lưới bác chơi quá hay (bí mật là gì nhỉ . Nhìn bác mặc bộ váy như cô chuột Micky xinh xắn, tưởng bác sẽ nương tay với bọn em thế mà bác chẳng nương gì cả, đoa, lưới, cắt xẻo cứ "ngọt" như mía lùi làm bọn em cứ chết đứng luôn.
    --- Bài viết bổ sung ---
    Alias xin nghỉ phép hôm đó đi<font color="Silver">
    --- Bài viết bổ sung ---
    Trích dẫn Gửi bởi Autumn River
    Bác Dazz ơi, em không phải đi làm thứ bẩy nên nếu giao lưu thì em thích hơn vì còn được nghỉ dưỡng sức ngày chủ nhật nhưng chỉ sợ các bác phải đi làm ngày thứ 7 không thu xếp được. Ngày chủ nhật 15/4 nhà em có việc nên chắc em không tham gia được ạ.
    AR ơi, có phải có bé đi đầu là con gái cậu không ? Hoa khôi của trường Am

[QUOTE=Dazz;47984]
    Trích dẫn Gửi bởi so2smiles
    Alias xin nghỉ phép hôm đó đi[COLOR="Silver"]
    --- Bài viết bổ sung ---
    Em cũng muốn nghỉ nhưng chưa sure là có kế hoạch họp hành gì đặc biệt không ấy chứ

[QUOTE=Alias;47988]
    Trích dẫn Gửi bởi Dazz
    Em cũng muốn nghỉ nhưng chưa sure là có kế hoạch họp hành gì đặc biệt không ấy chứ
    Alias ơi, nghỉ đi . Nghỉ một ngày chắc không sao đâu

@ Bác Wilddaisy ơi : Bác cũng phải làm thứ 7 thì có nghỉ được không ? Bác cố gắng xin nghỉ đi nhé
    --- Bài viết bổ sung ---
    Trích dẫn Gửi bởi so2smiles

[/COLOR]

AR ơi, có phải có bé đi đầu là con gái cậu không ? Hoa khôi của trường Am
    Tớ bị bác Bẹt chê ảnh Avatar già quá mà chọn ảnh nào cũng vẫn vậy ( Già là bản chất rùi mà nên đành chọn ảnh con gái cho trẻ vậy