Kết quả 1 đến 4 của 4

Nhờ các bác tư vấn chọn vợt phù hợp với vóc dáng cho người mới chơi

Chào mọi người, là người mới hoàn toàn trong môn thể thao tennis, e chỉ có những kiến thức cơ bản nhờ đọc bài trong forum mấy tuần gần đây. Sau 1 thời gian minh thấy thật sự yêu thích và muốn tham gia bộ môn này. Mà thật sự là chưa từng chơi bao giờ, mọi người góp ý kiến cho người mới như mình với. phải tập ở đâu và những vợt nào phù hợp dành cho người mới chơi và tướng mình nhỏ con thì chơi môn thể thao này có phù hợp không.

Mình cũng mới tham gia môn này nên chưa cho bạn lời khuyên được nhưng ban ở đâu, nếu gần thì mình sẽ hỗ trợ những gì mình biết

Uả mà 2 bác ở đâu vậy?

Trích dẫn Gửi bởi Giang8x
    Chào mọi người, là người mới hoàn toàn trong môn thể thao tennis, e chỉ có những kiến thức cơ bản nhờ đọc bài trong forum mấy tuần gần đây. Sau 1 thời gian minh thấy thật sự yêu thích và muốn tham gia bộ môn này. Mà thật sự là chưa từng chơi bao giờ, mọi người góp ý kiến cho người mới như mình với. phải tập ở đâu và những vợt nào phù hợp dành cho người mới chơi và tướng mình nhỏ con thì chơi môn thể thao này có phù hợp không.
    Chuc mung ban den voi tennis!

Neu ban la nguoi moi nen chon vot second hand ,dung wilson co tro luc nhe, trong luong duoi 280gr la phu hop voi nguoi moi!

Ban nen suu tam thong tin de chon duoc 01 su phu co truong lop bai ban ( han che su phu xuat than luom banh, danh dep nhung ko co kha nang truyen dat va sua loi)

Thong thuong giao an se la the nay :

+khoi dong

+Tap khong bong

+Thuan tay

+Bo chan

+Trai tay

+Volley

+Smash

+cat banh

+Giao banh

Voi giao an nay, nhanh nhat 06 thang xuong nui.Chan thanh khuyen ban dau tu ky giai doan nay, sau khi xuong nui moi tham gia tran mac( khong thi cong coc)

+