Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 60
    Theo mình nghĩ:

Khi đánh đôi, mỗi người là một mãnh ghép khác nhau, nếu biết điểm mạnh và yếu của mỗi người để bổ sung và che chắn cho nhau. Đánh giải vô càng sâu càng tốt.

Mỗi lần đánh giải, ráp cặp với 1 Pn mới là mình có thêm một mối quan hệ, một người bạn mới, thêm niềm vui mới. Đứng cặp đánh không hợp thì tìm Pn khác có gì đâu mà cằn nhằn. Mình cũng sợ Pn "càm ràm, la ó, giảng bài" lắm, nhưng mà hên chưa gặp hehehe...

Nói thật các bác đừng cười chứ em đánh giải mà làm trai bao thì khi partner hư em cũng phải tự chửi mình vì gài banh chưa hiểm để partner không có cơ hội dễ hơn đễ ghi điểm. Còn đánh giải mà "bị bao" thì khi partner hay mình hư cũng phải tự chửi mình vì nếu thua là do mình.

Tự chửi riết từ 815 còn có 790 nè

Cảm ơn người đã dám làm riêng ra một Trang để đặt ra một vấn để ....nếu không nói ra thì ai cũng biết....

Đã đăng ký tham gia giải...thì đã có tham vọng.....VUI là chính, vui là gặp gỡ lại những pn cũ, vui là chổ hưởng được không khí đối kháng ...vượt qua chính mình...vui là chổ...xui xui leo lên bục 40cm lĩnh cái cup be bé mà thiệt là ...đổ mồ hôi ,trôi son phấn....hihi...

Tui thiết nghĩ....đừng nên quá căng thẳng mà làm tổn thương..PN ...vì khi nhận lời đứng chung cặp ,(chắc trong lòng họ cũng đã nghĩ nhiều điều tốt đẹp, nhiều niềm hy vọng về người sẽ đứng cùng mình trên sân thi đấu ), nên đừng làm tổn thương pn mình...để sau khi giải kết thúc...một tình bạn vẫn đồng hành cùng chúng ta ....

Xin chúc cho những giải đấu khi kết thúc, những nụ cười vẫn nở trên môi, những bàn tay bắt chặt những bàn tay...

Tình bằng hữu là những bông Hoa không có cánh...thì không bao giờ bị rụng.....

Trích dẫn Gửi bởi caotrung0418
    Nói thật các bác đừng cười chứ em đánh giải mà làm trai bao thì khi partner hư em cũng phải tự chửi mình vì gài banh chưa hiểm để partner không có cơ hội dễ hơn đễ ghi điểm. Còn đánh giải mà "bị bao" thì khi partner hay mình hư cũng phải tự chửi mình vì nếu thua là do mình.

Tự chửi riết từ 815 còn có 790 nè
    Robo còn mắc lỗi nói chi con người. Nói chung là tôn trọng nhau thì còn dịp gặp lại, hihi. Bác tự chửi mình thì chửi vừa thôi, nhiều bác đập vợt thì pn mình lại nặng tâm lý không đánh được.

Trích dẫn Gửi bởi dunlop_phonui
    tks bác vietlap đã có 1 bài viết " mạnh dạn " về cái gọi là " văn hóa pn "...

thế còn cái gọi là " văn hóa đối đầu " " văn hóa đối thủ " văn hóa ăn thua".... sao không thấy ai bình loạn nhỉ...

em thấy nhìu tay vợt nhìn vẻ bề ngoài rất lịch lãm, rất nho nhã.... nhưng với từng điểm bóng trong trận đấu ... thì nói thẳng lun là " gian bỏ mẹ ..."
    Sẵn phê bình Núi cái thói quen đập vợt, hôm bữa anh làm trọng tài mà còn run nói chi pn của Núi.

Trích dẫn Gửi bởi vietlap
    Robo còn mắc lỗi nói chi con người. Nói chung là tôn trọng nhau thì còn dịp gặp lại, hihi. Bác tự chửi mình thì chửi vừa thôi, nhiều bác đập vợt thì pn mình lại nặng tâm lý không đánh được.
    Vậy chắc bác chưa gặp em rồi, em hiền dịu nâng cây vợt như nâng trứng ấy chứ

Tức cười hôm bữa đánh giải đứng với anh 700, em tự chửi mình xong anh ấy lại giành phần là lỗi do ảnh chứ không phải do em, sau một hồi bàn bạc thì thống nhất :" lỗi là do đối thủ đánh hay"

Trích dẫn Gửi bởi caotrung0418
    Vậy chắc bác chưa gặp em rồi, em hiền dịu nâng cây vợt như nâng trứng ấy chứ

Tức cười hôm bữa đánh giải đứng với anh 700, em tự chửi mình xong anh ấy lại giành phần là lỗi do ảnh chứ không phải do em, sau một hồi bàn bạc thì thống nhất :" lỗi là do đối thủ đánh hay"
    Em ở Bình Dương à, có hôm nào vào xì gòn nhằm thứ 4 thì ra sân hội soda chanh làm pn anh, kiếm kèo đánh độ chơi nhé

Trích dẫn Gửi bởi vietlap
    Tui nói tui khó chịu chứ có chửi ông đâu, nhột thì tự gãi đi nhe, tui hổng gãi giúp ông đâu.
    bữa nào tui với ông đứng chung, tui cho ông chửi tui tè le để xả stress nha! hahaha

A buc xuc ai vay anh Lap? Kaka.

Trích dẫn Gửi bởi Nemo
    A buc xuc ai vay anh Lap? Kaka.
    Bài viết là một sự tổng hợp qua nhiều trận thôi Nemo, không có ai cụ thể hết.