Trang 1 của 34 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 336

Chủ đề: Fan Club - Rafa Nadal

Mợ cho thêm hình ảnh,thông tin về Nadal cho nó hoành tráng,ko e lại cập nhật

Trích dẫn Gửi bởi 2Bim
    Mợ cho thêm hình ảnh,thông tin về Nadal cho nó hoành tráng,ko e lại cập nhật
    Thông tin cũ thì nhiều vô kể mà ai cũng biết cả rồi. Để em xem có gì mới sẽ up lên. Ảnh thì chưa biết up thế nào

Bác có gì hay cứ cập nhật đi ạ.

Nhìn đôi giày này quen không các bác Không biết có chú phóng viên nào chịu khó chui cả xuống gầm bàn để tác nghiệp trong lúc Rafa đang trả lời phỏng vấn tại Rod Laver Arena ngày 15/1/2012

Mạnh mẽ & tươi tắn, nhìn ông em mình có vẻ đã hoàn toàn sẵn sàng để chinh phục GS thứ 11 roài. Cố lên em ơi

Em bắt đầu cho các fan của "Rafaholic"

Buổi tập 14.1 cho Oz Open

Cuộc họp báo ngày 15.01

Khi không ở trên sân, giày của tớ đây

Rafa phát biểu trong cuộc họp báo rằng nah muốn có được cả 2 giải Winbledon năm nay. NẾU BẠN nghĩ rằng Rafael Nadal đã bị trượt thậm chí chỉ là một chút torng năm qua (khi Djokovic vượt mặt), bạn hãy nghe thấy anh ta mơ về khả năng đạt được một cái gì đó hoàn toàn tuyệt vời trong năm nay. Đối với chỉ những con người quần vợt, chiến thắng một trong Wimbledon trong sự nghiệp sẽ là một giấc mơ hoàn thành, đây là một người đàn ông tưởng tượng là anh có thể giành chiến thắng hai trận chung kết Wimbledon trong tháng vinh quang tới (Winbledon + Olympic tại London).

"YES, hai giải Wimbledons cho tôi. Đó là câu lạc bộ quần vợt tốt nhất trên thế giới như vậy để có cơ hội để thưởng thức nó lần 1 theo như như bình thường và sau đó lần 2 tại Thế vận hội sẽ là một cái gì đó hoàn toàn khác và tuyệt vời hơn. Tự tin là điều quan trọng nhất trong môn thể thao này và sự tự tin từ chiến thắng Wimbledon sẽ làm cho tôi dễ dàng hơn để giành chiến thắng trong Thế vận hội. Thắng 1 đả là khó khăn, mà muốn cả hai thậm chí khó nhiều hơn, nhưng người chiến thắng ở Wimbledon sẽ được yêu thích cho Thế vận hội. Chuyện gì cũng có thể xảy ra."

Australian Open Kid Day Group

Bác KFC nhanh quá, em theo thế mà vẫn không kịp hahahahaha

Trích dẫn Gửi bởi KFC
    Nhìn đôi giày này quen không các bác Không biết có chú phóng viên nào chịu khó chui cả xuống gầm bàn để tác nghiệp trong lúc Rafa đang trả lời phỏng vấn tại Rod Laver Arena ngày 15/1/2012

Mạnh mẽ & tươi tắn, nhìn ông em mình có vẻ đã hoàn toàn sẵn sàng để chinh phục GS thứ 11 roài. Cố lên em ơi
    Ảnh đẹp quá bác gà rán ạ
    --- Bài viết bổ sung ---
    Trích dẫn Gửi bởi pluto_planet
    Bác KFC nhanh quá, em theo thế mà vẫn không kịp hahahahaha
    Em muốn thanks bác mà k hiểu sao tự nhiên biến mất cái nút Cám ơn hic...
    --- Bài viết bổ sung ---
    Rafa đang đấu với Alex Kuznesov và đã thắng set 1 với tỉ số 6-4.

Nadal lại đánh vợt Head thế bác :P
    --- Bài viết bổ sung ---
    3gram đầu vợt của Nadal hiệu quả các bác nhỉ, đánh bh ôm sân rất nhiều, k kiểu ra xa 3 4 mét nữa :P

thắng dễ quá.

Nadal coi dễ quá, thắng cái èo xong luôn .... đang xem Fed mà thấy trận đầu căng quá , ai cũng giữ serve cả, chả dễ ăn tí nào hehehe

Fan Club - Rafa Nadal

Rafa chính thức bước chân vào ngôi đền huyền thoại tennis sau khi giành chức vô địch Mỹ mở rộng năm 2010 và hoàn thành Grand Slam sự nghiệp.

Với thành tích này Rafa là tay vợt thứ 7 trong lịch sử vô địch cả 4 Grand Slam đồng thời là tay vợt thứ 2 (sau Andre Agassi) và là tay vợt trẻ nhất kỷ nguyên tennis mở rộng có được Slam Vàng Sự nghiệp (Carier Golden Slam)

Các Rafafan update ảnh và bài nhé