Kết quả 1 đến 8 của 8

Mời các Fan tham gia Toạ đàm mini về các dòng vợt

Kính chào các tín đồ môn quần vợt.

Chương trình Tạp chí tennis số tới của TV muốn giới thiệu một buổi toạ đàm mini với sự tham dự của các bạn:

1- Nếu các bạn có vợt cổ, có sưu tầm về vợt cổ, có bộ sưu tập về vợt cổ ... mời bạn tham gia toạ đàm và giới thiệu đến công chúng những tinh tuý của các dòng vợt này thông qua truyền hình.

2- Nếu bạn là fans của một hãng vợt/thần tượng (ví dụ, Hội những người yêu thích Nadal/Babolat), ... mời bạn tham gia bàn luận về sở thích của mình.

Dự kiến chương trình toạ đàm vào chiều chủ nhật 20/7/2014

Trân trọng kính mời các bạn tham gia.

fan của dòng vợt thì có, mình là fan của yonex, nhưng tọa đàm thì chưa đủ trình...kkk

Mình thích lối đánh kỹ thuật của roger federer và dòng vợt wilson do hãng này sản xuất vợt lâu đời nhất , nhất là dòng hammer trợ lực dành cho những tay vợt lớn tuối.

Trích dẫn Gửi bởi minh_2004
    Mình thích lối đánh kỹ thuật của roger federer và dòng vợt wilson do hãng này sản xuất vợt lâu đời nhất , nhất là dòng hammer trợ lực dành cho những tay vợt lớn tuối.
    Tôi cũng chơi wilzon ráT thích

Trích dẫn Gửi bởi Bạch Xuyên
    Kính chào các tín đồ môn quần vợt.

Chương trình Tạp chí tennis số tới của TV muốn giới thiệu một buổi toạ đàm mini với sự tham dự của các bạn:

1- Nếu các bạn có vợt cổ, có sưu tầm về vợt cổ, có bộ sưu tập về vợt cổ ... mời bạn tham gia toạ đàm và giới thiệu đến công chúng những tinh tuý của các dòng vợt này thông qua truyền hình.

2- Nếu bạn là fans của một hãng vợt/thần tượng (ví dụ, Hội những người yêu thích Nadal/Babolat), ... mời bạn tham gia bàn luận về sở thích của mình.

Dự kiến chương trình toạ đàm vào chiều chủ nhật 20/7/2014

Trân trọng kính mời các bạn tham gia.
    Sao moi nguoi im lang qua vay ta

Chỉ thích Prince và đã đánh Prince thôi 10 năm :v

Tuy trình còi, nhưng nhưng đã chơi qua hầu hết những hãng vợt danh tiếng cuối cùng lại quay về châu á chung thuỷ với yonex, cảm thấy tuyệt vời

thích đánh babolat lắm êm và thoải mái lắm