Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 39

Cám ơn bác Head đã có công chỉnh sửa ảnh và up lên cho anh chị em chiêm ngưỡng. Em cũng cám ơn bác Cây Sưa rất nhiều đã chăm chỉ, cần mẫn chụp ảnh trong các cuộc vui để anh chị em có những bức ảnh đẹp. Mà máy của bác xuỵn thật đấy, người bấm máy cũng xuỵn luôn, em nhìn ảnh nào cũng đẹp ợ.

hi xem hình ảnh của các bác mà thấy vui theo, nhất định lần off sau e phải tham gia hì

Những lời cảm ơn chân thành nhất gửi tới tất cả các bác

Cảm ơn rất rất nhiều sự đón tiếp nhiệt tình và chu đáo của các bác ở Thái Bình và........

1. Bác Autumn chủ tịch CLB Lavender baner, logo đẹp quá Bác à, tấm lòng vàng của Bác theo bọn em về nguồn

2. Bác Đokien27 chủ tịch CLB Binh Thái Quề, áo chẹp chẹp, lổi lổi... 1 chương trình khép kín rất rất hoành tráng í nghĩa, thú vị, ấn tượng sự thành công này Bác là number one và sự đóng góp của rất nhiu người tuyệt vời giúp Bác, chương trình và cả đoàn, hoành tráng chưa, ảnh Bác Xuân không hot bằng đâu nhé

3. Bác Cây sưa thực sự Bác cho tụi e đi từ bất ngờ này sang bất ngờ khác, Bác thật tuyệt vời, chương trình có bao nhiêu ảnh đẹp.....Đây là quà kỉ niệm của yêu ngày yêu đêm của e các bác ạ, đồng hồ chỉ gần 2 giờ.................
    <a rel="nofollow" href="http://nm8.upanh.com/b2.s28.d2/915fc15084ed96d187ccbad75059dfe8_45363378.dho.jpg" class="highslide" onclick="_gaq.push(['_trackEvent', 'Outgoing', 'nm8.upanh.com', '/b2.s28.d2/915fc15084ed96d187ccbad75059dfe8_45363378.dho.jpg']);return hs.expand(this)"></a>

4. Bác Cộp tài xế xe em, lúc về nhìn thấy biển địa phương cần xuống e như vớ được vàng quên tiệt là hông cảm ơn các bác

cảm ơn Bác nhiều, vậy là xe số 5 về muộn hơn xe khác 45 phút, đi vào TP nem định kòn buôn dưa lê, bán dưa hấu, trao đổi dưa chuột mừ, em thấy nhanh quá vèo cái đã về đến nhà. Cảm ơn bài hát rap của bác e cười nhiều nổ cổ hum nay phải uống kháng sinh.

5. Bác Alias đồng hành cùng e, hình như e và bác tâm sự và 8 hạp phết

6. Vợ chồng Bác Bẹt, vậy là e được tenis cùng bác Headmà lại kòn được đứng cạnh, có Bác Bẹt cổ vũ e cố gắng thể hiện, và cười quá trời sự hóm hỉnh của Bác: 6 chiếc dép

7. Vợ chồng Bác Red River, 2 bác tenis tốt quá e còn phải cố gắng và học tập Bác nhiu, bác thật gần gũi và chu đáo, sao lại í nghĩa thía này cơ chứ
    <a rel="nofollow" href="http://nm7.upanh.com/b3.s26.d2/3d398321c47752dad83bca396f57476a_45363337.coc.jpg" class="highslide" onclick="_gaq.push(['_trackEvent', 'Outgoing', 'nm7.upanh.com', '/b3.s26.d2/3d398321c47752dad83bca396f57476a_45363337.coc.jpg']);return hs.expand(this)"></a>

9. Bác KFC những điệu nhảy của bác lan truyền sang tất cả chúng em, MC tài, thông min, xuất séc.....

10. Bác Phờ lay chương trình thành công ngoài sức tưởng tượng là công lao lớn của bác (em gới bác xinh thía thảo nào bác bẹt cứ muốn gặp) bác cố gắng chờ để nhận được quà hối lộ "phạt" của bác hatit nhé.

11. Vợ chồng Bác Autum river, oài bác giữ gìn báu vật cao to đẹp giai cẩn thận nhé, muộn rùi 2 bác và cháu trai phải về mà còn chở em và bác Dazz về ks, bác nói chuyện thật có duyên, e thít được nghe bác chỉ bảo rất chiên môn và khách quan trận đấu, còn được ngồi ăn cùng bàn với Bác cả trưa và tối tiếc là nhà bác phải về không ở lại cùng chương trình vui lém Bác ợ

12. Bác Dazz gần Bác tụi e trẻ ra bao nhiêu tuổi, cùng cười với các Bác suốt chặng về thích thật, vậy là iem được là bạt nơ của Bác 2 lần rồi

13. Bác Hatit tội lỗi, tội lỗi, trận cười trên xe bác cốp mà bác là nhân vật chính, dù thía lào e cũng vốt cho Bác (thật ấn tượng)

14. Bác Trươngnadal bún cá ngon quá, giọng ca remix roài ui cứ gọi là... má mì thật là pờ rồ

15. Bác Dương sì mát và Bác ngọc bẹt xuỵn (Leftyguy) sáng ngày ra vừa mệt vừa nắng cố gắng cõng 2 vịt cạc cạc mà hông kêu ca phàn nàn gì sất (trận toelit sáng chủ nhựt các bác ợ) e "cặp" với bác Dương sì mát chiến cùng Bác red river và Bác ngọc bẹt xuỵn bên em thua trỏng gọng, Bác Dương thể hiện bao quả sì mát mà tại e lởm và 2 bác red river và Bác ngọc bẹt xuỵn hay quá

Và nhiu nhiu các bác Hoàng Tùng (tí nữa thì Bác chủ tịt xuống cùng bạn gới xinh đẹp của Bác)
    Bác Hà Tây Bắc, vợ chồng bác hungdaubac, Bác Nguyên chủ sân toelit bưu điện (gần bến xe nước ngầm).............

và các bài hát được song ca cùng các Pác, được nghe các Bác hát và nhảy....

Cảm ơn chương trình về nguồn (đến giờ phút này) có 1 hông có 2 nì......

và Chờ đợt bài rì pọt của Bác Zucop......

e có gì hông phải các bác bỏ quá, lần sau cho e túc tiệp các bác nhá.

Trích dẫn Gửi bởi masha
    Những lời cảm ơn chân thành nhất gửi tới tất cả các bác

Cảm ơn rất rất nhiều sự đón tiếp nhiệt tình và chu đáo của các bác ở Thái Bình và........

<a rel="nofollow" href="http://nm8.upanh.com/b6.s1.d4/16c57d4456d695f653fc52b90c616631_45360708.coc.jpg" class="highslide" onclick="_gaq.push(['_trackEvent', 'Outgoing', 'nm8.upanh.com', '/b6.s1.d4/16c57d4456d695f653fc52b90c616631_45360708.coc.jpg']);return hs.expand(this)"></a>

15. Bác Dương sì mát và Bác ngọc bẹt xuỵn sáng ngày ra vừa mệt vừa nắng cố gắng cõng 2 vịt cạc cạc mà hông kêu ca phàn nàn gì sất (trận toelit sáng chủ nhựt các bác ợ) e "cặp" với bác Dương sì mát chiến cùng Bác red river và Bác ngọc bẹt xuỵn bên em thua trỏng gọng, Bác Dương thể hiện bao quả sì mát mà tại e lởm và 2 bác red river và Bác ngọc bẹt xuỵn hay quá

Và nhiu nhiu các bác Hoàng Tùng (tí nữa thì Bác chủ tịt xuống cùng bạn gới xinh đẹp của Bác)
    Bác Hà Tây Bắc, vợ chồng bác hungdaubac.............

Bạn em cũng gửi lời cảm ơn các anh chị . Đang ở nhà buồn hôm đấy được đi chơi cùng mọi người nên rất vui . Bạn ấy còn tiếc bảo sao không bảo sớm để xuống xem các chị đánh tennis

và các bài hát được song ca cùng các Pác, được nghe các Bác hát và nhảy....

Cảm ơn chương trình về nguồn (đến giờ phút này) có 1 hông có 2 nì......

và Chờ đợt bài rì pọt của Bác Zucop......

e có gì hông phải các bác bỏ quá, lần sau cho e túc tiệp các bác nhá.
    Mình có quả ảnh đẹp quá chắc hôm nào phải nhờ chi red in thêm cái nữa nhỉ

Khiếp, nhìn ảnh quả giao lưu tennis, đông thế hả các bác?

Trích dẫn Gửi bởi hoang tung
    Mình có quả ảnh đẹp quá chắc hôm nào phải nhờ chi red in thêm cái nữa nhỉ

Bạn em cũng gửi lời cảm ơn các anh chị . Đang ở nhà buồn hôm đấy được đi chơi cùng mọi người nên rất vuỉùi. Bạn ấy còn tiếc bảo sao không bảo sớm để xuống xem các chị đánh tennis
    rùi ui tí nữa thì bị bắt cóc lên hà lội

Trích dẫn Gửi bởi dokien27
    Bác phải xem lại lý do tại sao, Nghiêm khắc phê bình bản thân và nhận lỗi ở off lần 5
    E bít lỗi roài, lần 5 các bác chém e nhè nhẹ nhé!!!! (Chém nặng ọp lần 6 e gọi hội...hĩ hĩ)

Các mem nữ nhà mình ăn ảnh thế k bít, lại có cái màu đồng phục lên hình đẹp ghê, e vodka cho bác đỗ kiên về cái vụ đồng phục này,

Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    Khiếp, nhìn ảnh quả giao lưu tennis, đông thế hả các bác?
    Công nhựn, bác ạ quá hoằn tráng lực lượng hùng hậu, e cũng nói là chưa bao giờ đi giao lưu mà đông vui thía, e đi oánh giải có khi cũng không đông vui bằng

Trích dẫn Gửi bởi Ngọc Bẹt
    Hic, phần lớn ảnh trên thớt này là của bác Cây Sưa, bác Head chỉ sửa và up lên thôi. Các bác cứ hăng hái click thank bác Head thế này thì không ổn. Phải có cách nào khoa học hơn chứ nhấy?
    Chợt nhận ra là mải xem, quên chưa cảm ơn người up. thanks bác đã nhắc nhở .

Cảm ơn cả bác phó nháy Cây Sưa nữa ạ. Hình đẹp quá !
    --- Bài viết bổ sung ---
    Trích dẫn Gửi bởi autumn
    em nghiệm ra rằng bác Dazz nhà mình bao giờ chụp ảnh cũng khác người.
    Ặc ặc, em không nhịn được cười. Khổ thân bác Dazz nhà mình, bác Cây sưa thâm thù gì bác không í nhể.

lại còn cái ảnh chú Hattic đang phát biểu, đội nguyên cả cái logo trên đầu tua tủa như vương miện ấy chứ. Nghệ thuật sắp đặt của bác phó nháy quả là cao cường.

Cái ảnh này bác nào chụp khéo quá. Nhìn là biết ngay hội Vodka :P