Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 19 của 19

Trích dẫn Gửi bởi kungfu2204
    Anh Yonex cho em hỏi ngu phát?

Các nữ vận động viên thường nhét bóng tennis ở trong váy là để ở bên hông quần hay có túi thế?

cám ơn anh ak
    Nhét vào bên hông thôi , vì váy ôm sẽ giữ đuợc banh , lấy banh cũng dễ + nhanh

Còn bác Yonex nghĩ thì ... Em pó tay !!

Trích dẫn Gửi bởi kungfu2204
    Anh Yonex cho em hỏi ngu phát?

Các nữ vận động viên thường nhét bóng tennis ở trong váy là để ở bên hông quần hay có túi thế?

cám ơn anh ak

Trích dẫn Gửi bởi Bích ly

thanks lady..

Mình thích cú bung của Federer và Gasquet nhưng lại đánh giống Wawrinka... Cái này chắc còn luyện dài dài...

Nhân dịp bác Léon Thanh Pham nói về Justine Henin thì cũng nói thêm.

Dù chỉ cao 1m67, nhưng Justine có lối đánh tấn công rất vũ bão. Justine giống như Hingis về lối đánh rất thông minh nhưng để chống lại phần còn lại của tennis nữ ma nhanh lối đánh vũ lực (chị em nhà William, Sharapova...) nên dù cao chỉ 1m67 nhưng cú forehand của Justine rất uy lực. Để áp đặt lối chơi, Justine hay sử dụng cú né trái đánh phải (inside out FH) mà vẻ đẹp cú đánh đó không kém gì Federer.

Kết thúc sự nghiệp ở tuổi 26 nhưng Justine kịp gom về cho mình 7 danh hiệu Grand Slam. Cùng với Kim Clijsters, Justine phải khiến quần vợt nữ thế giới giai đoạn 2001 - 2007 điên đảo và ngã phục đất nước Bỉ nhỏ bé với chỉ 10 triệu dân.

Us Open năm nay tứ kết có đến 4 tay vợt 1 hand-backhand : Feliciano Lopez nhân vật thứ 4 ngoài 3 người bác chủ thớt kể tên.

Trích dẫn Gửi bởi nhk2007
    Nhân dịp bác Léon Thanh Pham nói về Justine Henin thì cũng nói thêm.

Dù chỉ cao 1m67, nhưng Justine có lối đánh tấn công rất vũ bão. Justine giống như Hingis về lối đánh rất thông minh nhưng để chống lại phần còn lại của tennis nữ ma nhanh lối đánh vũ lực (chị em nhà William, Sharapova...) nên dù cao chỉ 1m67 nhưng cú forehand của Justine rất uy lực. Để áp đặt lối chơi, Justine hay sử dụng cú né trái đánh phải (inside out FH) mà vẻ đẹp cú đánh đó không kém gì Federer.

Kết thúc sự nghiệp ở tuổi 26 nhưng Justine kịp gom về cho mình 7 danh hiệu Grand Slam. Cùng với Kim Clijsters, Justine phải khiến quần vợt nữ thế giới giai đoạn 2001 - 2007 điên đảo và ngã phục đất nước Bỉ nhỏ bé với chỉ 10 triệu dân.
    Quả thực người xem như em quá nhớ và tiếc nuối về khoảng thời gian đó của quần vợt nữ thế giới, quá nhiều hảo thủ, ai cũng có thế mạnh riêng và nhắc đến tên là nhớ ngay. Những trận đấu thời kì đó bên phía nữ cũng hấp dẫn, kịch tính ko kém bên đấng mày râu là bao. Chả bù mấy năm trở lại đây ... cứ tò mò mở tv lên xem khi ko có trận của nam thi đấu thì ko thể xem hết nổi, ko phải kiểu thống trị nhàm chám của cô em Serena thì theo kiểu lâu lâu xen kẽ một người nổi lên rồi tắt, cứ nổi lên một trận, một giải rồi tắt giờ bảo đọc tên những vdv nữ chắc ngoài Serena, Sharaphova .. những người còn lại đều thấy "lạ hoắc"

Thông tin đang cần thanks

Chúc a em tham gia giải thành công tốt đẹp!