Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 40

Trích dẫn Gửi bởi cuesta
    Mình xem các trận đánh đôi quốc tế thường thấy các đôi thường thì thầm với nhau trước khi giao banh. Họ thảo luận gì vậy nhỉ, bác náo biết thì share nhé. Nó có ích cho các tay vợt phong trào như mình không?
    Bác biết tụi nó nói gì kg.nó nói là giao banh cẩn thận coi chừng chúng đầu tao đó nha .đùa với bác tí cho vui chứ tụi nó bàn chiến thuật đó bác.thí dụ là mày giao vào trái tay nó nha tao sẽ tràn lưới mày lót đằng sau dùm tao.cái này là rất quan trọng trong đánh đôi đó bác àh.tại phong trào nên làm biếng nói thôi.thật ra là rất tốt cho đánh đôi.

Coi bộ nó nói cẩn thận cái đầu của tao nhiều hơn. haha. Tui đứng lưới được ăn nhiều rùi. hic

Trích dẫn Gửi bởi cuesta
    Mình xem các trận đánh đôi quốc tế thường thấy các đôi thường thì thầm với nhau trước khi giao banh. Họ thảo luận gì vậy nhỉ, bác náo biết thì share nhé. Nó có ích cho các tay vợt phong trào như mình không?
    Em tai nghễnh ngãng nên không nghe được chúng nói gì nhưng chăc không ngoài cái vụ "tui giao bóng xong ông chạy sang phải trên lưới, tui chạy sang trái dưới phông", "thằng này nó hay bắn dây lắm ông để hở ra cho nó bắn để tui cài vào chân, nó vớt lên là ông xơi...". Với các tay vợt phong trào k có partner cố định thì mấy thứ đội hình đòi hỏi sự ăn ý như vậy k áp dụng được.

Em nghĩ khéo có lúc đơn giản chỉ là đòn gió cho bên kia hoang mang Kiểu như 2 chú mặt thì "trầm trọng" mà thật ra là thì thầm với nhau "oánh nhanh lên thắng sớm kẻo mệt... chút còn sức để đi mát-xa"

Thấy ở VN nói nhỏ là bị bắt bài. Còn la lớn hù dọa là nhìu nhất làm yếu tâm lý đối phương để đối phương tự sát nhìu nhất hahahaha

e thấy các đôi phong trào ở VN toàn trách móc đồng đội mình thui, xem giải Hopman cup thấy họ đánh đôi thoải mái, toàn nụ cười trên sân,hehe

Mình nghĩ lời thi thầm bên tai với parner là : tui đang đứng lưới bồ giao trái đầu thôi để nó không bắn tui được ..

Trích dẫn Gửi bởi maktina66
    Mình nghĩ lời thi thầm bên tai với parner là : tui đang đứng lưới bồ giao trái đầu thôi để nó không bắn tui được ..
    Cô ơi, họ nói là : tui đang đứng lưới, bồ đừng có giao banh trúng đầu mà tội tui, hihi

không biết tay vợt quốc tế nói gì nhưng mấy tay vợt phong trào hay nói :'' làm ơn giao banh 1 vào giúp tôi đi cha "