Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 567
Kết quả 61 đến 70 của 70

Trích dẫn Gửi bởi ca sau
    Hi bác Namlima, bác có thể chép giùm mình vào ổ cứng toàn bộ được ko? Có gì mình bồi dưỡng tiền cafe cho bác nhé, thanks
    hahahahaha coi cho lòi con mắt ra cũng bị lột da à

Trích dẫn Gửi bởi ca sau
    Hi bác Namlima, bác có thể chép giùm mình vào ổ cứng toàn bộ được ko? Có gì mình bồi dưỡng tiền cafe cho bác nhé, thanks
    hahahahaha coi cho lòi con mắt ra cũng bị lột da à

Bác ơi coi lại giúp mình , hầu như toàn bộ file bác up đã bị die

Trích dẫn Gửi bởi ca sau
    Tất nhiên là được rồi nhưng để ra tết nhé bác.

Trích dẫn Gửi bởi quocicetea
    Bác ơi coi lại giúp mình , hầu như toàn bộ file bác up đã bị die
    Đúng rồi, cái này là do FShare có quy định sau một khoảng thời gian nào đó mà không ai download thì sẽ xóa file đó. Nên file nào bị die chắc nằm trong số đó.

Các bác download sớm không để lâu không ai download lại bị xóa. Mất bao công để upload nhưng lại bị xóa nên em cũng chán roài.

Oh thanks Bác, e đăng ký chép trực tiếp nhé. E cũng sưu tầm bao năm nhưng cái ổ WD 2T của e die thế là mất hết, tiếc đứt cả ruột !!! May mà có Bác. Khi nào Bác rãnh rỗii e làm phiền Bác tí nhé ?

Bác Namlilama nhiệt tình quá

Co bac nao up len nhung tran danh doi nua ko..

Còn bác nào quan tâm đến topic này không nhỉ. Em lại upload lại nếu anh em cùng sở thích muốn sưu tầm.

Trích dẫn Gửi bởi NamLilama
    Mình sẽ upload dần dần các trận đấu mà mình đã sưu tầm (khoảng > 500GB) để bác nào cùng sở thích hay muốn nghiên cứu thì download dần dần. Bạn nào upload sang diễn đàn khác xin hãy nói rõ nguồn gốc của file nhé, thanks.
    Bác nào không có ACC FShare Vip thì mua ACC vip 1 ngày chỉ 3K mới download được các file dung lượng lớn và nhanh ạ.
    https://www.fshare.vn/buyacc.php

Các video này ưu tiên các trận đấu của RF, Djokovic, Nadal nhé các bác.

Tất cả các file của mỗi trận đấu sẽ chỉ có duy nhất 1 file dạng Fshare. Ngoại trừ những trận lớn hơn 20GB thì phải chia làm 2 parts.

Mở đầu là tất cả các trận đấu của Federer từ R1 đến Final tại ATP 500 2012 Basel ( Thụy Sỹ ), folder này khoảng 36.1 GB các bác nhé.

RF fans đâu roài nhảy vào download thôi.
    http://www.fshare.vn/folder/C7QSEI5J96
    Tks bác đã share