Kết quả 1 đến 10 của 10

Sân tennis ngõ 120 Trần Bình, sáng thứ 2 đến thứ 6 từ 6h - 7h30 AM

Sân tennis ngõ 120 Trần Bình, sáng thứ 2 đến thứ 6 từ 6h - 7h30 AM.

Thớt này lập ra với mục đích tuyển người chơi tennis buổi sáng ngõ 120 đường Trần Bình.

1. Địa điểm: 02 sân Bộ đội biên phòng - từ ngõ 120 đường Trần Bình đi vào 100m thấy sân bên tay phải.

2. Thời gian: từ 6h AM đến 7h30 AM thứ 2 đến thứ 6. Ko cố định lịch, gọi cho nhau để đăng ký.

3. Tiêu chuẩn: trình 3.0 trở lên. Tuyệt đối đúng hẹn giờ ra sân, ko giờ cao su.

4. Chi phí: chia đều cho mỗi người trong từng buổi. Hiện tại tiền sân là 1h/100k (cả nhặt bóng). Có thể đánh quá 1h, chỉ tính tiền nhặt bóng phụ trội.

5. Thành viên hiện tại:

Ongcaf

HhLam

....

6. Số lượng người chơi mỗi buổi:

Do thời gian buổi sáng hạn hẹp, quý báu, mỗi buổi chỉ từ 2 đến 4 người chơi. Có thể đánh đôi hoặc đơn tùy thích. Hôm nào đông người thì lấy 2 sân.

Welcome tất cả các bạn nhà khu vực Mỹ Đình, gần bệnh viện 198, đường Trần Bình

nghe thích ghê nhưng .... xa quá

San em co tuyen men nu ko? Chi dang ky mot suat

Trích dẫn Gửi bởi CATMUN
    San em co tuyen men nu ko? Chi dang ky mot suat
    bác gặp bọn iem đê, bọn e cho bác đăng kí nhiều suất

chúc sân trần bình giờ 6-7,30 ngày nào cũng đủ mem, chúc các bác mạnh khỏe, telit đúng giờ.

Chao bac Masha, em co san buoi sang t3,5,7 em rat muon bac ra giao luu voi em

Trích dẫn Gửi bởi CATMUN
    Chao bac Masha, em co san buoi sang t3,5,7 em rat muon bac ra giao luu voi em
    Tiếc nhẩy, nay bác mới ngó ngàng tới tụi e, hic hic cảm ơn bác nhiu nhiu bao giờ có dịp thuận lợi e xin giao lưu cùng các pác

Hum nào mời các bác giao lưu cùng clb tnis nữ tdtt từ sơn tụi e

2 tuần nay e học ở thủ đô, sáng nay là buổi cuối cùng e về quê quan họ e đây

Nhà Ongcaf ở tt Biên phòng, ngay cạnh sân nên bác ấy ko ra contrexim đâu, mình cũng đánh ở đấy vài tuần rồi, nhưng hơi bí về thời gian (từ 6h trở ra).

đang công tác ở hà nội-Có thể giao lưu với các bác được không

Trích dẫn Gửi bởi chutoan
    đang công tác ở hà nội-Có thể giao lưu với các bác được không
    Bác ongcaf đâu rồi vào trả lời bác chutoan kia. hay bác qua sân contrexim giao lưu cũng được đấy ah, cùng buổi sáng, cùng giờ bác ah.

Sân Trần Bình trong HV Biên Phòng hiện tại đang sửa, phải tầm tháng 9 mới dùng được.

Chào đón mọi người đến giao lưu. Em vẫn chiến sáng mỗi ngày.