Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    Có bác nào biết đường link nào xem tennis online tốt thì post lên cho em nhé.

Trước em hay vào xem ATDHE.NET nhưng hình như bi giờ không vào được thì phải

Thanks các bác
    Chị vào http://www.livescorehunter.com/ hoặc http://www.livescorehunter.ro/

Toàn bộ các giải tennis đều có đầy đủ trực tiếp online đấy ạ !

Trích dẫn Gửi bởi NiHa

Thanks các bác
    Thêm link nữa:
    http://www.tennis.com/livescores/index.aspx

Trích dẫn Gửi bởi NiHa

Thanks các bác
    Các kênh ở nước ngoài, hoặc là thu phí, hoặc là chậm.

Mợ NiHa có thể xem ở đây: http://tv24.vn, xem kênh SCTV15 rất hay có tennis.

Thời gian này em thấy khá nhiều bác phàn nàn về dịch vụ của Thể Thao TV (chiếu muộn giờ, chiếu trận chán bỏ qua trận hay ), nên chia sẻ với các bác cách xem TV trực tiếp trên máy tính nhé

Yêu cầu : Internet ADSL tốc độ ổn định 1 chút, trong lúc xem đề nghị tắt các chương trình download phim ***

- Đầu tiên các bác vào link này để download Sopcast bản mới nhất :
    SopCast Free Download

Down về xong các bác cài đặt bình thường. Cái này đơn giản thôi nên em khỏi viết guide, bác nào ko cài được PM em sẽ chỉ cho

- Các bác có thể reg nick hoặc chọn "Login as anonymous" (Em toàn chọn cái này)

- Sau đó các bác click vào 2 link này

EuroSport Ro: sop://broker.sopcast.com:3912/60713

EuroSport2 Ro: sop://broker.sopcast.com:3912/80398

<== Đây là 2 kênh hiện giờ đang phát US Open, lúc nào có giải khác em sẽ update link cho các bác sau

Các bác chờ một chút cái số ở góc dưới cùng bên phải lên khoảng 80 là sẽ xem được mà ko bị giật

Ghi chú : nếu các bác thấy status là "Playing the channel" mà màn hình bị đen, các bác có thể double click vào cái màn hình nhỏ để phóng to/thu nhỏ, sẽ xem được bình thường

Ngoài ra, nếu ko thích Sopcast, các bác có thể vào mấy trang sau, nhưng mấy cái này lúc sống lúc chết, nên em ko recommend nhé

tennisform.com => chọn trận => chọn link

livescorehunter.com => click vào "Live Streaming" dưới hình cây vợt + quả banh nỉ => chọn trận => chọn link

atdhe.ws => kéo xuống chọn link

fromsport (or sportlemon.tv) => chọn link

livetv.ru/en => nhìn qua bên trái màn hình => click "US Open" (thường nó ở ngay đầu) => tiếp theo chọn link

//Nếu các bác làm theo mấy cái này mà vẫn ko xem được thì em sẽ hướng dẫn bằng hình ảnh cho các bác, đang ngồi ở cơ quan lười post ảnh quá

Và cuối cùng, đả đảo bọn Thể Thao TV dịch vụ như lìn

Trích bài Tuanna711

Em hay xem link nay, thay ok.
    Watch Tennis Online, Video, Live Scores, Order of Play, Draw, Official Websites

Australian Open Live Streaming - Video and Radio - Australian Open Tennis Championships 2012 - Official Site by IBM

xem trực tiếp các bác nhé

chậm hơn TV 7s

Các bác nào xài iphone hay ipad 3G thì bỏ ra vài đồng mua cái Apps này nhé

Việt TV Pro : App Store - VietTV Pro - Truyền Hình Trực Tuyến

Cái này có thể xem trực tuyến và SCTV18 đang chiếu nên có thể xem bất cứ chỗ nào, 3G chạy nhanh lắm nen kh6ong bị giựt đâu.

hoặc AtdheNet.TV - Watch Free Live Sports TV

Trích dẫn Gửi bởi pluto_planet
    Các bác nào xài iphone hay ipad 3G thì bỏ ra vài đồng mua cái Apps này nhé

Việt TV Pro : App Store - VietTV Pro - Truyền Hình Trực Tuyến

Cái này có thể xem trực tuyến và SCTV18 đang chiếu nên có thể xem bất cứ chỗ nào, 3G chạy nhanh lắm nen kh6ong bị giựt đâu.
    Sao e down về xong nó nói là chỉ hỗ trợ xem wifi thế bác? Định down về xem Barca Chelsea , hĩ