Trang 1 của 20 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 199

Trích dẫn Gửi bởi yonexman
    Cái anh muốn là trình thực kìa chớ con số dưới đ.í.t có nghĩa j đâu! Cụ thể là anh muốn đánh đôi thắng Kỳ Nhông nếu pn 2 bên như nhau!
    Kéo thêm TNT với PhátIT là cái TEST thử đi. Trận đầu TNT + KN vs PhatIT + Yonex. Trận sau KN+PhatIT vs Yonex+TNT....

Cộng dồn tỷ số 2 trận đấu biết ngay thắng thua mà...

Trích dẫn Gửi bởi Tran.Hien
    Có lẻ ae minh cùng cảnh ngộ,điểm càng ngày càng tèo trình cũng xuống theo... kg biết a đã gặp e chưa, Nhưng hy vọng là e cón trẻ thì mục tiêu đó kg phải quá tầm, nhưng nếu e đã ngoài 40 thì hết sức khó khăn(kg phải kg thể) còn đã trên 50 như bọn a thì coi như chấm hết, dừng lại và đi lùi...

Còn nếu e quyết tâm thì tốt nhất là có thầy, nâng cấp cú quả, lưới, Smats..(800 thì tương đối toàn diện rồi), học thì phải hành bằng cách đánh độ, đánh giải để nâng cấp bản lĩnh và chiến thuật thi đấu.

một điều rất quan trọng là hội e chơi hàng ngày Trình cũng phải tương đối cao (ít ra cũng phải có vài người trình 800-900 ) để mình thi thố và thử sức chứ hội nhàng nhàng thì kg thể lên được.

Phần nữa là sức khỏe và tố chất thể thao của và quyết tâm của e NTN nữa , chỉ có e mới đo lường được.

A cũng trình còi và chơi amato nên có sao nói vậy e nhé. chúc e khỏe và thành công.
    Em cũng mới 40 thôi anh! Em nghĩ trình em vẫn có thể lên được nếu gặp "thầy" gặp "thuốc"!

Gặp ng có chung ước mơ rồi kakkakakaka

haizzz... tuần đánh chưa dc 1 ngày mà a đòi lên sao lên dc a dzô nách ...
    Số là em đặt mục tiêu cuối năm 2013 nâng trình lên 800 nhưng càng nâng nó càng xuống! Hiện tại điểm em đang là 735 và nó có dấu hiệu còn xuống nữa! hic

Các bác đã xem em đánh, đã đối đầu hoặc đứng chung với em xin cho em vài lời góp ý (em cần phải luyện thêm những thứ j?) để em có thể đạt được ước mơ!

Cám ơn

p/s: Cứ mỗi điểm lên được em sẽ hậu tạ 1 chai Tiger đen!

Trích dẫn Gửi bởi PhatIT
    Kéo thêm TNT với PhátIT là cái TEST thử đi. Trận đầu TNT + KN vs PhatIT + Yonex. Trận sau KN+PhatIT vs Yonex+TNT....

Cộng dồn tỷ số 2 trận đấu biết ngay thắng thua mà...
    Trình em đánh đôi còn thua Kỳ Nhông xa lắm bác PhatIT ui! Đánh đơn thì em có thể đu theo hắn lên tới 4 chớ đánh đôi thì dễ sập hầm lém!

Cùng ý nghĩ với em nè, lâu rồi không đánh với anh yonexman, hihi...

Trình em đánh đôi còn thua Kỳ Nhông xa lắm bác PhatIT ui! Đánh đơn thì em có thể đu theo hắn lên tới 4 chớ đánh đôi thì dễ sập hầm lém!
    Anh ấy thật biết người biết ta, haaaaa. Thôi thì bữa nào e thả cho a vài trận để a sướng 1 tí hấy, già rồi còn ham hố với tụi trẻ

Số là em đặt mục tiêu cuối năm 2013 nâng trình lên 800 nhưng càng nâng nó càng xuống! Hiện tại điểm em đang là 735 và nó có dấu hiệu còn xuống nữa! hic

Các bác đã xem em đánh, đã đối đầu hoặc đứng chung với em xin cho em vài lời góp ý (em cần phải luyện thêm những thứ j?) để em có thể đạt được ước mơ!

Cám ơn

p/s: Cứ mỗi điểm lên được em sẽ hậu tạ 1 chai Tiger đen!
    lên thì dễ ẹt à! vô đánh giải, bỏ tiền ra mua vài cái là lên liền! hahaha

Trích dẫn Gửi bởi Lỗ Trí Thâm
    lên thì dễ ẹt à! vô đánh giải, bỏ tiền ra mua vài cái là lên liền! hahaha
    Em đang muốn lên trình chớ ko phải lên điểm bác ơi! Lên điểm thì em viết cái đơn phát lên 1000 liền!