Kết quả 1 đến 10 của 10

gửi lời chúc hội phụ nữ

chúc tất cả các chị trong hội phụ nữ luôn luôn là những người phụ nữ đẹp ,. trẻ mãi không già,. luôn vui tươi ,.hạnh phúc ,.được chồng và gia đình yêu thương .. chị em phụ nữ muôn năm !

chào mọi người, mình mới tham gia diễn đàn lần đầu tien nên có điều gì sai sót mong các bạn thông cảm nha, hôm thứ bảy đi coi giải của chị em thật là thích, nếu có dịp mong sẽ được tham gia, mong giúp đỡ mình nha, điểm của minh là 660 ai cần thì liên lạc mình nghen. số điện thoại mình là 0903901907, chân thành cảm ơn mọi người dọc.

Trích dẫn Gửi bởi Bechaumypham
    chúc tất cả các chị trong hội phụ nữ luôn luôn là những người phụ nữ đẹp ,. trẻ mãi không già,. luôn vui tươi ,.hạnh phúc ,.được chồng và gia đình yêu thương .. chị em phụ nữ muôn năm !
    TRANG ĐÀI xin được phép thay mặt tất cả các chị em trong và ngoài diễn đàn viettennis.net. Chân thành cảm ơn bé CHÂU Mỹ Phẩm. Chúc bé mau ăn chóng lớn,

Trích dẫn Gửi bởi trangdai
    TRANG ĐÀI xin được phép thay mặt tất cả các chị em trong và ngoài diễn đàn viettennis.net. Chân thành cảm ơn bé CHÂU Mỹ Phẩm. Chúc bé mau ăn chóng lớn,
    Cảm ơn trang đài nha ! bé châu sẽ cố gắng ăn nhiều cho mau to , chóng lớn !..hi...hi... chúc trang đài luôn luôn trẻ đẹp , hồn nhiên , yêu đời, hạnh phúc và thành đạt trong cuộc sống nha !

Các cô, các chị e trên diễn đàn này như những bông hoa tươi thắm trong vườn xuân đầy nắng ấm...xin gửi chào và chúc mọi người 08-3 luôn vui tươi,Hp và thành đạt...

Ngày mùng 8 tháng 3 là ngày tôn vinh người phụ nữ ....cũng là ngày tràn ngập những yêu thương ngọt ngào... Bé châu chúc tất cả quý chị ,em , quý cô ,quý bà ... Lời chúc sức khỏe , luôn trẻ đẹp vui tươi ... Hạnh phúc và thành đạt...

<a rel="nofollow" href="http://i1273.photobucket.com/albums/y402/HongVan71/Mobile%20Uploads/D6A23E08-1C0A-401D-837D-5C3680E0EC06_zpsyblsrkuw.jpg" class="highslide" onclick="_gaq.push(['_trackEvent', 'Outgoing', 'i1273.photobucket.com', '/albums/y402/HongVan71/Mobile%20Uploads/D6A23E08-1C0A-401D-837D-5C3680E0EC06_zpsyblsrkuw.jpg']);return hs.expand(this)"></a>

Chúc mừng ngày PNVN 20/10. Xin được đại diện cho BQT Viettennis thân chúc tất cả các chị có 1 ngày thật vui, hạnh phúc và đầy ý nghĩa bên gia đình. Chúc các chị luôn mạnh khỏe, vui tươi và thành đạt trong cuộc sống cũng như trên sân tennis!

Trích dẫn Gửi bởi Quangkts
    Nhân ngay PN VN xin chúc chị e luôn tươi trẻ,vui khỏe hp và thành công.

Chuyên cung cấp các loại áo vest nam, vest công sở, vest cưới và vest hàn quốc đẹp nhất.

quý khách truy cập vestviet. com