Trang 2 của 14 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 138

Chúc mừng chị em ta đã có ngôi nhà mới thật là hoành tráng. Cảm ơn BQT đã ưu ái cho chị em chúng em. Chúc BQT, các chị, các em luôn mạnh khỏe, trẻ mãi và luôn vui vẻ yêu đời nha. Thân!

Chào cả nhà !

Chúc các chị em hội phụ nữ nhan sắc luôn mặn mà, trẻ mãi ko già và trình tennis ngày càng tiến xa.

Note: nhớ khi nào tổ chức tân gia xin phép cho e đc tham gia với nhá các chị

khj nào Tân Gia vậy mấy chị

Trích dẫn Gửi bởi Toanteng
    khj nào Tân Gia vậy mấy chị
    Thấy ghét!!! Hỏi làm gì??? Chỉ thích ăn chực!!! Ai mà mời ku mày!!!KKK!!!

Hi Hi chị em chúng mình có nhà mới rùi, chúc mừng chúc mừng .

Trích dẫn Gửi bởi Hải Yến
    Hi Hi chị em chúng mình có nhà mới rùi, chúc mừng chúc mừng .
    Trích:

"Nick : Hải Yến (Yến Bắc)

Tên : Yến

Trình : Đề xuất 700"

Chào mừng chị vào diễn đàn. Chị vào thường xuyên cho vui nhé! Nina

Trích dẫn Gửi bởi Nina
    Trích:

"Nick : Hải Yến (Yến Bắc)

Tên : Yến

Trình : Đề xuất 700"

Chào mừng chị vào diễn đàn. Chị vào thường xuyên cho vui nhé! Nina
    Hi.....các mợ,chúc sức khoẻ tất cả các chị , em,các mợ ơi ! Mình có offline ( 2 lần ) hội kim kê tổ chức , và được đề xuất 600, + thêm 20 được giải nội bộ kim kê, = 620 .( mình được làm thành viên danh dự của kim kê hội) ...Lý do: do bận công việc,mình kg xắp xếp được thời gian đi off của hội nữ tổ chức, nên trong danh sách đề xuất điểm nữ không có tên của mình, mình cũng có làm đơn gởi bác DIV xem xét dùm,và hy vọng trong danh sách nữ có nick của mình, sẵng dịp hôm nay mình tâm sự cùng với các mợ,để các mợ hiểu quan điểm của mình và có cách giúp đỡ mình nhé !( chơi tennis vui là chính )mình Nick TRANG ĐÀI, tuổi 46, nhà Q11,TPHCM, chơi tennis 5 năm ( nhưng thời gian kg đều, có ngắt quản khoản 2 năm ) sân chơi: đầm sen,hồ kỳ hòa,thành trung.....v.v. Có tham gia các giải phong trào: như giải babolat,giải kim kê,giải doanh nhân sài gòn,giải doanh nhân bình định,giải kim thành....v.v.. Thôi mình cũng có vài lời chào hỏi và tâm sự cùng các mợ vậy thôi, một lần nữa chúc sức khỏe các chị em mình nhé .! Thân chào ....... ! ( Trang Đài )

Trích dẫn Gửi bởi Nina
    Mợ vui lòng cho xin ít thông tin và hình ảnh để tạo profile nhé mợ (tên họ, sân chơi, số năm chơi tennis, số điện thoại.., một ảnh nào ưng ý nhất của mợ).

Cám ơn mợ, chúc mợ vui khi tham gia diễn đàn!
    Chi e muon thham gia hoi nu , e phai lam nhu the nao ?

Trích dẫn Gửi bởi trangdai
    Hi.....các mợ,chúc sức khoẻ tất cả các chị , em,các mợ ơi ! Mình có offline ( 2 lần ) hội kim kê tổ chức , và được đề xuất 600, + thêm 20 được giải nội bộ kim kê, = 620 .( mình được làm thành viên danh dự của kim kê hội) ...Lý do: do bận công việc,mình kg xắp xếp được thời gian đi off của hội nữ tổ chức, nên trong danh sách đề xuất điểm nữ không có tên của mình, mình cũng có làm đơn gởi bác DIV xem xét dùm,và hy vọng trong danh sách nữ có nick của mình, sẵng dịp hôm nay mình tâm sự cùng với các mợ,để các mợ hiểu quan điểm của mình và có cách giúp đỡ mình nhé !( chơi tennis vui là chính )mình Nick TRANG ĐÀI, tuổi 46, nhà Q11,TPHCM, chơi tennis 5 năm ( nhưng thời gian kg đều, có ngắt quản khoản 2 năm ) sân chơi: đầm sen,hồ kỳ hòa,thành trung.....v.v. Có tham gia các giải phong trào: như giải babolat,giải kim kê,giải doanh nhân sài gòn,giải doanh nhân bình định,giải kim thành....v.v.. Thôi mình cũng có vài lời chào hỏi và tâm sự cùng các mợ vậy thôi, một lần nữa chúc sức khỏe các chị em mình nhé .! Thân chào ....... ! ( Trang Đài )
    Chào Mợ Trangdai,

Mợ cho thêm ít thông tin nữa nhé: tện họ, số điện thoại, thay mặt hội nữ em xin phép lưu thông tin mợ lại. khi nào có dịp off, hoặc có buổi test trình cho chị em nữ, BQT sẽ có thông báo thêm. Tạm thời mợ cứ sinh hoạt như hiện nay nhé. Mến chúc mợ vui vẻ nhé.