Trang 1 của 14 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 138

Chúc mừng . Chúc mừng .

Các chị em có thể giao lưu, chào hỏi, 888 hoặc lập hội Hoa Mai, Hoa Đào, Chim cánh cụt... tại đây

Trích dẫn Gửi bởi DIV
    Các chị em có thể giao lưu, chào hỏi, 888 hoặc lập hội Hoa Mai, Hoa Đào, Chim cánh cụt... tại đây
    chúc mừng ngôi nhà mới...........!

Hoan hô chị em nhà ta có nhà mới rùi nà chị em ơi ! lên chương trình rửa nhà mới điiiiiiii

Chúc ngôi nhà mới của chị/em luôn tràn ngập tiếng cười! Tặng các chị/em ...

Trích dẫn Gửi bởi caotrung0418
    Chúc các chị em bước sang một trang mới với nhiều thành tích và nhiều niềm vui
    các chị em ơi ! Về nhà mới tâm sự cho đã nha.......nhiều chuyện hay lắm nè....

Cung hỷ cung hỷ

Chào các bạn nữ ! Như thế là đã 2 năm trôi qua từ khi hội nữ MN được hình thành (7/2011), và góp phần làm diễn đàn thêm nhiều màu sắc sinh hoạt phong phú. Những đóng góp của các cá nhân nữ cũng như của HNMN cho sự phát triển của viettennis là vô cùng thiết thực. Xin chúc mừng - cám ơn toàn thể các anh, chị em đã tham gia xây dựng và phát triển hội nữ như ngày hôm nay.

Trở lại với các v/đ của hội nữ MN : Mọi góp ý từ anh em bạn bè cho HNMN vẫn còn nguyên ý nghĩa cho sự ‘làm lại’ và định hướng cho các bước đi sắp tới. Không sợ những vấp ngã, quan trọng là sau mỗi lần ngã phải biết đứng dậy và biết nhìn lại xem mình ngã vì cái gì?. Điều đáng mừng nhất là phần lớn các thành viên HNMN – những người tham gia xây dựng hội nũ từ lúc ban đầu đã biết nắm tay nhau, nghiêm khắc mổ sẻ nhìn ra những vấp váp, những nguy cơ tan rã một sân chơi hữu ích cho tập hợp rất nhiều con người, nhiều thành phần, nghành nghề, vùng miền, đẳng cấp xh đang tham gia. Lửa đã mất, nhưng vẫn còn đó rất nhiều con người đang chung mục đích, tiêu chí ban đầu khi đến với nhau. Đây là cơ sở cho niềm tin các bạn sẽ làm lại được sân chơi này.

Qúa trình phát triển của một tổ chức xh không tránh khỏi sự phân hóa. Sẽ có nhiều mất mát, thăng trầm với sự chia tay của một bộ phận không đạt được kỳ vọng khi tham gia tổ chức, không hòa mình vào được một tập thể lớn. Một bộ phận đứng chân trong chân ngoài, khi vui thì vỗ tay vào - khi buồn thì bước giật lùi cho đỡ phải quay lưng (có tôi- có bạn trong đó)… Còn phần lớn thành viên thì rất tâm huyết nhưng hoang mang không biết phải làm gì khi niềm tin mất mát, tiêu chí- mục đích ban đầu tham gia hội không còn. Thật nhiều hy vọng HNMN đã và đang còn nhiều con người vẫn âm thầm hun đúc ngọn lửa trong lòng. Nếu lửa này được mỗi người góp thêm một chút, sẽ rực cháy lại ngay thôi. Bỏ qua những mất mát, bỏ qua những sai lầm… Các bạn sẽ làm lại từ đầu với những kỳ vọng đơn giản, gần gũi hơn như lúc ban đầu đến với nhau. Được tiếp thêm sức từ những bạn bè mới, sự ủng hộ của Ban quản trị và trên hết là tình cảm yêu mến từ các thành viên diễn đàn cũ, mới- Hy vọng sẽ làm được !

Hãy cùng nuôi dưỡng mong ước một ngày gần đây bạn bè (nam-nữ) sẽ gặp lại nhau trong ‘thớt’ HNMN với một hơi thở mới, sức sống mới.

Chúc các chị vui- khỏe !

Thân ái!

chúc chị em có nhà mới cuộc sống thêm đổi mới có nhìu sức khoẻ và nhìu niềm vui mới mới