Trang 58 của 60 Đầu tiênĐầu tiên ... 8485657585960 CuốiCuối
Kết quả 571 đến 580 của 595
    xin chúc mừng giải thành công - chúc mừng ae đạt giải

Giải hoành tráng quá nhỉ! Tp xuống giao lưu là chính mà, cần gì giải kekekeke

Chà, vậy là Cup bị giữ lại TG rồi.... kiểu này TP phải đi vài lần mới được lấy CUP quá.....

Vậy có cớ để BBL tiếp tục tổ chức lần 2, lần 3....

Cố lên TKB + anh DIV ơi! UCV "nhẹ ký" mất rùi....

chúc các bác thi đấu thành công, chuc giải thành công tốt đẹp

Chúc giải thành công, leenguyen muốn hot lắm, nhưng do sự cố làm leenguyen về ngủ kg dược. bỏ AE về trươc, quá 23h mà chưa về tới nhà sẽ lảnh hậu quả

Chúc giải thành công, leenguyen muốn hot lắm, nhưng do sự cố làm leenguyen về ngủ kg dược. bỏ AE về trươc, quá 23h mà chưa về tới nhà sẽ lảnh hậu quả

Trích dẫn Gửi bởi babolat
    Anh ơi lâng đầu thì có nhiều sai sót nên có gì thông cảm cho em
    Cu Babolat ơi anh đã nói là giải như vậy là Ok rồi mà, anh đang hồi tưởng các trận gay cần vừa qua thôi em ơi, đánh giải là để giao lưu, gặp đối thủ mạnh mà chơi ngang tay thì mới sướng chứ, hôm qua cặp anh đánh với chú Lễ và chú Nghĩa quá đã tay mà - lúc nào em gặp 2 chú cho anh gửi lời xin lỗi hôm qua anh chơi máu lửa quá không kìm cảm xúc hò hét hơi dữ làm 2 chú hơi bực

Khi nào anh em mình gặp nói chuyện sẽ nhiều hơn chứ em đọc câu chữ trên này sao biết được hả em.

Thôi đừng suy nghĩ nhiều cái vớ vẩn nữa nhé cu em

Trích dẫn Gửi bởi babolat
    Anh ơi lâng đầu thì có nhiều sai sót nên có gì thông cảm cho em
    Cu Babolat ơi anh đã nói là giải như vậy là Ok rồi mà, anh đang hồi tưởng các trận gay cần vừa qua thôi em ơi, đánh giải là để giao lưu, gặp đối thủ mạnh mà chơi ngang tay thì mới sướng chứ, hôm qua cặp anh đánh với chú Lễ và chú Nghĩa quá đã tay mà - lúc nào em gặp 2 chú cho anh gửi lời xin lỗi hôm qua anh chơi máu lửa quá không kìm cảm xúc hò hét hơi dữ làm 2 chú hơi bực

Khi nào anh em mình gặp nói chuyện sẽ nhiều hơn chứ em đọc câu chữ trên này sao biết được hả em.

Thôi đừng suy nghĩ nhiều cái vớ vẩn nữa nhé cu em

Chúc mừng các đôi đoạt giải

Chúc mừng giải thanh công !!

Chúc mừng các đôi đoạt giải

Chúc mừng giải thanh công !!