Trang 12 của 60 Đầu tiênĐầu tiên ... 2101112131422 ... CuốiCuối
Kết quả 111 đến 120 của 595

Trích dẫn Gửi bởi kỳ nhông
    Thật ra những người có tên ở trang 1 chưa đủ tầm để đánh giá trình của người khác. Trước giờ thì em vẫn đánh giá cao tinh thần tự nguyện. Bác nào giúp được việc đánh giá này thì quá tốt !
    đúng như anh kn nói thì trên tin thần tự nguyện là hay nhất anh ah,vì giải chủ yếu là vui mà nên đâu có ăn thua gì nhiều đâu đúng không anh.tự nguyện để cho giải diễn ra thành công và tốt đẹp nhất.rất mong nhận được sự giúp đỡ của tất cả mọi người.

Sorry, tinh thần tự giác

Trích dẫn Gửi bởi babolat
    [/COLOR]

ở trang 1 có thành phần ban tổ chức đó anh,và mấy bác này hỗ trợ em việc đó và xem xét trình theo bảng phong thần của diễn đàn anh ah.theo ý anh thì sao.ai cũng có quyềm bảo lãnh nhưng bảo lãnh sai sự thật thì người bảo lãnh sẽ chịu trách nhiệm,và VDV đó sẽ ngừng ngay lập tức khi phát hiện không đúng như sự bảo lãnh.
    Vậy là rõ :

1- căn cứ bảng phong thần diễn đàn -> OK , nếu trước khi giải diễn ra mà cập nhật bảng phong thần có điểm mới thì thep bảng cũ hay bảng mới?

2- Các thành phần sau đây có quyền bảo lãnh, đánh giá, xác nhận trình

1/babolat(trưởng ban BTC)

2/Hội Miền Tây(Trưởng Ban Cố Vấn)

3/bobotai(cố vấn)

4/dknhong(cố vấn+thu hộ tài chính và bảo lãnh tại SG)

5/bameo(cố vấn phương tiện đi lại tại SG)

6/thaole(hậu cần+thu hộ tài chính tại SG)

7/misskina(phụ trách MC cho BTC)

Đúng không Babolat
    --- Bài viết bổ sung ---
    Sorry, tinh thần tự giác
    Thay đổi lẹ quá sao Babolat theo kịp Nhông, từ tự nguyện sang tự giác, nhanh quá coi chừng Tự ... Tử luôn

Cáheocon là anh Dũng "Mập", partner của kỳ nhông ở giải Cần Thơ lần I; còn nick chaubathong là anh Phụng. Thật ra cặp này đánh 15 chấp nhận được nhưng em ko phải là người quyết định cuối cùng...

Cặp này tuy lố 1 chút xíu nhưng ưu tiên cho Cần Thơ ! Ý em là vậy, mời các bác ném đá tiếp

babolat ! mọi người vào hỏi thì anh nghĩ họ quan tâm đến giải , cái quan trọng vẫn là phương pháp tổ chức cho hợp tình , hợp lý , và nên đúng theo điều lệ giải , khi thi đấu , mặc dầu anh em đều biết Vui là chính , nhưng nếu không rỏ ràng về khâu bảo lãnh trình thì sẽ phiền phức cho em ở khâu sau giải .

em hãy nhìn quanh các giải gần đây xem , có cái gì không xuất phát từ việc Trình mà ra đâu . em đừng nên chủ quan về việc này nhé .

Nếu em yêu cầu mọi người , Tự nguyện , tự giác thì cũng có thể được . nhưng anh nghĩ Xui nhiều hơn Hên đó em . vài lời góp ý chỉ mong em quan tâm thêm ở chủ đề trên . chúc em luôn vui và quyết đoán hơn . chúc giải thành công

Trích dẫn Gửi bởi bobotai
    @babolat : em cứ dựa theo BPT mà duyệt , riêng anh em nào ở tỉnh chưa có tên trong ds BPT thì đại diện duyệt , vd : như Cần Thơ thì anh Convitmap bảo lãnh , Bến Tre thì bobotai bảo lãnh , ae có ném đá thì có mục tiêu dễ mà ném

cũng còn lâu hơn 1 tháng nữa mà em gấp gáp gì em trai
    dạ ok anh em sẽ dựa theo bảng phong thần và còn 1 số anh em chưa có em sẽ nhờ các anh em trưởng ban hội bảo lãnh dùm.

Ủ Kỳ Nhông già như trái cà mà mới làm chuyện ấy lần đầu sau?

Trích dẫn Gửi bởi Leenguyen
    em nói thằng ku BBL anh à

Trích dẫn Gửi bởi Leenguyen
    em nói thằng ku BBL anh à
    2 ông anh này tóm lại là sau đây.ai làm lần đầu cũng được hết đừng giành nữa mà.tập trung chuyên môn dùm em đi.thank

Trích dẫn Gửi bởi kangkuru
    Hehe k34 mà nho a tuyen là trúng mánh ròi. Thé nào cung mang 4 cap danh vung tàu sang
    thì đây cũng nhờ vào sự cố vấn mới biết được anh tuyên đó chứ.