Trang 11 của 60 Đầu tiênĐầu tiên ... 91011121321 ... CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 595

hơ, ko nhan ra nguoi quen roi

[QUOTE=kỳ nhông;42421]anh đứng với FSO ??? Lố điểm quá rồi anh ơi , cặp anh tới 16,5 lận

Giải nào có Chú a bít cửa rồi nên mới đi chờ Chú xét đo mà ...lố có 1đ Chứ mấy ....hihihi

Đùa với Chú cho thớt xom tụ thôi...Chứ a còn chờ ý kiến a e tứ hùng rồi đk sau !

Trích dẫn Gửi bởi XiMatVoMet
    hơ, ko nhan ra nguoi quen roi
    thành thật xin lỗi và không nhớ.xin nhắc lại dùm.cảm ơn

Trích dẫn Gửi bởi caheocon
    BTC oi, cho caheocon đăng ký cặp :

Caheocon + chaubathong (A. Phụng CT )

Pác kynhong xem xét coi duoc ko?
    hehe e dự chắc dư xíu rồi, cỡ anh caheo đứng với Kynhông còn quắc sâu nữa mà ^^

Trích dẫn Gửi bởi babolat
    duyệt rồi anh ơi.mấy anh có tham gia chương trình chủ nhật và khách sạn thì cho em biết luôn nhen.thank anh

Xin chân thành cảm ơn đến tất cả các VĐV[/B][/COLOR][/SIZE]
    Chào Babolat

Anh hỏi 1 câu, ai là người có quyền bảo lãnh, đánh giá, xác nhận trình của VDV khi tham gia giải thế? hay là ai cũng được, hay là ai mà Babolat cho được là được ?

Trích dẫn Gửi bởi ISOEXPERT
    Chào Babolat

Anh hỏi 1 câu, ai là người có quyền bảo lãnh, đánh giá, xác nhận trình của VDV khi tham gia giải thế? hay là ai cũng được, hay là ai mà Babolat cho được là được ?
    cảm ơn bác ISO đã hỏi . mình cũng muốn nghe câu trả lời .

Chào Babolat

Trích dẫn Gửi bởi Chaucafe
    Theo em thì cứ căn cứ vào BPT, nếu ko có tên thì lấy trên tinh thần tự giác là chính. Ai cũng có quyền bảo lãnh anh à...

[/COLOR]
    Chào Babolat

Trích dẫn Gửi bởi Chaucafe
    ở trang 1 có thành phần ban tổ chức đó anh,và mấy bác này hỗ trợ em việc đó và xem xét trình theo bảng phong thần của diễn đàn anh ah.theo ý anh thì sao.ai cũng có quyềm bảo lãnh nhưng bảo lãnh sai sự thật thì người bảo lãnh sẽ chịu trách nhiệm,và VDV đó sẽ ngừng ngay lập tức khi phát hiện không đúng như sự bảo lãnh.

Theo em căn cứ chủ yếu vẫn dựa vào bảng PT ,anh em nào chưa có tên PT thì nhờ các bác trong BQT diễn đàn hoặc các hội trưởng ,nhóm trưởng trong hội/nhóm mình tham gia bảo lãnh

Trích dẫn Gửi bởi babolat
    [/COLOR]

ở trang 1 có thành phần ban tổ chức đó anh,và mấy bác này hỗ trợ em việc đó và xem xét trình theo bảng phong thần của diễn đàn anh ah.theo ý anh thì sao.ai cũng có quyềm bảo lãnh nhưng bảo lãnh sai sự thật thì người bảo lãnh sẽ chịu trách nhiệm,và VDV đó sẽ ngừng ngay lập tức khi phát hiện không đúng như sự bảo lãnh.
    Thật ra những người có tên ở trang 1 chưa đủ tầm để đánh giá trình của người khác. Trước giờ thì em vẫn đánh giá cao tinh thần tự nguyện. Bác nào giúp được việc đánh giá này thì quá tốt !