Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 79

May quá mình chưa bị bác zukov đọc vị quả lốp, không có thì lộ hết hàng

Trích dẫn Gửi bởi zukov
    Chúc mừng CLB backhand lên sàn

Chưa thấy các bác post thông tin về các đôi tham dự giải nhỉ ???
    Sau một hồi bốc thăm gay cấn vào tối thứ 3 17/7 2012: Chia cặp, phân bảng… kết quả như sau:

BẢNG A BẢNG B

1. Thành + Hùng bầu 1. Khánh + Hưng

2. Ân + Hiệp 2. Trung + Đông

3. Ngải + Tuấn 3. Trung e + Bảo

Thể thức thi đấu như sau: Các đội thi đấu vòng tròn, 2 đội nhất nhì 2 bảng sẽ vào Semifinal, Nhất A gặp Nhì B, Nhất B gặp Nhì A, hai đội thắng trận Semifinal gặp nhau tại trận Final

Vòng bảng:

Trận 1: Đội 1 gặp đội 2,

Trận 2: Đội thắng trận 1 gặp đội 3.

Trận 3: Đội 3 gặp đội thua ở trận 1.

Đội thắng được 1 điểm, thua 0 điểm.

Trường hợp sau 3 trận các đội vẫn bằng điểm nhau (mỗi đội 1 điểm ) sẽ xét thêm chỉ số phụ: hiệu số game thắng thua trong 2 trận đấu. Nếu chỉ số phụ vẫn bằng sau sẽ tiến hành bốc thăm.

Chúc toàn thể anh em trong Backhand Tennis Club (gọi tắt là BTC) giữ gìn sức khỏe trong đêm thứ Sáu (20/7/2012), ổn định tâm lý ngày thứ Bẩy…

Thắng không kiêu bại không nản, thi đấu đúng sức của mình.

Trích dẫn Gửi bởi zukov
    Sân đấy có 2 người em biết. A. Khánh chỉ cần đưa bóng cao, lỏng vào trái là đi. A. Ân cứ lốp cho smash mấy quả là tụt pin.
    Hehehe, đúng cái mình đang cần, thanks bác

Chúc các bác thi đấu tốt. Các bác chụp nhiều ảnh vào nhé.

Thông báo của Chủ tịch đây : Mr. Thay đổi

Dear all,

Kiểu này mai năng lắm đây, mai anh em cố gắng đi sớm lên tý được không? 6h30 có mặt tại cổng chính (trên đường Láng Hòa Lạc) của Trung tâm Hội nghị Quốc gia đê!!!

Br, TT

Em ủng hộ

Hehe, Chủ tịch đã thông báo lại rồi đấy, mọi người cố gắng đi sớm đi. Nếu CT và Hùng bầu đến sớm được, cứ đi thẳng lên đó nhé để còn chuẩn bị các thứ nữa chứ. ai đến muộn, xử thua trận đầu luôn khà khà!!!

Hehe, thế này mình đứng đối diện với anh Khánh trận vòng loại, gặp Ân ở bán kết, quả này thông tin đáng giá đây. Cảm ơn bác Zukov nhé.

Đề nghị anh em chơi hết mình, không ke tay, chém mạnh forehand - quật nhanh backhand là đối phương đứt. Không được cá độ nhé!

Chết thật. Lệ CLB Thịnh Quang là cứ ông nào có giải nộp 500k. Em bật mí thế này thì có nguy cơ mất tiền nộp gà rồi

Dưới thời tiết nắng gần 40 độ, các VĐV vẫn đã thi đấu hết mình (trừ những người bị loại nên đổ tại nắng nên buông Khánh - Hưng; Thành - Hùng). Trận chung kết diễn ra vào thời điểm nóng nhất nhưng với sức hấp dẫn của giải thưởng lên tới 2.000 $ (Không biết hôm qua đi sớm quá, Chủ tịch đã kịp đổi sang sang tiền Mỹ để trao giải chưa ???) nên trận đấu vẫn gay cấn đến phút trót, 4 đều, 5 đều, Trung - Đông thua mỗi 2 quả mà mất 1000$, đau thế.

Sau đây là một số hình ảnh của giải:

Trời nắng nhưng các cầu thủ thi đấu rất trập trung

Trọng tài bắt chính xác, công minh nhưng mỗi tội hay buôn chuyện với khán giả.

Cúp vàng

Thi đấu rất QZuyết liệt

Bị loại nên đành ở ngoài hóng

Niềm vui chiến thắng

Tranh cúp vàng.