Trang 6 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 79

Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    Công nhận cái Logo ý nghĩa thật đấy, dưng mà em hỏi khí không phải nếu...... nếu nhá ( em chả có ý gì đâu ah ) CLB bác thêm một bác nào đó hoặc " bớt " một bác nào đó thì có phải đổi logo không ah? hehehehe ( em hỏi chân thành các bác đừng ném đá em . hehehehe)
    Ah, thì chỉ tuyển những phi công có tên như thế thôi, còn không được nữa thì phải ... đổi tên nếu thích bay cùng BTC (Bọn thích chém)

Mr. K.ro nhà ta có quả chữ ký hoành tráng chưa, bạn thân của em đấy.

Mà phải phổ biến kiến thức cho các thành viên đi chứ nhỉ, chẳng thấy ai vào trang này thía

Trích dẫn Gửi bởi hungbauhn

Mà phải phổ biến kiến thức cho các thành viên đi chứ nhỉ, chẳng thấy ai vào trang này thía
    Ăn gian là một phần tất yếu của tennis

K.RO chỉ yêu trái thôi, còn câu ăn gian là nói hộ Bầu thôi ... Hề hề

Hôm qua về Ninh Bình thấy các bác CLB Hoàng Long có cái quyết định thành lập hoành tráng quá, tối nay mưa quá không ra sân được mình tranh thủ đi xin một cái để hoạt động cho nó đường hoàng,

Yếu gì thì yếu, chứ mình đã sinh hoạt thì cũng phải tôn trọng chính quyền, còn trên nhìn xuống dưới trông lên nữa chứ, anh em nhỉ.

Trích dẫn Gửi bởi K.RO
    Hôm qua về Ninh Bình thấy các bác CLB Hoàng Long có cái quyết định thành lập hoành tráng quá, tối nay mưa quá không ra sân được mình tranh thủ đi xin một cái để hoạt động cho nó đường hoàng,

Yếu gì thì yếu, chứ mình đã sinh hoạt thì cũng phải tôn trọng chính quyền, còn trên nhìn xuống dưới trông lên nữa chứ, anh em nhỉ.
    Hehe doc Xong qdinh cua bac Kro ti sac. Quen biet co khac. Bac nao chay du an lien he Kro de

Trích dẫn Gửi bởi blackberry8900
    Ông Kro ăn gian nhé, đang đánh trận 1, 50 đều, bóng vàng ông ấy ko cho chọn người đỡ làm đôi này ức chế thua, xém ko vào đc bán kết.
    Bác không cần phải nói thẳng thế này đâu, vì vụ này ai cũng biết rồi mà

Bác không cần phải nói thẳng thế này đâu, vì vụ này ai cũng biết rồi mà
    Hê hê, lại đây cũng là một ông có tiếng trên giang hồ đó, nhưng bây giờ uy tín thấp lắm, nhiều khi out thật cũng không dám nói ...

(có nem là H thêm f)

Được đấy K.RO ơi, chúng ta phài đường hoàng chứ, ít nhất cũng phải hơn CLB của bác Zukov 1 tẹo chứ

Hôm nay nghỉ nhiều, sân đông khách đây, em đăng ký 2 suất khách nhé