Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 79

Giải vô địch Backhand Tennis Club 2012 - HOANG LONG RESORT

Giải vô địch 2012 - BACKHAND TENNIS CUP 2012 - Hoang Long Resort 21/7/2012.

CHÚ Ý CHÚ Ý: THÔNG BÁO LẦN CUỐI ĐÊ:

1. Đồng phục thi đấu: áo phông trắng (đã mua) + quần trắng;

2. Thời gian tập trung: Đúng 6h45 có mặt tại cổng chính (trên đường Láng Hòa Lạc) của Trung tâm Hội nghị Quốc gia;

3. Mọi người tự ăn sáng, bồi dưỡng thể lực thi đấu, kiêng kem đầy đủ;

4. Đúng 7h15 bắt đầu các thủ tục; Cố gắng 7h30 thi đấu trận đầu tiên vì thời gian thi đấu tôi nghĩ phải đến 45 phút/ set. Mình tổng cộng 4 set x 45 phút = 180 phút. Như vậy nếu chuẩn thì 11h mới xong được. Không nên đến muộn sẽ rất nắng!! Mọi người lưu ý nhé.

5. Về luật chơi, chúng ta đã thống nhất như sau:

- Vòng loại: mỗi đội chơi 2 set, chơi sau điểm 50-50 tính bóng “vàng”, 5-5 thì chời chạm 6 và không chơi bóng “vàng”; Chơi tính điểm (thắng 3 điểm, thua 0 điểm) và có xét hiệu số thắng thua để xét thứ tự trong bảng. Trường hợp bằng điểm, bằng tỷ số thắng - thua thì tiến hành bốc thăm để xét đội vào bán kết. Kết quả đội nhất bảng A gặp đội nghì bảng B và ngược lại.

- Vòng bán kết chơi loại trực tiếp để chọn 2 đội vào chúng kết. Chơi sau điểm 50-50 tính bóng “vàng”, 5-5 thì chời chạm 6 và không chơi bóng “vàng”.

- Trong lúc chơi, mọi người tuyệt đối tuân thủ quyết định của trọng tài , không phát ngôn hay có những động thái “kích động” đối phương.

- Với lỗi chạm chân vào vạch, mọi người hết sức chú ý, trọng tài sẽ nhắc nhở và có thể xem một lỗi khi phát bóng.

- Khi chơi trên lưới, người/ vợt chạm lưới đều không được tính điểm;

- Bóng chạm vào người bật sang sân không tính.

Hy vọng chúng ta có được ngày chơi và giao lưu vui vẻ, thoải mái. Chúc mọi người ring CuP về nhà!

Br,

Trần Trung,

Các bác đâu cả rồi, ngày kia xuất phát sớm đấy nhỉ, e cứ chiếm căn tầng 1 đã, chúc các bác giật giải này nhá, câu cửa miệng: "cứ liều sẽ được nhiều". Dứt khoát giải này không chạy chọt gì đâu nhé, "xin xỏ bỏ tiền"

Chúc mừng CLB backhand lên sàn

Chưa thấy các bác post thông tin về các đôi tham dự giải nhỉ ???

Tiếc là giải này trùng với giải của viettennis nếu không thì các bác sẽ bối rối vì số lượng trọng tài và cdv tăng đột biến đấy

Chúc giải của các bác Backhand thành công

Tèn ten, trời đang mưa rất to ở khu vực sân Hoàng Long, dự báo trời sẽ không mưa vào sáng mai và cũng không nắng, đi sớm buồn ngủ lắm chủ tịch ơi

Mà ông Kro ơi, bảng 4, bảng 5 đánh ở sân nào đấy, lộ hàng quá

Em copy lại hướng dẫn lên Hoàng Long của bác 2BB2

Nếu bằng miệng thì nôm na là các bác đi theo Đại lộ Thăng Long (không cần đi đường gom), khi thấy Biển hiệu to đùng ghi lối rẽ đi Thạch Thất phía bên tay phải thì sẽ phải luôn, rẽ vào cứ đi thẳng, đi theo đường tới Chùa Tây Phương sẽ nhìn thấy biển chỉ Hoàng Long Resort, cứ theo biển mà đi.

Nói chung là dễ tìm lắm, chỉ cần lưu ý rẽ ở lối rẽ đầu tiên ở Đại lộ Thăng Long là được, các bác mà rẽ sai là sẽ được khuyến mại thêm 20km nữa đấy

Cảm ơn bác Zukov nhé, chi tiết thế này mà mai ai đưa lý do là không tìm thấy đường là cho làm khán giả luôn,

7h có mẹt ở cổng TT hội nghị là được rồi chủ tịch ơi, sớm quá ngất đấy. Em chơi giờ phơi thóc quen rồi, cho tý lợi thế đi mà..........

Trích dẫn Gửi bởi hungbauhn
    Cảm ơn bác Zukov nhé, chi tiết thế này mà mai ai đưa lý do là không tìm thấy đường là cho làm khán giả luôn,

7h có mẹt ở cổng TT hội nghị là được rồi chủ tịch ơi, sớm quá ngất đấy. Em chơi giờ phơi thóc quen rồi, cho tý lợi thế đi mà..........
    Sân đấy có 2 người em biết. A. Khánh chỉ cần đưa bóng cao, lỏng vào trái là đi. A. Ân cứ lốp cho smash mấy quả là tụt pin.