Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 57

Lập hội đánh buổi trưa sân Quan Hoa ???

Mình mới join diễn đàn hôm nay nhưng cũng xin mạnh dạn lập thớt hỏi ý kiến ace về việc lập sân chơi buổi trưa cho các thành viên của diễn đàn Viettennis.

Vì đã từng tham gia các sân chơi tương tự trên địa bàn HN, mình nhận thấy sân chơi này rất phù hợp với các ace làm việc theo giờ hành chính hoặc nghề tự do. Miễn là sân chơi thuận tiện cho việc di chuyển hàng ngày và không quá đắt đỏ.

Mạo muội đề xuất lập hội đánh buổi trưa tại sân Quan Hoa - Cầu Giấy. Với số lượng 5 sân + chất lượng sân tốt + giá cả ở mức vừa phải + Bãi đỗ xe rộng rãi + thuận tiện giao thông.

Các ace cho ý kiến nhé.

Đc đấy. Mong ngày khai trương và AE có thêm 1 sân chơi Bác cần có thêm các thông tin như giờ chơi, tiền vé vào cửa, tiền độ 1 trận thua. . Bác sớm chọn ngày tốt nhé

Trích dẫn Gửi bởi Binh quan hoa
    Mình mới join diễn đàn hôm nay nhưng cũng xin mạnh dạn lập thớt hỏi ý kiến ace về việc lập sân chơi buổi trưa cho các thành viên của diễn đàn Viettennis.

Vì đã từng tham gia các sân chơi tương tự trên địa bàn HN, mình nhận thấy sân chơi này rất phù hợp với các ace làm việc theo giờ hành chính hoặc nghề tự do. Miễn là sân chơi thuận tiện cho việc di chuyển hàng ngày và không quá đắ

Mạo muội đề xuất lập hội đánh buổi trưa tại sân Quan Hoa - Cầu Giấy. Với số lượng 5 sân + chất lượng sân tốt + giá cả ở mức vừa phải + Bãi đỗ xe rộng rãi + thuận tiện giao thông.

Các ace cho ý kiến nhé.
    Mình làm ở Q,Hoa,nếu có xin chân

Trích dẫn Gửi bởi lamnestle
    Mình làm ở Q,Hoa,nếu có xin chân
    Chú còn trận 10 bia với anh đấy. Hay hôm khai trương sân làm luôn nhể????

Trích dẫn Gửi bởi zukov
    Chú còn trận 10 bia với anh đấy. Hay hôm khai trương sân làm luôn nhể????
    ok anh,cứ gặp là đánh thôi,có giải 3.0 anh ko đánh ah?

Trích dẫn Gửi bởi lamnestle
    ok anh,cứ gặp là đánh thôi,có giải 3.0 anh ko đánh ah?
    A đang ở Vinh. Ko tham gia đc. Chú bây h lên tay, anh chả cửa gì

Trích dẫn Gửi bởi zukov
    A đang ở Vinh. Ko tham gia đc. Chú bây h lên tay, anh chả cửa gì
    Ặc,ko có cửa mà anh vẫn đánh với em ah?em ko tin,chiều nay tý em định vào VINH chơi,nhân viên em đi,định đi cùng lại thôi,đi thì lại gặp anh nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi zukov
    Đc đấy. Mong ngày khai trương và AE có thêm 1 sân chơi Bác cần có thêm các thông tin như giờ chơi, tiền vé vào cửa, tiền độ 1 trận thua. . Bác sớm chọn ngày tốt nhé
    Ui bác hiểu nhầm ý em rồi ! Em chỉ muốn tham khảo ý kiến ace diễn đàn về việc đánh trưa ở sân QH thôi (vì em thích đánh trưa và muốn tìm chỗ gần để tiện đi lại). Chứ em không có khả năng cũng như thời gian để đứng ra lập và quản lý hội này đâu.

Minimum, blackcat đâu roài, vào ủng hộ bác Bình một tay cho bác ý tự tin tổ chức hội ....( mà đặt tên là hội gì nhỉ?) em cứ tạm gọi là hội buổi trưa nhá- bác Bình mạnh dạn tổ chức đi, riêng đội ngũ admin, mod, core của 4room ra chơi cũng đủ sân cho bác rồi, heheehe

Trích dẫn Gửi bởi dokien27
    Bac Bình quan hoa nay hay lắm nha.

2h30 giới thiệu bác về diễn đàn Viettennis thế mà 10h00 cùng ngày bác đã lập thớt như đã nói. Vụ này hay nha.

có 2 vấn đề: thứ nhất sân của Bác Bình cố gắng cho lên sàn sơm nha, kêu gọi ae trong sân lập nick chém gió và giao lưu.

thứ 2 sân trưa quan hoa là 1 sân mà Diễn đàn chưa có, hy vọng bác Bình đầu tàu gương mẫu sẽ có thêm ae chung tay với bác, bác an tâm nhé .

BÁc cứ cho cái điều lệ trc rồi ae mình bàn thêm, cơ bản là phải xem sân đó giá thuê trưa la? đã nhé
    Bác Đỗ Kiên ơi, em đã nói rồi em chỉ đưa ra ý kiến vậy thôi chứ để làm đầu tầu thì em không có khả năng cũng như thời gian đâu.

Về vấn đề bác đưa ra em sẽ cố gắng sớm đưa sân em lên sàn và mời các bác đến giao lưu - sau khi tham khảo ý kiến các thành viên trong sân.

Hôm nay nhân tiện có giờ chơi buổi tối tại sân QH, em sẽ hỏi về giá cả và các dịch vụ đi kèm rồi post lên đây sau để các bác tham khảo.
    Trích dẫn Gửi bởi zippolala
    Sân này thái độ cả chủ lẫn tớ đều hỗn láo, quan cách
    Còn về thái độ của chủ sân và các nv phục vụ trong thời gian 3 năm qua chơi ở đây em thấy khá tốt và thân thiện. Có thể do mối quan hệ của sân em tốt nên họ đối xử tử tế chăng ?!?