Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 40

Em ở xa quá chỉ thích giao lưu cùng các bác mà khó rùi, sân bộ công an em biết e vào thường xuyên bên ngoài rộng rãi nhất là đánh xe ô tô vào thì thích, e sợ nhất đi ô tô sang hn vì toàn bị các chú công an hỏi thăm, các bác tuyển đủ người đi lúc nào tụi e xin giao lưu

@chi fair: hihi chị ơi thứ 3 tuần tới chị cứ mời mọi người ra sân giúp em nhé. Thanks chị.

Masha: mời bác lúc nào có dịp qua giao lưu ạ.

okie. Hẹn em thứ 3 tuần sau

Trích dẫn Gửi bởi truongnadal
    Tình hình là em vừa lấy một sân trong khu thể thao bộ công an, trên đường Khuất duy tiên, sân mới làm, rất đẹp không gian thoáng đãng, giá cả hợp lý 180k/h, thời gian từ 20h-22h thứ 3 và thứ 5 hàng tuần. Hiện tại chuyển sang sân mới nên cần tuyển thêm thành viên, bác nào có nhu cầu mời ra sân tham gia thử giao lưu, nếu yêu nhau mình làm hợp đồng kết hôn hihi, số dt của em 0985555000.
    Bác truongnadal có yêu em không? Thứ 3 sau em ra giao lưu với các bác nhé.

Em xin nói trước là dạo này em đang ở ngoài điểm rơi phong độ nên bác đừng đánh giá nhé.

Sân tennis bộ công an, đường khuất duy tiên, gần cầu dậu tuyển thêm mem

Tình hình là em vừa lấy một sân trong khu thể thao bộ công an, trên đường Khuất duy tiên, sân mới làm, rất đẹp không gian thoáng đãng, giá cả hợp lý 180k/h, thời gian từ 20h-22h thứ 3 và thứ 5 hàng tuần. Hiện tại chuyển sang sân mới nên cần tuyển thêm thành viên, bác nào có nhu cầu mời ra sân tham gia thử giao lưu, nếu yêu nhau mình làm hợp đồng kết hôn hihi, số dt của em 0985555000.

Welcome bác bẹt, ra sân em với bác làm quả tiebreak chạm 11 rồi đi uống bia nhé hihi.

Trích dẫn Gửi bởi truongnadal
    @chi fair: hihi chị ơi thứ 3 tuần tới chị cứ mời mọi người ra sân giúp em nhé. Thanks chị.

Masha: mời bác lúc nào có dịp qua giao lưu ạ.
    nếu nếu thứ 3 tuần sau em đi được e cũng muốn sang đc k Pác nhẩy, tại có Pác Fair nên em nại đứng nên ngồi xuống
    --- Bài viết bổ sung ---
    Chứ mai thì iem chịu

Trường ơi em chỉ đường tới sân cụ thể nhé. Chị chưa biết sân này.

Chị đi từ nguyễn trãi, rẽ vào đường khuất duy tiên, đi đến đoạn chuẩn bị lên cầu thanh trì thì chị nhìn bên tay phải có trung tâm thể thao bộ công an, chị vào đấy thấy có sân bóng đá thì sân tennis nằm trong đấy luôn, chưa đi đên cầu dậu chị nhé. Có gì tối ra sân chị alo em ra đón chị nhé.