Trang 13 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 311121314 CuốiCuối
Kết quả 121 đến 130 của 138

hehe Thế là sai toét nhe. Bác Tungvu cho biết Là:" Không biết vì Khoa sản chỉ cho biết là khỏe,chứ bây giờ cấm thông tin giới tính..." Nhưng thôi CS xin lỗi ta bỏ qua xí xóa câu này.

Mun cho biết đã chọn được giải thưởng gì? Nếu không CS sẽ chuyển vào TK qua ngân hàng DANGLO BANK hoặc chuyển phát nhanh qua CTy TẬN TAY CORP?

hehe Thế là sai toét nhe. Bác Tungvu cho biết Là:" Không biết vì Khoa sản chỉ cho biết là khỏe,chứ bây giờ cấm thông tin giới tính..." Nhưng thôi CS xin lỗi ta bỏ qua xí xóa câu này.

Mun cho biết đã chọn được giải thưởng gì? Nếu không CS sẽ chuyển vào TK qua ngân hàng DANGLO BANK hoặc chuyển phát nhanh qua CTy TẬN TAY CORP?

Trích dẫn Gửi bởi minimun
    hehe, em đoán nốt câu hỏi phụ này, em ý tên Trang ạ (may quá, lúc ăn ngồi cạnh em ý ) Bác Cây sưa thưởng quà gì đấy
    Ơ ơ kìa, em là người hỏi tên bác í đấy ạ, bác Minimun ngồi bên cạnh nghe thấy và nhanh chân chạy vào diễn đãn "cướp trên giàn mướp" của iem rồi à? Em cũng được thưởng chứ hả bác Cây Sưa ơi?

Trích dẫn Gửi bởi Cây Sưa
    Như vậy là Minimun đã thắng cả Chính và Phụ. Về phần thưởng là " Vô biên giá trị " từ to đến bé,tùy Mun chọn vô tư. Nhưng chỉ 1 mà thôi .Gợi ý vậy:

- 01 Xe Oto hiệu Bentley (giống "bầu Kiên")

- 01 chuyến du lịch Phăngxipan 6 ngày 8 đêm giành cho 02 người.

- Thời trang nhỏ nhẹ "hai miền Nam-Bắc".

- Phở Thìn Bờ hồ xịn.

- Kem Tràng tiền đặc biệt.

- VV và VV

Khi nào chuẩn thì Mun gọi máy 0999666333( bí mật,không lên Diễn nữa).Lộ hàng...Cuối cùng đố Mun câu cuối vì được mệnh danh là Chiên Za: " Bầu Trang đang có là "Chim hay Bướm". Kakaka...
    Bác Mun ơi, câu hỏi cuối này em cũng biết đấy, chúng mình có chia giải thưởng không bác nhể?

Trích dẫn Gửi bởi Alias
    Bác Mun ơi, câu hỏi cuối này em cũng biết đấy, chúng mình có chia giải thưởng không bác nhể?
    các bác quan tâm đến cả nhà bác tùng thế này, bác tùng có giật mình k nhỉ

bác Alias biết cứ trả lời đi k cần phải hỏi mun, mun nhỉ. tại thấy phần thưởng của bác cây sưa hấp dẫn

Trích dẫn Gửi bởi Alias
    thấy giải thưởng có: - "01 chuyến du lịch Phăngxipan 6 ngày 8 đêm giành cho 02 người."

Mun chọn đi rồi cho Alias đi với

Hehe, câu hỏi phụ cuối cùng em xin quyền trợ giúp của người thân nhá Bác nào giúp em trả lời iem chia nửa giải thưởng
    Hôm nọ em không nhìn kỹ bác vợ tungvu nên hok chắc lắm nhưng nếu gặp lại em nói chắc được. Theo cảm giác có được trong 1 thoáng nhìn của em thì 90% bác ấy đang mang bầu con gái.

Hehe, câu hỏi phụ cuối cùng em xin quyền trợ giúp của người thân nhá Bác nào giúp em trả lời iem chia nửa giải thưởng
    Hôm nọ em không nhìn kỹ bác vợ tungvu nên hok chắc lắm nhưng nếu gặp lại em nói chắc được. Theo cảm giác có được trong 1 thoáng nhìn của em thì 90% bác ấy đang mang bầu con gái.

Trích dẫn Gửi bởi Ngọc Bẹt
    Em bái phục bác Bẹt.. Để mai em tiến cử bác vào hội thi nói...... nhé

Trích dẫn Gửi bởi Ngọc Bẹt
    Em bái phục bác Bẹt.. Để mai em tiến cử bác vào hội thi nói...... nhé