Trang 10 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 89101112 ... CuốiCuối
Kết quả 91 đến 100 của 138
    e thấy có khi bác CS chinh là nv này

Bác CS ơi, hội BTQ đang nhắc bác ầm ầm bên thớt: /cac-chuong-trinh-offline-cua-hoi-btq-662/

mà bác vẫn chưa Hắt xì hơi gì cạ

Trích dẫn Gửi bởi Fair Play
    Bác CS ơi, hội BTQ đang nhắc bác ầm ầm bên thớt: /cac-chuong-trinh-offline-cua-hoi-btq-662/

mà bác vẫn chưa Hắt xì hơi gì cạ
    Chịu bác Fair, bài của bác cao quá ! Bác Kiên cứ bẩu bác tiết kiêm 2k, em chả dám nói chứ chỗ chị em, em biết bác không tiếc 2k mà bác e thẹn với bác CS là chính. Giờ thì bác đã hoàn thành suất sắc nhiệm vụ bác Kiên giao rồi nhé

Trích dẫn Gửi bởi Jeu*
    Chịu bác Fair, bài của bác cao quá ! Bác Kiên cứ bẩu bác tiết kiêm 2k, em chả dám nói chứ chỗ chị em, em biết bác không tiếc 2k mà bác e thẹn với bác CS là chính. Giờ thì bác đã hoàn thành suất sắc nhiệm vụ bác Kiên giao rồi nhé
    Bác chỉ được cái đi dép lê trong bụng em

Trích dẫn Gửi bởi Jeu*
    sao phải thẹn nhỉ, mình làm việc vì hội BTQ, có gì thẹn mà e ko bít nhỉ, Bác jeu chỉ e với

Em đoán "Bác ấy" là vợ của Tungvu, đúng không bác Cây sưa?

Bà Mun ui sang tuần rảnh tui với bà gặp nhau tý nhớ.... Hihi dạo này tui ăn kiêng oy nên buổi trưa chắc tui nhìn bà ăn. Đi ăn cơm suất thì đc chứ ăn BÚP SỜ PHÊ chắc lỗ mất

Trích dẫn Gửi bởi blackcat02
    Bà Mun ui sang tuần rảnh tui với bà gặp nhau tý nhớ.... Hihi dạo này tui ăn kiêng oy nên buổi trưa chắc tui nhìn bà ăn. Đi ăn cơm suất thì đc chứ ăn BÚP SỜ PHÊ chắc lỗ mất
    okie, phần của chị để em ăn hộ cho

Trích dẫn Gửi bởi minimun
    Em đoán "Bác ấy" là vợ của Tungvu, đúng không bác Cây sưa?

Trích dẫn Gửi bởi dokien27
    sao phải thẹn nhỉ, mình làm việc vì hội BTQ, có gì thẹn mà e ko bít nhỉ, Bác jeu chỉ e với
    Điều này thì chị em chúng em dễ hiểu và thông củm cho nhau hơn, bác Gõ Kiến ơi.