Trang 8 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 678910 ... CuốiCuối
Kết quả 71 đến 80 của 138

Trích dẫn Gửi bởi minimun
    Chị hỏi đường nhưng vẫn còn không bị lạc, em với anh Agassi được bác Chiến ma đưa lên cuối đại lộ thăng long xong mới tìm đường quay lại đấy ạ
    Minimun quên rồi à, Chiến hôm đó đau elbow, không vặn được vô lăng, chỉ giữ cho được cho xe đi thẳng, chỉ không vặn để rẽ được đâu.

hình đẹp quá

Ảnh của giải đẹp quá. Nhưng tại sao tít chữ BR lại sai. Tiếc...

Trích dẫn Gửi bởi autumn
    Ôi trời, hóa ra bác Tiến phu quân của Violet, chính tay em đăng ký cho đôi nhà bác tham gia giải đây. Cũng xin nhận khuyết điểm với vc bác là hôm ý em bị tàu hỏa nhập ma nên bị a-zê-mơ . Tại vì:

-bị đánh thức dậy từ 3h30 để hỏi về vụ hợp đồng ăn sáng,

-lại 4h30 gọi để hủy

-từ 5h - 5h30 ngồi nhìn trời vẫn mưa tầm tã và rất khó khăn khi phải đưa ra quyết định hoãn

-từ 5h - 6h30 gửi tin nhắn tới 1 số thành viên chủ chốt nhờ truyền tin tiếp ( chứ mình em không làm xuể )

- 7h yên tâm là nghỉ lại đến cơ quan đi làm

- 10h30 được tin báo của thư ký CLB là 4r sắp vỡ vì làn sóng biểu tình,vội vàng vào kiểm tra hóa ra sắp sập mạng

- lại gọi điện cho nhà tài trợ gần 10 cuộc để ốp đi (nếu ko lấy gì mà trao giải)

- 11h vẫn đang đấu tranh tư tưởng, vẫn tiếp tục gọi Ban hậu cần và 1 số thành viên đang lưu lạc ngoài vùng phủ sóng

- 12 h Nhà tài trợ chính mới bắt máy, quyết định đi phải được thông báo chính thức, nhìn thấy đội quân dí mũi vào màn hình đông như quân Nguyên nên yên tâm chạy về nhà thu dọn đồ và phi như bay ra điểm hẹn, không kịp ăn gì, đầu đau như búa bổ vì thiếu ngủ

- Hơn 1pm, cả hội đứng chờ dưới mưa vẫn còn nhiều việc phải giải quyết, gọi điện cho KFC mắng xối xả vì đầu lại đang nghĩ đến Tungvu

- lên đến HL thì đồng hồ chỉ 2h37'. Lại kiểm tra quân số từng đội, lại chúi đầu vào chia bảng, lúc đó soát lại mới thấy thiếu đôi nhà Violet. Híc, lúc đấy giá đầu óc tỉnh táo có khi làm cuộc điện thoại 2 bác phóng xe lên đánh muộn 1 chút cũng được , nhưng em chả nghĩ ra.

Nhưng thôi , mọi thứ qua mất rồi. Trong lúc .............bối rối có gì sơ xuất các bác lượng thứ. Em bị các bác trách cũng đúng, nhưng em cũng trách lại các bác vì đáng nhẽ đã là thành viên và nhất là khi có giải là các bác phải năng vào 4r hàng ngày để cập nhật thông tin, chứ em cứ phải gọi điện thông báo tình hình hàng ngày hàng giờ thì cũng khó mà chu toàn cho tất cả mọi người.

Mời đôi vc nhà bác thứ 7 tới ra Keangnam giao lưu bù với chị em nhé, tiện thể dự liên hoan sinh nhật chị em trong tháng luôn. Nhà Hanhmagic vẫn nhớ để giành quà phần nhà bác nhờ em chuyển giúp đấy.
    Đọc bài viết này của Bác Ao-tùm, iem thấy vô cùng cảm động và càng thấu hiểu sự nhiệt tình, chu đáo vô cùng của BTC để có thể tổ chức được một giải đấu thành công vượt trên mọi thử thách. Vô cùng ngưỡng mộ các bác.

Trích dẫn Gửi bởi Fair Play
    Chúc mừng Chiến ma đoạt giải nhất đơn nam 3.5>< Hình như cái vụ đau tay là giả chết bắt quạ hay sao ấy nhỉ?????? hay là oánh giải vợ chồng fake xong vui quá tự dưng tay hết đau?
    Chúc mừng Chienma nhé. LVD lại sắp được đón chàng rể đến chơi nhà và ... ăn khao rùi.

Trích dẫn Gửi bởi so2smiles
    Hóa ra ông 2868 nhà bác Jeu* cũng đáng iu đấy chứ. Thả nào mà hôm đó nhà bác thắng toàn tập. Bác phải cám ơn ông 2868 đấy nhé. Để còn đc "phục vụ" ở những giải sau nữa bác ạ.
    Nhà Bác Jeu* thật là tuyệt vời đã đem lại chức đồng giải ba cho Team A, mặc dù bác 2868 đã bị chấn thương, vẫn quyết tâm mang về 3 trận thắng cho Team của mình.

Trích dẫn Gửi bởi Zero
    Bác CS co cái vợt cổ đẹp thế
    -@ Zero : Đúng bạn tinh mắt, Cây Wilson này sinh khoảng 1950 hơn tuổi chúng ta nhiều,1 người Anh tặng bạn VN,Bạn VN lại tặng mình.Cây này quý hiếm nên gọi là "Cây Sưa".Hihi

-@ Jeu* trả lời sai,nên đã bị loại khỏi cuộc thi. Sắp hết thời gian các Pác cố lên...

Trích dẫn Gửi bởi Jeu*
    Thế thì bác Bẹt phải thưởng công cho Head đấy nhé, tưởng bác làm biển hóa ra vợ bác.

Lúc em với em Alias quay đi, ông 2868 kêu thất thanh : ơ, ở lại cầm cho anh thì anh mới kẹp được chứ. Alias định quay lại, em lại kéo đi : kệ, đi đi em, cho tự xoay xở . thế là hai chị em quầy quả đi, mặt ông kia méo xẹo. Nghĩ mà tức cười
    Mợ Jeu* này tỉnh quá cơ, em đang tính quay lại cầm cho bác 2868 kẹp ấy vậy mà mợ ấy kéo em đi rõ nhanh... Kinh thật

Ảnh rất đẹp,tinh thần thể thao cũng rất đẹp.

Ôi, bác CS hóm hỉnh đa tài ! Hum nào hát karaoke chúng em lại cùng nhau 'khám phá' bác tiếp nhé, em đồ rằng bác có máu văn nghệ ghê lắm ấy .