Trang 5 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 138

Trích dẫn Gửi bởi Chien Cinema
    Tks chị Masha hum qua đã cổ vũ nhiệt tình cho em...trận CK may mắn thật chị nhỉ
    Hình như ở HL, Chiến giữ sức cho trận CK hôm sau thì phải. Thứ bảy dành giải nhì đồng đội. Chủ nhật vô địch đơn nam. Chúc mừng nhé. Hôm nào khao chị em LVD đấy.

Trích dẫn Gửi bởi Jeu*
    Thế thì bác Bẹt phải thưởng công cho Head đấy nhé, tưởng bác làm biển hóa ra vợ bác.

Lúc em với em Alias quay đi, ông 2868 kêu thất thanh : ơ, ở lại cầm cho anh thì anh mới kẹp được chứ. Alias định quay lại, em lại kéo đi : kệ, đi đi em, cho tự xoay xở . thế là hai chị em quầy quả đi, mặt ông kia méo xẹo. Nghĩ mà tức cười
    Hóa ra ông 2868 nhà bác Jeu* cũng đáng iu đấy chứ. Thả nào mà hôm đó nhà bác thắng toàn tập. Bác phải cám ơn ông 2868 đấy nhé. Để còn đc "phục vụ" ở những giải sau nữa bác ạ.

Cuộc thi có THƯỞNG :" Bác ấy là Ai?" . Các Bác và CS đã khen nhau... Nhưng sẽ có lỗi nặng nêu không nhắc đến Bác ấy.Suy cho cùng Bác ấy mới có tinh thần ,văn hóa...cao nhất tham gia từ đầu đến cuối...PV theo dõi Bác ấy chỉ ăn 1 chuối 2 trứng thôi. Cả nhà soi ảnh..." Bác ấy là Ai?" Bác nào trả lời Đúng-Nhanh nhất sẽ có thưởng . Cuộc thi bắt đầu từ 21h 20/8....Điều lệ: Chỉ được trả lời :1 Bác?,1 lần...Haha

Dung đấy. Có khi cũng thắng cả ba trận nuôn. Lúc đấy nhà bác Catmun lại khóc to.
    Trích dẫn Gửi bởi Head
    Ấy chỉ vì cặm cụi ngồi dán mười mấy cái bảng Viettenis xanh xanh này mà hôm rùi em hoa mắt chóng mặt oánh telit không nổi chứ nếu mà chỉ đi treo bảng như đôi vc xuỵn này thì tình hình có khi đã khác

Hình ảnh Giải đồng đội các cặp đôi VC và đôi NN của Câu lạc bộ Lavender

Bá cáo với cả nhà, sáng nay em mới vừa nhận được thẻ nhớ ảnh của phóng viên CS, do bác Bẹt trao lại. Chắc cả nhà dài cổ chờ ảnh rồi, em sẽ cố gắng resize, căn chỉnh để post hết lên trong sáng nay.

Trong lúc chờ đợi, em đề nghị Phóng viên CS tuyển em làm trợ lý (có trả lương ) chuyên giúp bác post ảnh, và bác cứ giao thẻ nhớ trực tiếp cho em, đảm bảo sẽ có ảnh ngay , vì bác Bẹt bựn lắm, lại hay quên nữa .

Bác CS vào xác nhận giúp em ngay nhé

Lìu tìu LÀO...anh đi bị lạc là do cô với cu em Agassi chứ...2 ae cứ ngồi hỏi anh Google mãi không thấy còn ghề
    Hóa ra a đã lập nick bên này rồi à ? Tham gia từ 16/7 mà mới có 4 bài, tốc độ spam quá chậm, đề nghị tích cực spam thêm

Hóng ảnh đây, chị Head nhanh nhanh lên nhé

Tks chị Masha hum qua đã cổ vũ nhiệt tình cho em...trận CK may mắn thật chị nhỉ
    Chúc mừng Chiến ma đoạt giải nhất đơn nam 3.5 Hình như cái vụ đau tay là giả chết bắt quạ hay sao ấy nhỉ?????? hay là oánh giải vợ chồng fake xong vui quá tự dưng tay hết đau?

Thứ 2 đầu tuần chắc chắn là bác Head bận rộn rùi, nhưng bác cố gắng post ảnh sớm nhé, chúng em đang dài cổ hóng ảnh đấy ợ .... . Cảm ơn bác nhiều

Các bác sốt ruột thế, em up tạm vài cái trước xem cho đỡ xèm nhé .

Một số hình ảnh chuẩn bị cho giải đấu

Đội hình đệp quá