Trang 2 của 14 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 138
    oaaaaaaaaaaaaaaa... ảnh đẹp quá, mình ở mãi tận Yên Mô - Linh Bình mà cũng quen một số bác trong ảnh kìa... tự hào quá mứt thôi Nghe bác Head, tặng bác Cây Sưa

Trích dẫn Gửi bởi Head
    Các bác sốt ruột thế, em up tạm vài cái trước xem cho đỡ xèm nhé .

[CENTER]

Một số hình ảnh chuẩn bị cho giải đấu

Iem xích quả quần hồng của cái pác dz này quá cơ

Trích dẫn Gửi bởi Jeu*
    Thấy trong hình xinh quá nên cứ cọp đi cọp lại chứ gì, Masha
    Ớ hớ hớ, trúng í em

Trích dẫn Gửi bởi Putin
    chào các bác, e là ông xã masha, vợ xui mãi lóng ngóng, lập nick hộ (mà biết mỗi tiếng nga) nick là cái từ tiếng "e" k biết nên nhờ vợ viết ra giấy hộ, được bác Zucop (cái này vợ thông tin hộ) giới thiệu luôn tên rồi nên hôm nay quyết vào đây và lấy tên này đứng cạnh vợ cho nó......

Phương châm của e phục vụ vợ là chính bảo đi đâu đi đấy bão cũng đi

Chúc các bác luôn khỏe
    Nhiệt niệt chào mừng bác đã vào diễn đàn và nghe nời vợ nhé Phương châm của bác sao mà giống các ôx của chị iem nhà Laveder thế cơ chứ (Nói nhỏ mí chị iem nhà mình nhé, chắc là iem Masha thân mí chị iem nhà Laveder nên học lỏm được về mớm cho ôx đây )

Trích dẫn Gửi bởi nuachungxuan
    Nhiệt niệt chào mừng bác đã vào diễn đàn và nghe nời vợ nhé =D>=D>=D>=D>Phương châm của bác sao mà giống các ôx của chị iem nhà Laveder thế cơ chứ (Nói nhỏ mí chị iem nhà mình nhé, chắc là iem Masha thân mí chị iem nhà Laveder nên học lỏm được về mớm cho ôx đây )
    Cảm ơn bác xuân nhé, ông xã e trước làm ở quân đoàn 1 tam điệp mãi bác à, gần nhà e nhung ấy bác ạ, e chỉ thích hôm nào về bác mà lôi kéo đc như hôm vừa rồi thôi, e học cả các bác LVD nhưng lại học bác bẹt là chính

Trích dẫn Gửi bởi autumn
    Ôi trời, hóa ra bác Tiến phu quân của Violet, chính tay em đăng ký cho đôi nhà bác tham gia giải đây. Cũng xin nhận khuyết điểm với vc bác là hôm ý em bị tàu hỏa nhập ma nên bị a-zê-mơ . Tại vì:

-bị đánh thức dậy từ 3h30 để hỏi về vụ hợp đồng ăn sáng,

-lại 4h30 gọi để hủy

-từ 5h - 5h30 ngồi nhìn trời vẫn mưa tầm tã và rất khó khăn khi phải đưa ra quyết định hoãn

-từ 5h - 6h30 gửi tin nhắn tới 1 số thành viên chủ chốt nhờ truyền tin tiếp ( chứ mình em không làm xuể )

- 7h yên tâm là nghỉ lại đến cơ quan đi làm

- 10h30 được tin báo của thư ký CLB là 4r sắp vỡ vì làn sóng biểu tình,vội vàng vào kiểm tra hóa ra sắp sập mạng

- lại gọi điện cho nhà tài trợ gần 10 cuộc để ốp đi (nếu ko lấy gì mà trao giải)

- 11h vẫn đang đấu tranh tư tưởng, vẫn tiếp tục gọi Ban hậu cần và 1 số thành viên đang lưu lạc ngoài vùng phủ sóng

- 12 h Nhà tài trợ chính mới bắt máy, quyết định đi phải được thông báo chính thức, nhìn thấy đội quân dí mũi vào màn hình đông như quân Nguyên nên yên tâm chạy về nhà thu dọn đồ và phi như bay ra điểm hẹn, không kịp ăn gì, đầu đau như búa bổ vì thiếu ngủ

- Hơn 1pm, cả hội đứng chờ dưới mưa vẫn còn nhiều việc phải giải quyết, gọi điện cho KFC mắng xối xả vì đầu lại đang nghĩ đến Tungvu

- lên đến HL thì đồng hồ chỉ 2h37'. Lại kiểm tra quân số từng đội, lại chúi đầu vào chia bảng, lúc đó soát lại mới thấy thiếu đôi nhà Violet. Híc, lúc đấy giá đầu óc tỉnh táo có khi làm cuộc điện thoại 2 bác phóng xe lên đánh muộn 1 chút cũng được , nhưng em chả nghĩ ra.

Nhưng thôi , mọi thứ qua mất rồi. Trong lúc .............bối rối có gì sơ xuất các bác lượng thứ. Em bị các bác trách cũng đúng, nhưng em cũng trách lại các bác vì đáng nhẽ đã là thành viên và nhất là khi có giải là các bác phải năng vào 4r hàng ngày để cập nhật thông tin, chứ em cứ phải gọi điện thông báo tình hình hàng ngày hàng giờ thì cũng khó mà chu toàn cho tất cả mọi người.

Mời đôi vc nhà bác thứ 7 tới ra Keangnam giao lưu bù với chị em nhé, tiện thể dự liên hoan sinh nhật chị em trong tháng luôn. Nhà Hanhmagic vẫn nhớ để giành quà phần nhà bác nhờ em chuyển giúp đấy.
    Nhớ lại quả gọi điện cho KFC mắng Tungvu của bác mà bi giờ em vẫn còn bùn cười. Nhưng phải công nhận là trong hoàn cảnh "nước sôi gà luộc" (em trích nguyên văn lời bác Masha) mà bác vẫn nhớ được đầy đủ các đầu việc như thế là quá chuẩn rồi đấy ợ. Theo đánh giá của tất cả mọi người, buổi off đã diễn ra thành công ngoài sự mong đợi

Ấy chỉ vì cặm cụi ngồi dán mười mấy cái bảng Viettenis xanh xanh này mà hôm rùi em hoa mắt chóng mặt oánh telit không nổi chứ nếu mà chỉ đi treo bảng như đôi vc xuỵn này thì tình hình có khi đã khác

Trích dẫn Gửi bởi Head
    Ấy chỉ vì cặm cụi ngồi dán mười mấy cái bảng Viettenis xanh xanh này mà hôm rùi em hoa mắt chóng mặt oánh telit không nổi chứ nếu mà chỉ đi treo bảng như đôi vc xuỵn này thì tình hình có khi đã khác
    Bác head, khổ thân bác hì hì lại còn bị e tí lại gọi điện, tí lại gọi hỏi đường, level của tụi e đôi này mới thắng 3 trận, đôi e 2 trận thắng thôi bác Zucop ạ

Nhưng e vưỡn thích vì đội e nhứt

Trích dẫn Gửi bởi masha
    Cảm ơn bác xuân nhé, ông xã e trước làm ở quân đoàn 1 tam điệp mãi bác à, gần nhà e nhung ấy bác ạ, e chỉ thích hôm nào về bác mà lôi kéo đc như hôm vừa rồi thôi, e học cả các bác LVD nhưng lại học bác bẹt là chính
    Thế hở, sao không để ôx cứ ở QĐ1 có phải khi về Linh Bình đỡ phải di chuyển không nhể , tiếc quá, tiếc quá !!!! ờ... công nhận Bác Bẹt có nhìu cái hay để học lắm đới, chị Xuân cũng cảm nhận thấy thế

Trích dẫn Gửi bởi masha
    Bác head, khổ thân bác hì hì lại còn bị e tí lại gọi điện, tí lại gọi hỏi đường, level của tụi e đôi này mới thắng 3 trận, đôi e 2 trận thắng thôi bác Zucop ạ

Nhưng e vưỡn thích vì đội e nhứt
    Chị hỏi đường nhưng vẫn còn không bị lạc, em với anh Agassi được bác Chiến ma đưa lên cuối đại lộ thăng long xong mới tìm đường quay lại đấy ạ