Trang 7 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 56789 ... CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 138

Cám ơn toàn thể các Bác.... CS nằm bẹp vì "đau đớn"...may có Phe nhắn tin như vầy : - "Đôi ta" nên bỏ trận 1 khi mà "học sinh"(Red+) đã trở thành ưu tú. Không nên ăn trận 2 vì lần đầu có đôi vợ chồng xịn(So2+)tham gia giải lớn. và thả trận 3 vì Phi công+ máy bay đều trẻ nỡ nào vùi dập măng non đất nước....." Hihi. Do vậy CS đã hơi vui và ước mơ sẽ có lúc nào đấy tổ chức loại trận vòng tròn cho 4 đội lập "Háttrích"...sau đó sẽ máu lửa với Đội C. Nhân đây cũng sory các bác có ít ảnh đôi:Au,KFC.Hanhma,Ngocha10.Wi,AR... vì bắn được đội nọ thì trượt đội kia... Mong rằng giải tới đông hơn,có Cup,nhiều tài trợ... và đi 2 đến 3 ngày cho sướng....

Ơ cái ông đứng bên trái (không có râu) trông quen quá, mà hình như ông này không thi đấu sao cũng lên nhận giải nhỉ?

Trích dẫn Gửi bởi Cây Sưa
    Cám ơn toàn thể các Bác.... CS nằm bẹp vì "đau đớn"...may có Phe nhắn tin như vầy : - "Đôi ta" nên bỏ trận 1 khi mà "học sinh"(Red+) đã trở thành ưu tú. Không nên ăn trận 2 vì lần đầu có đôi vợ chồng xịn(So2+)tham gia giải lớn. và thả trận 3 vì Phi công+ máy bay đều trẻ nỡ nào vùi dập măng non đất nước....." Hihi. Do vậy CS đã hơi vui và ước mơ sẽ có lúc nào đấy tổ chức loại trận vòng tròn cho 4 đội lập "Háttrích"...sau đó sẽ máu lửa với Đội C. Nhân đây cũng sory các bác có ít ảnh đôi:Au,KFC.Hanhma,Ngocha10.Wi,AR... vì bắn được đội nọ thì trượt đội kia... Mong rằng giải tới đông hơn,có Cup,nhiều tài trợ... và đi 2 đến 3 ngày cho sướng....
    Bác CS sống rất có chiều sâu. Bác làm em đi từ bất ngờ này đến bất ngờ khác với những suy nghĩ của bác (và chắc còn chưa hết đâu) thì chắc cũng còn nhiều chị em muốn khám phá hơn nữa. Mong rằng bác không vì 2 tên gián điệp cũng lượn vè vè trên diễn đàn mà giảm bớt chiều sâu vốn có.

Em rất tâm đắc với việc tổ chức giải + dinner + hát hò thâu đêm nhưng vì lần này vỡ kế hoạch + địa bàn không quen thuộc nên đành chịu. Như lúc em đứng lên ghế báo cáo với các bác (lúc ấy là em báo cáo, chưa phải bia báo cáo) thì em đã có í đồ cho 1 dịp off cuối tháng 9 rồi. Hiện em đã lên plan + kiểm tra địa điểm trước, sau khi hòm hòm sẽ mời các thành phần ham chơi nòng cốt (chắc không thế thiếu bác CS) để trình bày phương án.

Rất mong bác CS & các bác khác nhìn vào cái thành công và những cái chưa thành công của lần off này để chúng ta làm những vụ off vui và có ý nghĩa hơn nữa.

Cuộc sống tươi đẹp nhưng cũng rất ngắn ngủi!

Hãy tự cho phép những lúc chơi hết mình, làm những gì mình thích và có thêm những người bạn mới!!

Cảm ơn tennis đã mang chúng ta lại gần nhau!

Em cũng cảm ơn tất cả các bác đã có mặt tại HL để Giải đấu thành công tốt đẹp , hy vọng sẽ có lần sau nhiều thời gian hơn để chị em được chia sẻ cùng nhau nhiều hơn nữa, em rất là tiếc khi ko được tham gia tăng 2 với các bác , nhìn thấy các bác cụng ly zui quá , hẹn sơm ngày gặp lại

Chuẩn, bác CS ơi, partner của bác tuyệt vời quá, bác phải vui nhiều lên chứ không phải chỉ là hơi vui đâu, bác nhé. Thật tiếc là đội mình không có cái ảnh chụp chung nào với nhau, bác nhỉ.

Cảm ơn bác CS và thứ ký Head xinh đẹp đã đưa hình ảnh của giải lên nhé.

Trích dẫn Gửi bởi Ngọc Bẹt

Ơ cái ông đứng bên trái (không có râu) trông quen quá, mà hình như ông này không thi đấu sao cũng lên nhận giải nhỉ?
    Bác ấy cũng có râu nhưng cạo bớt rùi ạ, nếu mà đem râu ra đấu thì bác khó thắng bác ấy lém

Tắt đèn mà các bác vẫn dùng đến mắt thì đúng là hại sức khỏe thật. chậc chậc
    Trích dẫn Gửi bởi Ngọc Bẹt
    Rút kinh nghiệm lần sau đánh giải không để vợ thức khuya và làm những việc dùng đến mắt nữa.

Giải này vấn đề thể lực của cặp nhà em không được tốt nên phong độ rơi sai chỗ.

Mấy hôm trước ngon lắm...

Hihi Gợi ý cuộc thi: Bác Dazz + Minimun biết rõ :"Bác này". Cuộc thi sẽ kết thúc vào 21h 22/8. Mau lên...

Hihi Gợi ý cuộc thi: Bác Dazz + Minimun biết rõ :"Bác này". Cuộc thi sẽ kết thúc vào 21h 22/8. Mau lên...
    Thiếu tá không quân Aggassi phỏng bác ?

Bác CS co cái vợt cổ đẹp thế