Trang 3 của 14 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 138
    Trích dẫn Gửi bởi Head
    Ấy chỉ vì cặm cụi ngồi dán mười mấy cái bảng Viettenis xanh xanh này mà hôm rùi em hoa mắt chóng mặt oánh telit không nổi chứ nếu mà chỉ đi treo bảng như đôi vc xuỵn này thì tình hình có khi đã khác
    Ý, lại nói đến cái vụ quảng cáo này em lại " Hận Ngọc bẹt" vì cái sáng kiến ngẫu hứng của bác ý vào phút thứ 89 mà tối hôm thứ 6 mưa to gió lớn thế, em phải ngồi lại công ty đến gần 8h tối để cắt hơn chục cái băng bằng đề can. Cái máy cắt giở chứng ngốn mất của em gần 10 mét giấy phải bỏ đi. Nhưng thấy ý tưởng hay nên em quyết ủng hộ.

Lần sau bác Bẹt có good idea gì thì đưa ra sớm nhé, đừng ém đến phút chót thế mà hại em quá ạ

À, mà những người trong BTC có mấy khi thắng đâu, có khi còn phải thua nhanh ra mà làm tổ chức ý

Trích dẫn Gửi bởi minimun
    Chị hỏi đường nhưng vẫn còn không bị lạc, em với anh Agassi được bác Chiến ma đưa lên cuối đại lộ thăng long xong mới tìm đường quay lại đấy ạ
    Hé hé chiến hử, chiến thì lúc í chỉ nghĩ đến hanaka thôi nên đi lố đường

Khởi động nhiều trên hoàng long nên về hanaka mới hoằn tráng thế

Trích dẫn Gửi bởi autumn
    Ý, lại nói đến cái vụ quảng cáo này em lại " Hận Ngọc bẹt" vì cái sáng kiến ngẫu hứng của bác ý vào phút thứ 89 mà tối hôm thứ 6 mưa to gió lớn thế mà em phải ngồi lại công ty đến gần 8h tối để cắt hơn chục cái băng bằng đề can. Cái máy cắt giở chứng ngốn mất của em gần 10 mét giấy phải bỏ đi. Nhưng thấy ý tưởng hay nên em quyết ủng hộ.

Lần sau bác Bẹt có good idea gì thì đưa ra sớm nhé, đừng ém đến phút chót thế mà hại em quá ạ
    Chủ nhật các bác lại mang ra nhé cho bõ công vất vả của bác và bác head, sáng kiến của bác bẹt mà lị

Hôm í lại chụp ảnh ở chỗ gần lưới

Trích dẫn Gửi bởi masha
    Hé hé chiến hử, chiến thì lúc í chỉ nghĩ đến hanaka thôi nên đi lố đường

Khởi động nhiều trên hoàng long nên về hanaka mới hoằn tráng thế
    Hehe, hôm qua về em cũng bảo, vì hôm trước đi luyện với Lavender nên mới đánh hay được như thế chứ

Trích dẫn Gửi bởi Putin
    chào các bác, e là ông xã masha, vợ xui mãi lóng ngóng, lập nick hộ (mà biết mỗi tiếng nga) nick là cái từ tiếng "e" k biết nên nhờ vợ viết ra giấy hộ, được bác Zucop (cái này vợ thông tin hộ) giới thiệu luôn tên rồi nên hôm nay quyết vào đây và lấy tên này đứng cạnh vợ cho nó......

Phương châm của e phục vụ vợ là chính bảo đi đâu đi đấy bão cũng đi

Chúc các bác luôn khỏe
    Em hoàn toàn nhất trí với phương châm của bác. Em Masha may mắn ghê ! em sẽ sửa tên bác trong danh sách off hội Nga chủ nhật này ợ

Trích dẫn Gửi bởi Fair Play
    Nhớ lại quả gọi điện cho KFC mắng Tungvu của bác mà bi giờ em vẫn còn bùn cười. Nhưng phải công nhận là trong hoàn cảnh "nước sôi gà luộc" (em trích nguyên văn lời bác Masha) mà bác vẫn nhớ được đầy đủ các đầu việc như thế là quá chuẩn rồi đấy ợ. Theo đánh giá của tất cả mọi người, buổi off đã diễn ra thành công ngoài sự mong đợi
    Dạ phải, em mà là bác Tùm hôm ấy có khi em con Ai Zem Mơ toàn tập, hị hị hị. Phải thần kinh thép mới chịu được thử thách như thía.

Trích dẫn Gửi bởi Head
    Ấy chỉ vì cặm cụi ngồi dán mười mấy cái bảng Viettenis xanh xanh này mà hôm rùi em hoa mắt chóng mặt oánh telit không nổi chứ nếu mà chỉ đi treo bảng như đôi vc xuỵn này thì tình hình có khi đã khác
    Thế thì bác Bẹt phải thưởng công cho Head đấy nhé, tưởng bác làm biển hóa ra vợ bác.

Lúc em với em Alias quay đi, ông 2868 kêu thất thanh : ơ, ở lại cầm cho anh thì anh mới kẹp được chứ. Alias định quay lại, em lại kéo đi : kệ, đi đi em, cho tự xoay xở . thế là hai chị em quầy quả đi, mặt ông kia méo xẹo. Nghĩ mà tức cười

Chúc mừng giải đã thành công tốt đẹp!

Trích dẫn Gửi bởi masha
    Nhưng e vưỡn thích vì đội e nhứt
    Em cũng thích đội em nhứt dù đội em không nhứt, Masha ợ. Em nhớ cảnh bác Fair - CS chiến đấu quật cường trước đôi hổ báo Agassi - Mun. Em lại nhớ tiếng thì thào của Wilddaisy qua hàng rào phía sau : jeu, jeu, đánh mấy trận rồi, kết quả thế nào . Nghe xong rồi lại quầy quả đi về bên kia để còn lo sát cánh cùng Kốp. Em nhớ cả đôi trẻ nhất đội có cái tên dễ thương Mưa Thu - Vịt Bầu đã mang về một chiến thắng cho đội. Em yêu đội A của em, hì hì hì.

Trích dẫn Gửi bởi minimun
    Chị hỏi đường nhưng vẫn còn không bị lạc, em với anh Agassi được bác Chiến ma đưa lên cuối đại lộ thăng long xong mới tìm đường quay lại đấy ạ
    thế là các bác được khuyến mại 20 cây rùi còn gì