Trang 1 của 14 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 138

Ôi! Thèm quá. Đôi mình bị vỡ KH. 5.30 ngày 18/8 nhận đc tin nhắn: Hoãn. Sau không nhận đc thông báo lại. Vậy mà Giải vẫn diễn ra. Tiếc quá. Thế nào cũng bị mọi người trách rồi. OAN CHO THỊ MẦU NÀY QUÁ… Hu Hu

Trích dẫn Gửi bởi Anlieu
    Ôi! Thèm quá. Đôi mình bị vỡ KH. 5.30 ngày 18/8 nhận đc tin nhắn: Hoãn. Sau không nhận đc thông báo lại. Vậy mà Giải vẫn diễn ra. Tiếc quá. Thế nào cũng bị mọi người trách rồi. OAN CHO THỊ MẦU NÀY QUÁ… Hu Hu
    úi bác ơi, khổ thân bác thế !

chúng em thì phải cái dai lắm. Thấy trời nắng lên là nhất loạt vào mạng, dí mũi vào mình hình, biểu tình BTC : có cho chúng em đi không thì bẩu và dứt khoát không chịu log off. Tới 12.30 không chịu được vì con số vote đi quá ghê gớm, lệnh xuất phát phải được ban ra và chúng em lao ra đường luôn. Lúc đó trời lại bắt đầu mưa lâm thâm, cả hội che ô giữa đường chờ nhau, quyết không về, cho dù phải thủy chiến.

Thế đôi bác là đôi nào trong danh sách ban đầu thế ạ ? đội nào ạ ?

Trích dẫn Gửi bởi Ngọc Bẹt
    thích nhẩy, được cùng đội lại được đứng gần nhà tài trợ cứ được lên hình suốt he he

cop lại phát cho thích luôn.......

Trích dẫn Gửi bởi masha
    thích nhẩy, được cùng đội lại được đứng gần nhà tài trợ cứ được lên hình suốt he he

cop lại phát cho thích luôn.......
    Thấy trong hình xinh quá nên cứ cọp đi cọp lại chứ gì, Masha

Trích dẫn Gửi bởi Anlieu

Ôi em đoán ra bác rùi. Bác Tiến chồng pác Violet, vì mỗi đôi bác bị rớt lại . Bác thông cảm BTC đưa ra quyết định gấp gáp quá, mà các thành viên thống nhất qua diễn đàn nên không kip thông báo với đôi nhà bác qua điện thoại . Lên đến Hoàng Long bác Autumn đã nói ngay với em là quên chưa báo cho vợ chồng bác, nhưng lúc ấy cũng muộn mất rùi .

Giờ bác chăm lên diễn đàn thế này, chắc chắn chuyện ấy không lặp lại đâu ạ. Mong các bác thông cảm cho BTC.

Trích dẫn Gửi bởi Head

Ôi em đoán ra bác rùi. Bác Tiến chồng pác Violet, vì mỗi đôi bác bị rớt lại . Bác thông cảm BTC đưa ra quyết định gấp gáp quá, mà các thành viên thống nhất qua diễn đàn nên không kip thông báo với đôi nhà bác qua điện thoại . Lên đến Hoàng Long bác Autumn đã nói ngay với em là quên chưa báo cho vợ chồng bác, nhưng lúc ấy cũng muộn mất rùi .

Giờ bác chăm lên diễn đàn thế này, chắc chắn chuyện ấy không lặp lại đâu ạ. Mong các bác thông cảm cho BTC.
    Tiếc quá cơ. Vio cứ vào mạng coi. Anh bảo mưa thế ai đi. Thế là lỡ...

Head ơi đăng ký cho A vao hội Nga nhé.

Trích dẫn Gửi bởi Anlieu
    Tiếc quá cơ. Vio cứ vào mạng coi. Anh bảo mưa thế ai đi. Thế là lỡ...

Head ơi đăng ký cho A vao hội Nga nhé.
    Vâng em sẽ update bác vào danh sách hội Nga ngay và luôn

chào các bác, e là ông xã masha, vợ xui mãi lóng ngóng, lập nick hộ (mà biết mỗi tiếng nga) nick là cái từ tiếng "e" k biết nên nhờ vợ viết ra giấy hộ, được bác Zucop (cái này vợ thông tin hộ) giới thiệu luôn tên rồi nên hôm nay quyết vào đây và lấy tên này đứng cạnh vợ cho nó......

Phương châm của e phục vụ vợ là chính bảo đi đâu đi đấy bão cũng đi

Chúc các bác luôn khỏe

Trích dẫn Gửi bởi Anlieu
    Ôi trời, hóa ra bác Tiến phu quân của Violet, chính tay em đăng ký cho đôi nhà bác tham gia giải đây. Cũng xin nhận khuyết điểm với vc bác là hôm ý em bị tàu hỏa nhập ma nên bị a-zê-mơ . Tại vì:

-bị đánh thức dậy từ 3h30 để hỏi về vụ hợp đồng ăn sáng,

-lại 4h30 gọi để hủy

-từ 5h - 5h30 ngồi nhìn trời vẫn mưa tầm tã và rất khó khăn khi phải đưa ra quyết định hoãn

-từ 5h - 6h30 gửi tin nhắn tới 1 số thành viên chủ chốt nhờ truyền tin tiếp ( chứ mình em không làm xuể )

- 7h yên tâm là nghỉ lại đến cơ quan đi làm

- 10h30 được tin báo của thư ký CLB là 4r sắp vỡ vì làn sóng biểu tình,vội vàng vào kiểm tra hóa ra sắp sập mạng

- lại gọi điện cho nhà tài trợ gần 10 cuộc để ốp đi (nếu ko lấy gì mà trao giải)

- 11h vẫn đang đấu tranh tư tưởng, vẫn tiếp tục gọi Ban hậu cần và 1 số thành viên đang lưu lạc ngoài vùng phủ sóng

- 12 h Nhà tài trợ chính mới bắt máy, quyết định đi phải được thông báo chính thức, nhìn thấy đội quân dí mũi vào màn hình đông như quân Nguyên nên yên tâm chạy về nhà thu dọn đồ và phi như bay ra điểm hẹn, không kịp ăn gì, đầu đau như búa bổ vì thiếu ngủ

- Hơn 1pm, cả hội đứng chờ dưới mưa vẫn còn nhiều việc phải giải quyết, gọi điện cho KFC mắng xối xả vì đầu lại đang nghĩ đến Tungvu

- lên đến HL thì đồng hồ chỉ 2h37'. Lại kiểm tra quân số từng đội, lại chúi đầu vào chia bảng, lúc đó soát lại mới thấy thiếu đôi nhà Violet. Híc, lúc đấy giá đầu óc tỉnh táo có khi làm cuộc điện thoại 2 bác phóng xe lên đánh muộn 1 chút cũng được , nhưng em chả nghĩ ra.

Nhưng thôi , mọi thứ qua mất rồi. Trong lúc .............bối rối có gì sơ xuất các bác lượng thứ. Em bị các bác trách cũng đúng, nhưng em cũng trách lại các bác vì đáng nhẽ đã là thành viên và nhất là khi có giải là các bác phải năng vào 4r hàng ngày để cập nhật thông tin, chứ em cứ phải gọi điện thông báo tình hình hàng ngày hàng giờ thì cũng khó mà chu toàn cho tất cả mọi người.

Mời đôi vc nhà bác thứ 7 tới ra Keangnam giao lưu bù với chị em nhé, tiện thể dự liên hoan sinh nhật chị em trong tháng luôn. Nhà Hanhmagic vẫn nhớ để giành quà phần nhà bác nhờ em chuyển giúp đấy.