Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 35

Hình ảnh off lần 3 Câu lạc bộ Binh Thái Quề

--- Bài viết bổ sung ---

--- Bài viết bổ sung ---

--- Bài viết bổ sung ---

--- Bài viết bổ sung ---

--- Bài viết bổ sung ---
    NHẬT KÝ BUỔI OFF LẦN 3 CỦA CLB BINH THÁI QUỀ - DIỄN ĐÀN VIETTENNIS

Khác với buổi off lần 2 đông đảo và ầm ĩ, buổi off lần này khá trầm. Đúng hẹn 8h00. Pháp Vân có mỗi mình. Sau đó là Masha, Dế mèn, Gà rán, Alias, Hoangtung, Fair, Ngọc Bẹt và Red River. Nhiều thành viên khác vắng mặt. Toàn lý do khách quan. Người thì vào SG thăm và tặng quà các em gái Miền Tây có hoàn cảnh éo le, người thì ăn cưới người yêu cũ cùng học thời phổ thông, người thì tham gia đánh giải (tất nhiên chả bao giờ có tên trong danh sách nhận huy chương), hoặc vẫn phải đi làm, vân vân và vân vân. Được cái trời cũng chiều lòng những kẻ ham chơi. Dù có tí nắng hay tí mưa, thời tiết vẫn được coi là đẹp để buổi off hoàn thành đầy đủ các nội dung và đạt được mục tiêu đề ra. Tennis và nhậu nhẹt. Chốt được chương trình và phân công nhiệm vụ cho off lần tới tại Thái Bình.

Alias hôm nay xanh và đỏ. Chọn ngay đỉa Hoangtung. Thế là Fair đành ngậm ngùi với món gà rán. Cay đắng khi Dế chọn Gà rán mặc dù mình ngỏ lời trước. Mình và Masha ăn đôi nó 6-2. Trông mình lúc đó chắc hả hê lắm.

Ngọc bẹt ghé qua một lúc. Mình sẽ áp dụng cách này mỗi khi cần bằng chứng ngoại phạm. Dưa hấu của Red River ngon ngọt. Ngấu nghiến vài phút là hết.

Sau tennis là các món vịt được-gọi-là Vân Đình tại khu ẩm thực Linh Đàm. Red River khăng khăng trả tiền. Gà rán có vẻ tiếc nuối khi cả hội nhắc đến việc Alias và mình sẽ về Thái Bình trước tập dượt cho buổi Gala.

Cũng phải chờ mưa tạnh mới về. Gần 2 giờ chiều. Nhắn tin khi về đến nhà Masha và Dế nhé. Mong Câu lạc bộ BTQ ngày càng phát triển, trở thành địa chỉ đỏ để các thành viên của diễn đàn tìm đến và gia nhập.
    Dù ai đi ngược về xuôi

Nhớ tháng một buổi ọp Binh Thái Quề

Lần này ọp chị e áp đảo về số lượng, huuu, anh e tb ơi....

Cảm ơn TÂT CẢ CÁC BÁC ngày hôm nay, báo cáo các bác tụi em về đến nhà lúc 15 giờ 30 an toàn tuyệt đối.

Thực sự vui và cảm động hihi tại các bác cứ coi tụi em là khách nên ưu tiên và được quan tâm nhiều, tụi em lúc nào cũng vẫn thít được (ưu tiên và quan tâm) dưng cơ mà tụi em hông phải khách, (em thì bà nội là TB, còn dế thì sếp là TB) thừa điều kiện để là thành viên xuỵn, hôm nay thời tiết chuẩn quá, về nhà k ai phát hiện ra là em đen hơn mọi khi (vì em vốn đen sẵn), lần sau, lần sau nữa cứ đòi bám càng các bác thui.

Sao lại bên trái quay cả loạt ngưỡng mộ bác Zukov thế ni

Chúc mừng các bác có buổi off thành công. Nghị quyết của buỏi họp có gì đáng chú ý không các bác. Hôm nay vắng bác Ten nên bác Kốp phải up ảnh, cộng thêm sự cay mũi vì bị em Dế mèn phũ phàng từ chối, rì pọt lần này của bác có Văn phong giống nhật ký . Em đùa tí thôi, hoan hô bác đa có bài báo cáo nhanh đảm bảo tính thời sự. Bác Mas và bác Dế lên tiếng để các bác ấy yên tâm La 2 chị em về đến nơi bình an vô sự nhé !

Trích dẫn Gửi bởi haticc
    Lần này ọp chị e áp đảo về số lượng, huuu, anh e tb ơi....
    Bác ơi đúng thế 1 bác nam sinh hoạt với 2,5 cô. hic quả này về vợ mất nhờ

Trích dẫn Gửi bởi Jeu*
    So với ttruyền thống Vũ Thư, mỗi bác quá tiêu chuẩn 0.5 cô rồi ạ.
    vậy nên bác Haticc mới khóc huhu thế chứ, dư 0,5 đúng thế bác ah, vậy là cái biển xanh to đẹp của Vũ Thư ấy hôm nay k đc áp dụng

vui phết hihi

Hôm nay ông trời quá chiều lòng anh chị em clb BTQ. Không đông như mọi lần nhưng vẫn vui và chất lượng. Cám ơn tât cả các bác nhiệt tình tham gia ngày hôm nay trong đó có cả iem nữa . Hai bác Masha và dế mèn ui cứ phát huy nhé. Cám ơn Red River hôm nay nhất định không đánh bóng, đeo kính đen và khẩu trang ngồi cổ vũ và chăm sóc anh chị em bằng những miếng dưa hấu ngon tuyệt vời. Hum nay Red làm cho chị em và cả anh em đêu cảm động vì sự chu đáo và nhiệt tình.

ối nời ơi nà nời .... cái bác áo hồng nhìn wen wa cơ, dưng mờ hum nay bác đứng ỉu địu wa, sít nữa thì Xuân ứ nhận ra

[/COLOR][COLOR="Silver"]

Trích dẫn Gửi bởi nuachungxuan
    [COLOR="#008000"]/COLOR] ><[COLOR="Silver"]

Hy vọng nần sau iem cũng có được tấm hình chụp chung với các pác và cười cũng tươi được y như các pác thì thích nhở
    Nhất định rùi. Lần sau bác cười còn tươi hơn ấy chứ