Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

sân ông bạn mình quý nào cũng phải tuyển mới nhỉ, hihi up cho ông bạn sân ngon bổ rẻ nào

Ra giao lưu có đc ko bác chủ thớt ơi??

Bi giờ lại chuyển sang thứ 3 rồi à a Hùng? Thứ 6 còn đánh nữa không ạ? Hix, thứ 3 thì lại trùng giờ sân em rồi

[Hà Đông]: Sân Cảnh Sát Biển Tối thứ 3: 20h-22h30 ( Mái Che ): Tuyển Thêm Thành Viên

Hiện nay nhóm đang đánh một buổi tối thứ 3: 20h-22, có thể đánh đến 22h30, sân mái che, giá rẻ, Tuyển thêm khoảng 1,2 member cùng chơi. Yêu cầu: đánh nhiệt tình, trình quanh quanh 2,3 năm là ok rùi. Mình Hùng 1978. Tel: 0912 hai ba sáu 899

Sân nầy hơi khó tìm tý các bác ạ. Đi qua cổng chính chợ Hà đông ở phố Lê Lợi khoảng 300m, rẽ bên tay phải vào phố Lê Lai, đến ngõ thứ 3 bên tay trái đi thẳng vào là sân luôn, trong này k như ngoài phố nên cũng ít người biết đến

Sơ đồ đến sân (click vào để xem hình lớn hơn): có thể ra vào bằng đường Lê Lợi hoặc Tô Hiệu:

Trích dẫn Gửi bởi truongnadal
    sân ông bạn mình quý nào cũng phải tuyển mới nhỉ, hihi up cho ông bạn sân ngon bổ rẻ nào
    Xie xie., thì xa xôi cách trở mà, ít người biết đến. Mà thể thao là phải thoải mái vui vẻ chứ sao ép buộc mọi người được

Trích dẫn Gửi bởi zukov
    Welcome bác, hôm nào bác định ra ới em tiếng

Trích dẫn Gửi bởi zukov
    Welcome bác, hôm nào bác định ra ới em tiếng

Trích dẫn Gửi bởi minimun
    Bi giờ lại chuyển sang thứ 3 rồi à a Hùng? Thứ 6 còn đánh nữa không ạ? Hix, thứ 3 thì lại trùng giờ sân em rồi
    A đánh 2 buổi 3,6 ở đó mà, Bảo mấy lần ra giao lưu mà k thấy đâu. Hôm nào thứ 3 mưa mưa qua a chơi ha

Trích dẫn Gửi bởi minimun
    A đánh 2 buổi 3,6 ở đó mà, Bảo mấy lần ra giao lưu mà k thấy đâu. Hôm nào thứ 3 mưa mưa qua a chơi ha