Trang 17 của 27 Đầu tiênĐầu tiên ... 71516171819 ... CuốiCuối
Kết quả 161 đến 170 của 264

Trích dẫn Gửi bởi so2smiles
    Hihi, bà bầu so đã khó kiếm, ông bầu so còn khó kiếm hơn nên chị em mình phải tìm bài thuốc khác thôi. Ko biết có bác nào có bài thuốc hay chữa cho các chị em bị bong gân không nhở.
    Hồi xưa em đi đá bóng mà bị bong gân với dãn dây chằng thì hay qua lang Hồng ở K28 Điện Biên (đừng nhầm với lang Đức cũng trong K28 nhưng chuyên về xương) hoặc 1 ông lang gì đó lâu quên béng tên (không phải lang Băm) ở đầu Hàng Chuối Day bóp 1 lúc cho trở lại vị trí rồi dán cao & bó chặt lại vài ngày là ổn. Bác thử xem nhé.
    Lưu ý: Mấy ông lang đó quen chữa cho anh em đàn ông thanh niên nên tay khỏe, bóp hơi mạnh đới

Đúng ở hàng Chuối có ông Lang Thọ đấy bác ạ ,nêu cần thì em xin SDt để đặt chỗ trước cho các bác,dưng mà hôm trước ông xã nhà em đến dán được có một ngày ko chịu được lại phải tháo ra luôn đấy a , nhưng em cung nghe noi là rất tôt các bác cứ thử xem

@ Bác KFC cái ji cũng rành các bác nhể

@ mà dạo này ko bít các bác BQT đi đâu mà để thớt toàn điều trị chấn thương vậy ạ

@ Chuẩn bị tới ngày off t3 rùi c ác bác xem bố trí xắp xếp địa điểm ăn chơi đi ạ

Trích dẫn Gửi bởi Red river
    Đúng ở hàng Chuối có ông Lang Thọ đấy bác ạ ,nêu cần thì em xin SDt để đặt chỗ trước cho các bác,dưng mà hôm trước ông xã nhà em đến dán được có một ngày ko chịu được lại phải tháo ra luôn đấy a
    Cái vụ này chắc bác zai bị ông lang dán nhầm chân roài
    Trích dẫn Gửi bởi Red river
    @ Bác KFC cái ji cũng rành các bác nhể
    Em nghề chính là đi "buôn gió bán nha khí tượng" mà bác

Không thấy các đ/c bàn tiếp về vụ tập trung vào cuối T3 này nữa, không biết danh sách tham gia thế nào rồi nhỉ?

Trích dẫn Gửi bởi Tuan
    Không thấy các đ/c bàn tiếp về vụ tập trung vào cuối T3 này nữa, không biết danh sách tham gia thế nào rồi nhỉ?
    Bác sang thớt off lần 2 nhé. Mọi người đang chém rôm rả bên đó

Tên : Ngô Minh Tuấn

Nick : Miracle

Nguyên quán : Quỳnh Thọ - Quỳnh Phụ - Thái Bình (Em nhớ là nhà Ngoại gần con sông Luộc, giờ thì ko biết đổi tên sông chưa )

Giờ "bơi" : 2 năm

Thường trú : Phú Nhuận - TPHCM

Cắm một chân vào đây, rùi hi vọng có ngày được ốp la với mọi người

Trích dẫn Gửi bởi Miracle

Nguyên quán : Quỳnh Thọ - Quỳnh Phụ - Thái Bình (Em nhớ là nhà Ngoại gần con sông Luộc, giờ thì ko biết đổi tên sông chưa )

Wellcome bác , hy vọng Bác có thời gian ra Bắc off cùng quê ta

Trích dẫn Gửi bởi Miracle

Ốp nhiệt tình đi bác ơi. Hôm nào bác ra Bắc bác ới ời một câu nhá.... Phát ngôn viên ăn theo nói leo của hội Thái Bình : Blackcat02

Dạ nhân tiện em có ý kiến nhá. Anh trai em Đỗ Kiên, anh trai Hoàng Tùng quê Thái Bình em hỏi là em được gia nhập hội Thái Bình không ah. Để bao giờ các bác về có ăn thjt tiểu hổ hay bánh đa cá rô đồng gọi em với măm măm :X

Trích dẫn Gửi bởi blackcat02
    Ốp nhiệt tình đi bác ơi. Hôm nào bác ra Bắc bác ới ời một câu nhá.... Phát ngôn viên ăn theo nói leo của hội Thái Bình : Blackcat02

Dạ nhân tiện em có ý kiến nhá. Anh trai em Đỗ Kiên, anh trai Hoàng Tùng quê Thái Bình em hỏi là em được gia nhập hội Thái Bình không ah. Để bao giờ các bác về có ăn thjt tiểu hổ hay bánh đa cá rô đồng gọi em với măm măm :X
    em gái mình mà, thành viên chính thức luôn nha e, để còn giao nhiệm vụ

Trích dẫn Gửi bởi blackcat02
    Anh trai 1: họ Đỗ, anh trai 2 : họ Hoàng, Em gái : họ Dương . Họ hàng nhà này phải kiểm tra lại

Tuy nhiên CLB bi giờ open với cả những người chỉ cần là bạn hoặc quen với người Thái bình thì đã ok . Em thừa tiêu chuẩn rùi