Trang 16 của 27 Đầu tiênĐầu tiên ... 6141516171826 ... CuốiCuối
Kết quả 151 đến 160 của 264
    Chị ơi chương trình off là hôm tới ở hanoi rồi mình mới lên kế hoạch Thái Bình tiến mà

Trích dẫn Gửi bởi truongnadal
    Chị ơi chương trình off là hôm tới ở hanoi rồi mình mới lên kế hoạch Thái Bình tiến mà
    Okie, chị cũng nghĩ định off về quê thì phải lên kế hoạch cụ thể và sớm thì mới thông báo mọi người thu xếp được.

@Đỗ Kiên: Hum tới off BTQ không ai cõng chị thì chị sẽ là người cõng

Bac kien cu lo xa, bac phai biet la con gai thai chai nang nhung 5tan co ma.

Oài, Cám ơn ý kiến góp ý của bác Fair> Lần sau e cố gắng chém kín để nhìn tên bác không đoán được động tác nữa.... He he, hôm off vừa rồi bác có đi không nhỉ???

Hic....nhìn tên không đoán được động tác thì nghe nhạc hiệu... em vưỡn đoán được... chương trình mà bác. Hôm off rùi em có đi bác ợ.

Em điểm danh với các bác tí

Tên Phong

Phone: 0914922999

Năm sản xuất: 1976

Xuất xứ: Tiền Hải

Nghề nghiệp: Xây dựng

Hoạt động: Tự do

Sở thích: Cứ chơi là thích

Sở trường: Làm việc gì cũng được

Sở đoản: Làm hay hỏng...

Trích dẫn Gửi bởi haticc
    Em điểm danh với các bác tí

Tên Phong

Phone: 0914922999

Năm sản xuất: 1976

Xuất xứ: Tiền Hải

Nghề nghiệp: Xây dựng

Hoạt động: Tự do

Sở thích: Cứ chơi là thích

Sở trường: Làm việc gì cũng được

Sở đoản: Làm hay hỏng...
    Welcome bác. Mới xem qua cái điểm danh của bác đã thấy người đúng như tên. Trình chém có vẻ ổn. BTQ đang cần có thêm tí gió bác ợ

@ Đỗ Kiên, Hoàng Tùng: Không chịu vào chém lần off tới cách chức đó nghe

Trích dẫn Gửi bởi so2smiles
    Bong gân, theo bài thuốc của các cụ, kiếm 1 bà bầu con so, dẫm cho 1 cái.... khỏi liền
    Bác ơi, bài thuốc của Bác chỉ áp dụng cho Nam vận động viên hay cả nữ hở Bác??? chắc là nữ thì chẳng tác dụng đâu nhể.

Trích dẫn Gửi bởi Wilddaisy
    Bác ơi, bài thuốc của Bác chỉ áp dụng cho Nam vận động viên hay cả nữ hở Bác??? chắc là nữ thì chẳng tác dụng đâu nhể.
    Hihi, bà bầu so đã khó kiếm, ông bầu so còn khó kiếm hơn nên chị em mình phải tìm bài thuốc khác thôi. Ko biết có bác nào có bài thuốc hay chữa cho các chị em bị bong gân không nhở.

Trích dẫn Gửi bởi so2smiles
    Hihi, bà bầu so đã khó kiếm, ông bầu so còn khó kiếm hơn nên chị em mình phải tìm bài thuốc khác thôi. Ko biết có bác nào có bài thuốc hay chữa cho các chị em bị bong gân không nhở.
    Em thì chỉ có mỗi bài đắp thuốc ông lang Cường -chùa Láng thôi bác ợ, còn các kiểu chữa mẹo chắc phải nhờ tầm cỡ bác Gà rán