Trang 15 của 27 Đầu tiênĐầu tiên ... 5131415161725 ... CuốiCuối
Kết quả 141 đến 150 của 264

Bác gọi Hunghanaka đi, thuốc gia truyền. Khỏi liền

Trích dẫn Gửi bởi truongnadal
    Ông anh dokien đâu rồi, lật cổ chân từ hôm off đến giờ vẫn sưng, đền đạn đi hoho em nghỉ tennis một tuần vật quá rồi, có bác nào có bài thuốc hay cho em xin ah, chắc là bong gân hic, em xin hậu tạ
    Bong gân, theo bài thuốc của các cụ, kiếm 1 bà bầu con so, dẫm cho 1 cái.... khỏi liền

Bạn ơi tôi có bài thuốc này bạn thử nhé, bài này bọn tôi vẫn làm. Bạn lấy dễ cây dâu tằm rửa sạch đem giã nát và sao với muối và rượu sao đó bó vào chỗ đau chỉ hai hoặc 2 hôm là ok thôi. nhớ đừng đắp nóng quá dễ gây phỏng, nếu nóng có thể cách nhiệt bằng vải.

ak ak thế là phải về quê kiếm rễ cây dâu hả ông, bây giờ toàn nhập vải trung của ko trồng dâu nữa roài

@so2smile: chị ơi bà bầu dẫm chắc bán vợt lun hic hic

Trích dẫn Gửi bởi truongnadal
    Ông anh dokien đâu rồi, lật cổ chân từ hôm off đến giờ vẫn sưng, đền đạn đi hoho em nghỉ tennis một tuần vật quá rồi, có bác nào có bài thuốc hay cho em xin ah, chắc là bong gân hic, em xin hậu tạ
    Khổ thân em, hôm nào xử lý hội đồng Đỗ Kiên, toàn đánh bóng "gian ác" thôi.

Tình hình off cuối tháng về quê thế nào đây em. Chị thấy em post chương trình về quê off bên thớt kia làm bà con xôn xao. Nếu định về quê chắc phải chuẩn bị sớm để fix ngày và thông báo cho mọi người.

Trích dẫn Gửi bởi so2smiles
    Bong gân, theo bài thuốc của các cụ, kiếm 1 bà bầu con so, dẫm cho 1 cái.... khỏi liền
    Ấy ấy, bây giờ "so" với "dạ" chẳng bít đường nào mà lần bác ợ Em bít có mấy cụ đi luôn cái cẳng chân vì cho "so" leo lên đấy, hóa ra

Trông bà bầu thế thôi mà khỏi đấy, hà hà. Nếu ko thích thế thì thử lấy lá láng hơ nóng rồi ấp vào chỗ sưng. Cũng đỡ đấy. Lá láng thì ko cần về tận TB đâu mà tìm có thể mua ở tất cả các hàng lá ở chợ. Ông xã nhà này đá bóng nhiều bị bong gân, hay dùng cách này cũng thấy đỡ đấy. Chóng khỏi để lo vụ off tháng 3 nhé.
    --- Bài viết bổ sung ---
    Trích dẫn Gửi bởi KFC
    Ấy ấy, bây giờ "so" với "dạ" chẳng bít đường nào mà lần bác ợ Em bít có mấy cụ đi luôn cái cẳng chân vì cho "so" leo lên đấy, hóa ra
    Công nhận bác KFC ko những tinh tường mà còn cẩn trọng, đa nghi hơn Tào Tháo. Không bít có phải bác từng có kinh nghiệm nhớ đời nào không vậy. Tưởng là ...ấy hóa ra lại là ...ấy ợ

Trích dẫn Gửi bởi Fair Play
    Khổ thân em, hôm nào xử lý hội đồng Đỗ Kiên, toàn đánh bóng "gian ác" thôi.

Tình hình off cuối tháng về quê thế nào đây em. Chị thấy em post chương trình về quê off bên thớt kia làm bà con xôn xao. Nếu định về quê chắc phải chuẩn bị sớm để fix ngày và thông báo cho mọi người.
    E nghĩ đợi ấm áp và khô ráo rồi mới off ở quê. Chỉ đi và về 4 tiếng thì ko có nhiều người bố trí đc đâu ạ.

Khổ thân e tôi, ai bảo cứ cố cơ, a có biết đánh bóng đâu, toàn đẩy sang đấy chứ, chú nadal bị đau chân là vì tối hum trc quá sức, ra sân lại cố sức, bấy giờ đuối sức.

Còn vấn đề chữa chân ( đã có rất nhiều bài hay - em nên vào mục BS Anh nữa nha).

Chị Fair Play định hội đồng e nha, nhớ nha, hum nào off ai cõng chị đây

Vụ off ở quê em nghĩ chắc phải đợi off vụ tháng 3 này rùi chúng ta biểu quyết thời gian, các bác cứ đưa ra p/á trc mình chém thoải mái rùi chốt nha.