Trang 11 của 27 Đầu tiênĐầu tiên ... 91011121321 ... CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 264

Trích dẫn Gửi bởi Ngọc Bẹt
    Bác yên tâm đi. Đôi ứng cử viên vô địch Ngọc Bẹt & partner chia tay rồi thì các bác còn trở ngại gì nữa (dạo này em kém khiêm tốn ghê)
    Bác Khôi ra off hội BTQ lơ mơ lại kết hôn đc hàng khủng đấy.

Trích dẫn Gửi bởi dokien27
    Bác Khôi ra off hội BTQ lơ mơ lại kết hôn đc hàng khủng đấy.
    Em đi SGN đến chiều tối thứ 7. sáng hôm sau ra luôn Hanaka đánh răng rửa mặt thì không còn thgian gặp pạt-nơ rồi. Thôi để bác Hưng chạy giúp vậy. Vụ này em đứng cho tròn mâm là chính, phải để chị em lọt vào vòng trong mới đúng tinh thần 8.3 chứ

Trích dẫn Gửi bởi Fair Play
    Chị ơi đi cùng em cho vui. Về lúc nào tùy cơ ứng biến tính sau chị nhé, nhưng chắc cũng phải giữ sức hôm sau sang HNK.<font color="Silver">
    --- Bài viết bổ sung ---
    Bác fairplay yên tâm về trình của Partner của bác đi ah. Không chỉ nổi tiếng ở trình đơn mà cả trình đôi cũng đều nổi tiếng. Đồng chí này phông cực bền và......... dai, thể lực tốt nên cứu bóng cũng cực kỳ tốt luôn

hơ, hơ! . Fairplay thì cũng nổi tiếng ở Lavender vì luyện yoga lâu ngày nên dai nhoách đánh mãi vẫn không chết. Cả đôi dai thế này có mà đánh giải đến chiều mới được ăn à. Hunghanaka ơi, chuẩn bị nhiều bánh mì chống đói nhé !

Bác yên tâm, dạo này iem tập nhiều tẩu hỏa nhập ma, nhanh chết lắm bác ợ.

Chương trình off của hội BTQ:

Thời gian: từ 8.30 am-12.00 pm ngày 25/02/2012 (thứ 7)

Địa điểm: Sân Pháp Vân (PTIC, cạnh bến xe nc ngầm) chủ sân là a. Nguyên

đây là cơ hội để cọ sát cho các anh chị em tham gia giải ngày 26/2, sẽ ưu tiên các đôi Nam nữ tham gia giải luyện tập để mang giẩi về cho Hội BTQ.

Truongnadal xem cbi sân bãi đến đâu rùi

Anh ơi vậy là em sẽ lấy hai sân nhé. A xem ctrinh giao lưu tennis là từ 8h30 đến 12h. Sau đó tăng hai bố trí tại nhà hàng bia tươi goldmat đường đôi linh đàm, tăng ba nếu a c e có hứng thú sẽ giao lưu karaoke tại quán idol ngay cạnh nhà hàng, a c e cho ý kiến ạ

Chương trình off đội thái bình. Fixed

1. Từ 8h30 đến 12h giao lưu tennis

2. 12h15 đến 1h30 ăn nhậu nhảy múa tại nhà hàng bia tươi goldmat đường đôi linh đàm

3. (Optional) Giao lưu hát hò tại karaoke idol ngay cạnh nhà hàng.

Anh chị em nào chỉ giao lưu tennis có việc phải về vui lòng gửi lại 50k, còn lại tất cả chi phí a chị em mình được em Lệ quyên mới lưu diễn ở Campuchia mời ah. Vậy mong a c e bố trí thời gian để buổi giao lưu được thành công. Thanks all

Chương trình đã được Duyệt, các bác ném đá tí đi cho nó xôm

Chương trình giao lưu TB là buổi duy nhất em gặp được partner để ghép nhạc đấy ạ.

@DoKien: Em đăng ký kéo theo một rơ móc bác nhé. Rơ móc này là Thái bình xịn. Em cố tình kéo đi để sau này các bác có muốn về TB giao lưu thì cứ tóm bác này. Sân bãi, địa điểm ăn ngon, bổ, rẻ. Cao thủ tennis... bác ấy đều bố trí được hết.