Trang 9 của 27 Đầu tiênĐầu tiên ... 789101119 ... CuốiCuối
Kết quả 81 đến 90 của 264

He he thế thì bác phải hậu tạ iem đi. Không có iem đính chính thì có mà sáng chủ nhật bác ra sân múa vợt một mình

4/3 là đánh giải chữ không phải giao lưu đâu ợ. Công nhận dạo này mợ này hay lỗn lận thật

Trích dẫn Gửi bởi Fair Play
    He he thế thì bác phải hậu tạ iem đi. Không có iem đính chính thì có mà sáng chủ nhật bác ra sân múa vợt một mình
    Củi tạ bác Fairplay nhá. Chắc phải bầu bác làm Hội phó Hội Binh Thái Quề thôi.

Trích dẫn Gửi bởi Autumn River
    Iem biết là đánh giải nhưng chẳng nhìn thấy giải đâu, còn xa vời lém, iem chỉ nghĩ đi giao lưu thui. Ai chứ nhà các bác Fairplay, Bác Dazz, Bác So2smile, bác Huongpham... lừng lững như vậy thì giải làm sao đến được tay em ạ. Nghĩ mà thèm ....chà
    tại bác tìm pạt nơ chưa chuẩn đấy, kiếm pạt nơ chuẩn chẳng rỡ hết móng nhà mấy bác kia ấy chú

e thấy đồng chí truongnadan đăng ký tổ chức off ở chỗ đồng chí ấy làm má mì đấy các bác ah. e chưa nắm được thời gian cụ thể để cố gắng ra gặp đồng hương, tuần này e đang định về TB có tý việc, có lẽ đi off xong rồi về. Bác nào có hứng về TB off thì đăng ký với e đảm bảo tổ chức ở TB thật vui mới thôi. đủ các món bóng - bia - rượu ..... (e xung phong tài trợ chính, kiêm bảo kê. hihi)

Trích dẫn Gửi bởi Dazz
    Củi tạ bác Fairplay nhá. Chắc phải bầu bác làm Hội phó Hội Binh Thái Quề thôi.
    Em hổng dám đâu ạ. Bác nói thế em bị ném đã chết đấy ạ.

Bác dokien ui, danh sách bên kia được khoảng 15 mem rôi, bác xem danh sách bên này giúp em cái nhé. Số cầm chân cua em là 0985.555.000 có gì bác alo em cái cà phê cà pháo để lên cái ctrinh bác nhé.

OK, e sẽ chốt danh sách vào cuối tuần này, các bác cứ còn phơm nha

Trích dẫn Gửi bởi Fair Play
    4/3 là đánh giải chữ không phải giao lưu đâu ợ. Công nhận dạo này mợ này hay lỗn lận thật
    Iem biết là đánh giải nhưng chẳng nhìn thấy giải đâu, còn xa vời lém, iem chỉ nghĩ đi giao lưu thui. Ai chứ nhà các bác Fairplay, Bác Dazz, Bác So2smile, bác Huongpham... lừng lững như vậy thì giải làm sao đến được tay em ạ. Nghĩ mà thèm ....chà

Trích dẫn Gửi bởi hoangkien7778
    tại bác tìm pạt nơ chưa chuẩn đấy, kiếm pạt nơ chuẩn chẳng rỡ hết móng nhà mấy bác kia ấy chú
    Có vẻ như bác Hoangkien đang muốn làm pát nờ cho bác Au-tầm Ri-vờ đấy ạ. Không biết, lịch sang thứ 7 này có thay đổi gì không ạ? Off-line ở đâu nhỉ?