Trang 6 của 27 Đầu tiênĐầu tiên ... 4567816 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 264
    em có sân sáng thứ 7 hàng tuần từ 8h sang đên vô tận, bác chủ tich xem hôm nào off sân em cũng được, có gì ới em một tiếng bác gõ kiến nhé

Trích dẫn Gửi bởi truongnadal
    Bác gõ kiến ơi, tình hình là đội thái bình bên vntennis hoạt động cũng hơi èo ọt, vậy em có ý kiến là hôm đó off cả luôn rồi làm thủ tục sáp nhập bác nhé, toàn a e nhà mình cả mà hihi
    Chuẩn luôn rồi em ơi.

Em hôm ý vẫn chân đau chưa dám đánh đâu , nhưng cứ các vợt đi , bác nào cõng thì cõng . Chủ yếu là gặp Hội ở tăng 2 tăng 3 thôi ạ

sáng thứ 7 thì đẹp quá rồi nhưng em thấy nếu có sân gần gần thì tiện đi lại hơn với mọi người.

Em là em theo số đông các bác ợ :-)

Trích dẫn Gửi bởi Haizai77
    sáng thứ 7 thì đẹp quá rồi nhưng em thấy nếu có sân gần gần thì tiện đi lại hơn với mọi người.

Em là em theo số đông các bác ợ :-)
    Thực ra tháng off một lần thì gần xa không phải là yếu tố quan trọng nhất đâu ah. Vì hội mình họp không thường xuyên mà muốn kiếm sân cuối tuần thì hơi bị khó đấy bác ạh
    --- Bài viết bổ sung ---
    [QUOTE=truongnadal;14208]Cả nhà ơi sân đẹp bến xe nước ngầm, sân a Nguyên anh ah, bác chủ sân nấu ăn ngon, sau đó giao lưu hát hò cũng gần đó luôn. Nói chung là bách tiện bác ah hihi[COLOR="Silver"]
    --- Bài viết bổ sung ---

Cám ơn bạn Truongnadal. Sân thế này là chuẩn luôn rồi đây ah. Các bác khác cho ý kiến đi ah

Có chương trình " khách mời VTV3" không bác chủ tịch ơi???

Bác gõ kiến ơi, tình hình là đội thái bình bên vntennis hoạt động cũng hơi èo ọt, vậy em có ý kiến là hôm đó off cả luôn rồi làm thủ tục sáp nhập bác nhé, toàn a e nhà mình cả mà hihi

Trích dẫn Gửi bởi dokien27
    Diểm danh nào:

1 : Haizai

2 : Trươngnadal

3 : dokien27: 0903220782

4 ; Fairplay

5; Tuan

6; Autumn

7; Dazz

8;
    Thành viên chính thức là em xin điểm danh ạ

OK, em làm luôn đê

Trích dẫn Gửi bởi truongnadal
    Ý kiến quá hay bác ơi. Em vote nuôn 1 vé! Hôm đấy nhà mình cho em xin 1 chân giao lưu nhé. Em vừa ở SGn ra tối hôm trước đấy,