Trang 3 của 27 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 264
    các bác cho em đăng ký theo suất nhà ngoại em

Nick: haizai77

Binh Thái Quề: Vũ tiến - Vũ Thư - Thái Bình

Tuổi đời: đã khai báo với cơ quan chức năng

Tuổi nghề: 4 năm

Bác gõ kiến vào cờm phơm giúp em cái hồ sơ năng lực này nhé

Bác kiên cho em tham gia với nhé keke

Trích ngang đâu, làm nuôn cho nhanh còn lãnh trách nhiệm và hưởng quyền lợi

Trích dẫn Gửi bởi dokien27
    Chuẩn bị off line Binh thái quề thôi.

e đang xem có 1 buổi cho hội của mình hàng tuần m( hoặc hàng tháng) , các bác xem có ý kiến gì không nha
    Bác tổ chức đi nhé. Chị em sẽ hưởng ứng nhiệt tình. Off hàng tháng có vẻ hợp lý hơn bác ạ

Hehe em quê quán: đông hưng thái bình.

tuổi đời: 33

trình telit: 3.05 lên thế gặp khắc tinh dokien vẫn thua thảm và chuột rút hic

Véo cằm Hải vừa dài vừa dai. sao phải còn phơm, đây là quyền lợi và trách nhiệm của những người con vùng lúa Thái Bình mà.

Chuẩn bị off line Binh thái quề thôi.

e đang xem có 1 buổi cho hội của mình hàng tuần m( hoặc hàng tháng) , các bác xem có ý kiến gì không nha

Hi anh/chi/em

Toi que Thai Thuy, TB. U40+. Choi tn duoc 5 nam. Hien dang choi tai san An Duong. Xin dang ky gia nhap hoi

Thanks

Trích dẫn Gửi bởi Tuan
    Hi anh/chi/em

Toi que Thai Thuy, TB. U40+. Choi tn duoc 5 nam. Hien dang choi tai san An Duong. Xin dang ky gia nhap hoi

Thanks
    Welcome bác joint vào hội nhà mình. bác cho chúng e cái trích ngang chi tiết hơn 1 chút được không ạ để còn .......

Trích dẫn Gửi bởi Fair Play
    Các Lavender Binh Thái Quề đâu hết rùi. Nhảy vào đăng ký xong rồi biến luôn là thế Lào. Cho ý kiến để ông bầu Gõ Kiến còn tổ chức off ẹp chứ.

@ Gõ Kiến: off vào chiều một ngày của tuần cuối của tháng hay chiều hoặc sáng chủ nhật cuối của tháng cho dễ nhớ và dễ bố trí hả bác. Số cầm chân của Fair Play đây bác nhé: 091 351 9288
    Thực ra e cũng tính như vậy đó. Nhưng chơi bời gì thì chơi bời phải kiêng cái ngày Chủ nhật ra vì cả tuần vừa lao đi kiếm cơm kết hợp tranh thủ đam mê tennis rùi mà CN lại đi nữa e sợ........

Nên muốn mọi người phải trong ấm ngoài êm, đảm việc nhà , giỏi việc nước mà tennis phải hòa hợp.

Trích dẫn Gửi bởi so2smiles
    Em xin bầu bác FairPlay làm đại diện cho các chị em Lavender được không ạ, Có gì bác Chủ tịch Kiên Đỗ cứ contact vào số cầm chân của bác FairPlay ạ.
    Bác đòi có đại diện là hơi quý xì tộc đấy nhé. Bác dấu số cầm chân kỹ thế.