Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 18 của 18

mình chưa hiểu . là gì , mình trình 04 tháng , sẽ rất trân trọng nếu được tập cùng bạn để trình cả 2 có thể lên

hoặc khi nào có điều kiện thời gian , mình có thể nhờ bạn tập cùng mình để sửa các vấn dề kỹ thuật của mình , mọi chi phí sân bãi mình take care . tks

có sân tại Phương Mai trống 2h-4h , tiền sân mình lo , cần 1 người ra đánh cùng mình , tập bóng bền , service ..., chỉ có 2 người thôi .

đi được alo mình luôn 2h-4h ; 0912 775 249 - Hưng

có sân tại Phương Mai trống 2h-4h , tiền sân mình lo , cần 1 người ra đánh cùng mình , tập bóng bền , service ..., chỉ có 2 người thôi .

đi được alo mình luôn 2h-4h ; 0912 775 249 - Hưng

có thành viên nào đang tập với máy bắn bòng tầm 1,2 người thì mình rất muốn tập cùng nếu ok . Campuchia everything .

Tks

có thành viên nào đang tập với máy bắn bòng tầm 1,2 người thì mình rất muốn tập cùng nếu ok . Campuchia everything .

Tks

tập 1 - 1 mệt thật đấy , nhất là h trưa .

tinh thần tập của các bác trên đây có vẻ không ổn lắm nhỉ , vẫn tiếp tục tìm 1 bác nữa share sân đánh h trưa hoặc sáng sớm , mình hiện đang tập T3-T5 tại sân Trần Khánh Dư , nên có thể tập T2-T4-T6 - sân Trần Khánh Dư thì luôn trống sân từ 1h30 đến 4h , tiền sân mình đang làm việc là 100k/h ( đã có nhặt bóng)

Mình đang muốn tậo thêm serve và vô lê .... , nói chung mình muốn tập đều 1h/1 ngày

bác nào có điều kiện tập alo mình

tập 1 - 1 mệt thật đấy , nhất là h trưa .

tinh thần tập của các bác trên đây có vẻ không ổn lắm nhỉ , vẫn tiếp tục tìm 1 bác nữa share sân đánh h trưa hoặc sáng sớm , mình hiện đang tập T3-T5 tại sân Trần Khánh Dư , nên có thể tập T2-T4-T6 - sân Trần Khánh Dư thì luôn trống sân từ 1h30 đến 4h , tiền sân mình đang làm việc là 100k/h ( đã có nhặt bóng)

Mình đang muốn tậo thêm serve và vô lê .... , nói chung mình muốn tập đều 1h/1 ngày

bác nào có điều kiện tập alo mình

tìm bạn tập chung tất cả mọi h cho nó máu , ai máu tập alo

serve , thuê máy bắn bóng ............ gì cùng chơi