Trang 4 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 120

Chúc mừng đôi đến từ Thái Bình Tuan Anh A và Dương vô địch, đôi nvtl và 2868 nhì, đồng giải 3 là Chiến Cinema + Trường nguyễn và Congngo + truongnadal.

Kết quả trên đã làm vừa lòng tất cả mọi người - tất cả các đôi đoạt giải đều dính đến TB: Giải nhất là đôi đến từ quê lúa 100% Made in Thaibinh.

Giải nhì là đôi Bỉnh Thái Rề

Giải 3 có Chiến ma mẹ người Thái Bình, truongnadal vừa made in TB vừa là mod diễn đàn, đặc biệt công ngố ngoài là người TB ra thì bác ấy chính là phóng viên Văn Công vẫn hay báo tin trên VOV giao thông mà chúng ta nghe hằng ngày. Tưởng thế nào hoá ra chú em hồi trước chơi cùng ở sân Hữu Nghị

Chúc mừng đôi vô địch. Cám ơn ban tổ chức đã tổ chức một giải đấu thành công và có ý nghĩa cao!

Chuc cả câu lạc bộ liên hoan vui vẻ! Hưng sorry phải về ko liên hoan cung cả đội được vì còn đi gặp thầy Lang Cường đắp thuốc.

Hom nay đen qua mới khởi động đã bị lật cổ chân! Cám ơn các chị đã rất chu đáo với ae! b

Giải này em ấn tượng nhất là " Bình Loạn" Jeu . Sao bác ở đâu mà giờ " lavender" mới " khai quật ra bác nhi". Hehhe

Loạt trận đầu tiên đã kết thúc.

- Đôi Syen-Boymos đã chịu gác vợt trước đôi lão làng Yêutnnis - Cây Sưa với tỷ số 2-6. -- Đôi Thái Bình xịn Tây Băc - Hùng Đầu Bạc tranh thủ lúc đôi vợt trẻ đến từ Hội YNN vẫn còn chưa kịp nhập cuộc để giành thắng lợi đầu tiên với tỷ số 6-1.

- Trong cuộc chiến nội bộ giữa hai đôi Thái Bình, đôi TruongNadal - Congngo đã bất ngờ thúc thủ trước đôi Haticc - Hưng Tay trái (Việc căng banner miệt mài suốt từ 3 giờ chiều hôm qua tới tận 5 giờ sáng hôm nay đã khiến TrươngNadal phải trả giá .

Chạy khắp ba sân là bác NgocBet: Hôm nay Like.Ten thi đấu nên bác NgocBet bỗng thành phó nháy. Để tránh nắng, bác Bẹt hôm nay mặc rất kín cổng cao tường, phong cách thời trang mà theo lời chị em Lavender nhận xét thì rứt chi là 'chính chuyên'. Các bạn đón xem phóng sự ảnh của bác Bẹt nhé.

Pro qua Jeu* ơi, càng ngày càng thấy tài năng của Jeu* đấy. Được nghe trực tiếp thế này thì tin tức mới nóng hôi hổi chứ. Giải nam nữ sắp tới cũng làm thế này để cho tớ vào đọc tin ngay với nhé.

Thương và khâm phục các chị em LVD quá. Trời nắng thía mà chị em vẫn nhiệt tình lo hậu cần cho giải. Giải thành công phần nhiều có công chị em LVD đấy. Hy vọng dù ban ngày đi phục vụ giải có mệt đến mấy, tối chị em vẫn cứ ra sân chiến đều. Lại 1 tối thứ 7 nữa ko được ra sân cùng chị em rồi. Nhớ LVD quá!!!!!

Bác Syen và BoyMos cố lên, vì màu cờ sắc áo của CLB chủ nhật. Bác Oliverhand đâu rồi? Cổ vũ bác Syen đi nhé

Kết quả loạt trận thứ hai:

- Đôi Quang Tèo Trí Rô thua đôi Thanh Nam - Sáng Lò cò : 3 -6

- Trận đầu tiên phải đánh Tie-break chính là trận giữa Đỗ Kiên - Haizai và ChiếnMa-Trường Nguyễn, du trước đó đôi Chiến Ma - Trường Nguyễn đã dẫn trước đôi Chủ tịch Gõ Kiến và Hải Zaif tới 5-2. Kết quả cuối cùng, đôi Đỗ Kiên- Haizai đã thắng tie-break với tỷ số 7-5 sau một loạt dài các pha nâng bóng vô cùng dón dén của cả đôi bên. Quá thất vọng, Chiến ma ôm mặt hét lên đau đớn trong khi Chủ tịch xấu tính cứ nhẩy cẫng lên như Liên xô được mùa.

- Trận thứ ba, đôi dự bị may mắn TungTelit - Thuốc chuột vì chưa đủ độc nên đã bị đôi Trung Râu - Kiên Voi hạ gục với tỷ số 6-3.

Tới đây thì các trận đấu trên sân tạm dừng để lễ khai mạc bắt đầu

Cú lội ngược dòng ngoạn mục.

Trích dẫn Gửi bởi so2smiles
    Cú lội ngược dòng ngoạn mục.
    Ồ, giải đấu của CLB còn có cả kiều bào ở nước ngoài theo dõi, cổ vũ thế này thì còn gì bằng. Giờ này So2 đã ăn cơm chưa ?

Bảng 3 bốc khéo ghê,3 đôi đều có thành viên CLB SFC chúc các bác cố gắng