tuổi Tuất
=>Xem thêm: Xem tử vi tuần mới
Tuần mới con giáp tuổi Tuất ít khi cảm thấy thoải mái, thế nên bạn sẽ tỏ ra hết sức cẩn thận khi trao đổi với mọi người, với mong muốn không tiếp tục gieo rắc các đánh giá sai lầm, không đúng đắn về bản thân. Dường như đây là thời gian mà bạn sẽ phải nghĩ ngợi ko ít để có thể tự tháo gỡ các vướng mắc cho mình.
các cảm xúc liên quan tới chuyện tình cảm vốn bạn đã chôn giấu bấy lâu sẽ làm cho bạn rơi vào vòng xoáy tiêu cực và trở nên u ám hơn thường lệ. Đừng sợ hãi mà hãy để bản thân cảm nhận chúng. Đôi khi, buồn một chút cũng chẳng sao.
Niềm vui và nỗi buồn của bạn tuần này chỉ như nhau thôi vì bạn không tìm được niềm vui trong mối quan hệ sẽ tìm niềm vui trong việc kiếm tiền. Nhân khi có Chín Tài vào giưa tuần người tuổi Tuất nên tìm cách để gia tăng thu nhập cho bản thân.

Nếu bạn buồn quá lâu sẽ không nhận thấy dấu hiệu tốt mà sao Thái Dương đem lại, chúng sẽ cho bạn các chỉ dẫn tốt để bạn biết nên làm gì trong việc làm ăn cũng như cải thiện chuyện tình cảm hiện nay. Sẽ có các thứ bạn tưởng là ko tốt nhưng thực ra lại có lợi cho sau này ấy.
=>Xem thêm: Tử vi tuần mới cung mệnh vợ chồng
Tử vi tuổi Giáp Tuất (Hỏa): Xây dựng mục tiêu mới để nỗ lực hơn nữa

Tử vi tuổi Bính Tuất (Thổ): Hãy đọc sách để bớt tiêu cực

Tử vi tuổi Mậu Tuất (Mộc): công việc thuận tiện nhờ sự phấn đấu của chính bạn

Tử vi tuổi Canh Tuất (Kim): Bạn nhận được một lời khuyên quý giá

Tử vi tuổi Nhâm Tuất (Thủy): Nếu có cơ hội hãy đi từ thiện

tuổi Hợi

tu vi 12 con giap - ti vi tu ngay 1111-17112019 - tuoi Hoi

Tuần này vận trình tình cảm của người tuổi Hợi ko được tốt nên bạn hay buồn, bạn có phần hướng nội hơn trước. Bạn chỉ muốn dành thời gian cho bản thân hoặc những người bạn thực sự say mê. vì thế, bạn nên tận dụng thời điểm này để “dọn dẹp” lại số đông cuộc sống của mình. Tham khảo: Muốn hôn nhân vẹn tròn, 12 con giáp không nên kết hôn với ai?
Con giáp tuổi Hợi chỉ muốn đắm chìm trong thế giới của riêng mình, dù bạn vẫn tỏ ra vui vẻ, tha hồ khi tương tác, nhưng thực tâm bạn chỉ muốn khép kín lòng mình mà thôi. Đừng để các cảm xúc cá nhân tác động quá nhiều đến những hành động của bạn nhé.
Sao Thái Tuế hung tinh có thể là tác động bên ngoài khiến cho bạn bi quan, thiếu động lực nhưng cách bạn phản ứng với nó mới quan trọng hơn. bởi vậy, đừng làm cho bạn tự phá hủy tuần mới vui vẻ của mình bằng nhận định thiếu khách quan, nhất là trong môi trường công sở nhé.
Đầu tuần có thể bạn đối mặt với các rắc rối nhưng đừng lo lắng vì cuối tuần khi có Thiên Tài trợ giúp cho vấn đề tài chính cũng là lúc bạn được tìm được niềm vui, động lực cho mình. Nếu nhận được sự giúp đỡ của ai thì bạn đừng quên nói lời cảm ơn ấy nhé.

Tử vi tuổi Ất Hợi (Hỏa): Thử thách mới giúp bạn hào hứng hơn

Tử vi tuổi Đinh Hợi (Thổ): Nuôi dưỡng niềm tin sẽ mang lại cho bạn sức mạnh

Tử vi tuổi Kỷ Hợi (Mộc): Có một vài tin tức tiêu cực cần bạn xử lý

Tử vi tuổi Tân Hợi (Kim): Đừng nói những lời mà chính bạn ko muốn nghe

Tử vi tuổi Quý Hợi (Thủy): không nên đổ lỗi cho ai đó hoặc hoàn cảnh
=>Xem thêm: tử vi tuần mới 12 con giáp