Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 30

Hình ảnh giao lưu sân Đại Học Công Nghiẹp Thái Nguyên.

Sáng nay sau chầu cafe tại no 1 phủ liễn, nhận lời mời giao lưu tập nhẹ... của các bộ khoa thể chất ĐHCN thế là mấy anh em tèng téng tenn......

Tỉ số trận chia đều cho hai bên 5 đều,bởi mai 4-10 phuong gang thép và Minh tham dự giải TN OPEN, Bắc, Khiêm tham dự giải Cao Bằng open, ngoctan-VN với Huy sat đánh giải Thái Nguyên open còn mình lo vụ hậu tennis...... đây là vài hình ảnh của buổi giao lưu trên sân.

Anh Bắc đến từ sở VHTH tỉnh TN

Cú serve của anh.

serev tiếp theo.

Khiêm giáo viên thể chất ĐHCN.

.

phuongtrang.

.

ngoctan-VN

.

Minh giáo viên thể chất ĐHCN-TN

Cú serve nào đẹp hơn..?

Phuong Gang thép, cử nhân tennis.

.

Chào mừng các bác tham gia diễn đàn. Các giải ở HN có 2 AE Việt - Huy người Thái Nguyên cũng hay tham gia đánh nội dung A. Hy vọng có ngày được giao lưu với các bác

Trích dẫn Gửi bởi zukov
    Chào mừng các bác tham gia diễn đàn. Các giải ở HN có 2 AE Việt - Huy người Thái Nguyên cũng hay tham gia đánh nội dung A. Hy vọng có ngày được giao lưu với các bác
    Chào bác , Việt Huy hai em cũng tham gia giải Thái Nguyên open này từ 4-7 bác à.

Nhân tiện đây em mời tất cả các bác trình từ 2,75 đến 4. bất khi nào các ngày trong tuần các bác lên TN cứ a lô cho em, giao lưu học hỏi miễn phí sân bãi các bác nhé...tụi em có 5 cụm sân, 2 sân mái che còn ngoài trời hết, mỗi cụm 2 sân tông 10 sân lên các bác đi ngày giờ nào cũng OK.

Thân!

@ phuongtrang!

Chào mừng các bác đến với Diễn đàn Viettennis.net!

Trước đây gia đình em ở 382-Đồng Bẩm - những năm 1976 - 1990,vậy có được gọi là đồng hương không bác?

Gần đây mỗi khi lên Thái Nguyên, em hay giao lưu ở 2 sân của Bưu Điện tỉnh

Hy vọng lần tới lên ,sẽ được giao lưu cùng các bác!

Trích dẫn Gửi bởi Like.ten
    @ phuongtrang!

Chào mừng các bác đến với Diễn đàn Viettennis.net!

Trước đây gia đình em ở 382-Đồng Bẩm - những năm 1976 - 1990,vậy có được gọi là đồng hương không bác?

Gần đây mỗi khi lên Thái Nguyên, em hay giao lưu ở 2 sân của Bưu Điện tỉnh

Hy vọng lần tới lên ,sẽ được giao lưu cùng các bác!
    Năm 85 em mới theo ông bô bà bô lên TN nhỏ em ở 18 Bà Triệu, thau tháu ở 144 A ngõ chợ K Thiên, giờ bác lại về han, vậy em và bác có nhiêu cái duyên ghê ...thứ 7 chủ nhật em cũng hay về han thăm ông bà, hôm vừa qua cũng giao lưu sân chị Hải ở HVHC đường Hoàng Sâm-HQV.

Bác lên TN cứ a lô em, bác hay chơi sân BĐ chắc chỗ bác Đô và bác Quang bạc hả bác?

Kính!

Chào mừng các bác, mong được giao lưu cùng các bác

lần trước tụi e lên TN đánh ở 2 sân bưu điện và sân Thái Hưng

Mai ở Thái Nguyên có giải TN mở rộng kỷ niệm ngày thành lập thành phố bác nhỉ. các bác có tham gia k

các e ở Thái nguyên nói sân gang thép cũng hơi xa tí bác nhỉ cách trung tâm gần 10km phải k bác

Trích dẫn Gửi bởi masha
    Chào mừng các bác, mong được giao lưu cùng các bác

lần trước tụi e lên TN đánh ở 2 sân bưu điện và sân Thái Hưng

Mai ở Thái Nguyên có giải TN mở rộng kỷ niệm ngày thành lập thành phố bác nhỉ. các bác có tham gia k

các e ở Thái nguyên nói sân gang thép cũng hơi xa tí bác nhỉ cách trung tâm gần 10km phải k bác
    Giải TN ngày mai khai mạc bác à, club của tụi em tham dự 2 đôi để học hỏi thôi,A+ han lên đánh cặp cùng nhiều, mà bạn Khánh HP cũng lên cặp cùng Toàn Thái Hưng. Gang thép thì có Phương cử nhân tennis và Minh giảng viên ĐHCN đánh một cặp. Sân gang thép cách tt tầm 7 km bác à. Cụm sân đó tụi em cũng hay giao lưu...mấy anh em mỗi người một cụm sân mà...ka...ka...

Có dịp lên bác a lô cho em nhé?

Thân!

Người Thái Nguyên nên trong cú quả đều có chất gang chất thép !

Các bác serve đẹp quá

Khi nào Nam tiến thì ghé sân em để em học hỏi nhé

Trích dẫn Gửi bởi caotrung0418
    Người Thái Nguyên nên trong cú quả đều có chất gang chất thép !

Các bác serve đẹp quá

Khi nào Nam tiến thì ghé sân em để em học hỏi nhé
    Bác caotrung quá khen, trong nam tennis cứ gọi là hơn ngoài này 5-10 năm cái đó chuẩn không cần chỉnh...

Mấy anh em ngoài club mình rất khoái giao lưu học hỏi, có dịp vô nam sẽ a lô cho bác.

Trong đó sân thép VN mấy bác lớn tuổi thi thoảng cũng về quê lại giao lưu với tụi mình, sân kỳ hòa có cu Xuân thi thoảng vẫn ra , nhưng toàn mùa hè thôi mùa đông lại chạy về nam...sợ rét......

Thân!

Chào mừng các bác trên TN tham gia diễn đàn,

Hy vọng hôm nào lên TN , chúng e sẽ alo bác để giao lưu nhé,

Về HN cuối tuần , bác cứ bao trên đây sẽ co người tiếp đón các bác nhé