Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 19 của 19
    Trích dẫn Gửi bởi nuachungxuan
    Chà chà ... chẹp quá các chị ơi

Sinh nhật chắc nay vui quá trời !

Xuân ở nơi xa... nhìn mà tiếc

Bánh quà... ngon quá... chẳng được xơi !
    Chị Xuân có tham gia giải Viettennis 20/10 không chị ơi, nghe tiếng chị đã lâu mà chưa gặp, sự kiện này lớn thế, em hy vọng chị em mình được gặp nhau.

Trích dẫn Gửi bởi nuachungxuan
    Chà chà ... chẹp quá các chị ơi

Sinh nhật chắc nay vui quá trời !

Xuân ở nơi xa... nhìn mà tiếc

Bánh quà... ngon quá... chẳng được xơi !
    Chị Xuân có tham gia giải Viettennis 20/10 không chị ơi, nghe tiếng chị đã lâu mà chưa gặp, sự kiện này lớn thế, em hy vọng chị em mình được gặp nhau.

Trích dẫn Gửi bởi Head
    Jeu* hỏi cô bé xinh xắn mặc váy đỏ à? Đấy là mưathu nhé
    Ờ, thế thì tớ biết rồi, tại em Muathu mặc váy đỏ xinh quá, tớ không nhận ra ngay

Trích dẫn Gửi bởi Head
    Jeu* hỏi cô bé xinh xắn mặc váy đỏ à? Đấy là mưathu nhé
    Ờ, thế thì tớ biết rồi, tại em Muathu mặc váy đỏ xinh quá, tớ không nhận ra ngay

Trích dẫn Gửi bởi Jeu*
    Bác ui, em muốn từ hôm BTC công bố tổ chức giải cơ đấy dưng trình còi xa tít thế này nên chẳng dám ho he gì cả, chỉ sợ phút cuối sảy chân lại mất tín nên đành ngậm ngùi ... đến bây giờ em lại ước, mình hok đc oánh nhưng nếu rủ rê đc bạn đi cổ vũ, được gặp các bác ... em vẫn máu (iem còn chưa bít sân Mỹ đình nó như thế lào nữa cơ, thật đấy ) !!!!

Trích dẫn Gửi bởi Jeu*
    Bác ui, em muốn từ hôm BTC công bố tổ chức giải cơ đấy dưng trình còi xa tít thế này nên chẳng dám ho he gì cả, chỉ sợ phút cuối sảy chân lại mất tín nên đành ngậm ngùi ... đến bây giờ em lại ước, mình hok đc oánh nhưng nếu rủ rê đc bạn đi cổ vũ, được gặp các bác ... em vẫn máu (iem còn chưa bít sân Mỹ đình nó như thế lào nữa cơ, thật đấy ) !!!!

Bác NCX ơi, có lẽ thứ bảy tuần sau, vp em về Ninh Bình cùng ngân hàng nhà nước giao lưu vơi UBND Ninh bình đấy, không biết bác có tham gia không nhỉ, chắc là bác Quephong sẽ có mặt phải ko?

Bác NCX ơi, có lẽ thứ bảy tuần sau, vp em về Ninh Bình cùng ngân hàng nhà nước giao lưu vơi UBND Ninh bình đấy, không biết bác có tham gia không nhỉ, chắc là bác Quephong sẽ có mặt phải ko?

Ối, iem và QuePhong công tác ở xứ Mù Cang Chải của tỉnh Linh Bình còn chưa bít UB tỉnh ở đâu, dưng mà bác về alo nhé, dứt định là 2 chị em em sẽ đến ôm bác 1 cái và ôm cả kiếm theo chờ cơ hội giao du mí pác. Thick quá, lại có tý để mong chờ rùi, thứ 7 sau ơiiii nhanh nhanh nhanh ....