Trang 18 của 19 Đầu tiênĐầu tiên ... 816171819 CuốiCuối
Kết quả 171 đến 180 của 184
    Trích dẫn Gửi bởi dunlop_phonui
    Được gửi bởi khamisticker

.....................

em chỉ có vài lời...

1. chị hương chưa được test trình và chưa có phong thần bên bảng nữ miền nam.... nên nói trình mình 700 là ko có căn cứ.....

2. em thấy chị HƯƠNG oánh roài... trình của Nam é 950 (phong thần nam, và hơn thế nữa ) bắn không lủng....

3. nếu xác định giao lưa nam bắc .... thì BTC nên cân kèo phi công lại chứ 775 thì cặp này là cặp vô đối...

vài lời....
    Chào Mr. Dunlop,

Hình như mình có nhớ anh vì có trao đổi vài lời khi off 9/9. H xin góp vài lời:

1. Đúng, H chưa có PT chính thức vì tham gia diễn đàn mới hơn 1 tuần do bạn bè kéo vào. PT 700 là tonyviettran chấm vì tony biết khá rõ H tại sân. PT này theo H là phù hợp vì nhiều chị em chơi tốt hơn H, hoàn thiện các vị trí trong sân hơn, trận mạc hơn,..... cũng chỉ 700 như meomap, donald69,...

2. Lấy trận Nam é bao cho Thaole để đánh giá mình là chưa xác đáng vì Nam é không đánh hết tay khi đối diện với 2 bông hồng và bên cạnh lại là 1 chú thỏ quá nhẹ. Nam é không thể máu lửa ra đòn như đúng PT của mình được và cũng vì lý do đó anh này không dùng chiến thuật để khai thác điểm yếu của đối phương làm gì...... Toàn đưa vào chỗ tốt nhất của đối phương để khích lệ chị em....

3. Vì nội dung H tham gia là A+ 1600. Nếu partner nam là 775 thì H vẫn có thể chơi cùng dù là H có bị thổi lên 825. PT 825 thì H cũng muốn lắm ah mà trời chưa cho thui anh ơi!

Cuối cùng, tùy bác Hưng. Trăm sự cậy bác. Tiêu chí dzui ze thôi nhá bác! ở miền Nam này có mấy ai biết H đâu vì H không hứng thú đánh giải. Chẳng qua ra công tác muốn mở rộng quen biết (thông qua giải) để sau này về quê hương (H sinh ra tại đây) cảm thấy ấm áp hơn, có những người bạn cùng sở thích, đam mê tennis chơi với mình.... Thế thôi các bác ah!

Sorry, comment dài quá làm nhức mắt các ac.

Trích dẫn Gửi bởi HưngHanaka
    Danh sách đăng ký
    Hạng A, Tổng điểm 1350 (+-15)

13. Nhung SV tdtt (F680) cần tìm phi công M 675 - gợi ý bác Thắng 69
    đôi này ok bác hưng nhé e sẽ nói với e Nhung Sinh viên

Chơi vui là chính mà bác. Hạng A+ ngoài này sẽ có cả hàng 750 cho bác thử sức.

Mong bác sớm ra bắc để anh chị em ngoài này có dịp giao lưu phối kết hợp với bác.
    Trích dẫn Gửi bởi khamisticker
    Chào Mr. Dunlop,

Hình như mình có nhớ anh vì có trao đổi vài lời khi off 9/9. H xin góp vài lời:

1. Đúng, H chưa có PT chính thức vì tham gia diễn đàn mới hơn 1 tuần do bạn bè kéo vào. PT 700 là tonyviettran chấm vì tony biết khá rõ H tại sân. PT này theo H là phù hợp vì nhiều chị em chơi tốt hơn H, hoàn thiện các vị trí trong sân hơn, trận mạc hơn,..... cũng chỉ 700 như meomap, donald69,...

2. Lấy trận Nam é bao cho Thaole để đánh giá mình là chưa xác đáng vì Nam é không đánh hết tay khi đối diện với 2 bông hồng và bên cạnh lại là 1 chú thỏ quá nhẹ. Nam é không thể máu lửa ra đòn như đúng PT của mình được và cũng vì lý do đó anh này không dùng chiến thuật để khai thác điểm yếu của đối phương làm gì...... Toàn đưa vào chỗ tốt nhất của đối phương để khích lệ chị em....

3. Vì nội dung H tham gia là A+ 1600. Nếu partner nam là 775 thì H vẫn có thể chơi cùng dù là H có bị thổi lên 825. PT 825 thì H cũng muốn lắm ah mà trời chưa cho thui anh ơi!

Cuối cùng, tùy bác Hưng. Trăm sự cậy bác. Tiêu chí dzui ze thôi nhá bác! ở miền Nam này có mấy ai biết H đâu vì H không hứng thú đánh giải. Chẳng qua ra công tác muốn mở rộng quen biết (thông qua giải) để sau này về quê hương (H sinh ra tại đây) cảm thấy ấm áp hơn, có những người bạn cùng sở thích, đam mê tennis chơi với mình.... Thế thôi các bác ah!

Sorry, comment dài quá làm nhức mắt các ac.

@@@ khamisticker:

chị H đã phân tích vậy.... là em hiểu trình chị cỡ nào rồi.....

vì giải này núi cũng muốn ra bắc giao lưu 1 chuyến....

núi không muốn chủ nhà bảo khách mn núp lùm thôi..... kekkekeke...

ok tùy BTC...kakaka

các bác cứ sắp xếp sao ... miễn chị em núi từ mn đi ngược ra bắc .... và có cu.............................p đem ngược về là được hahahahahahhaha

Nui đi tập luyện chưa thế? Giải này chị đánh tay trái nghe Nui nên cố gắng luyện tập đê còn cõng chị nhé. Kekekeke

Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    Nui đi tập luyện chưa thế? Giải này chị đánh tay trái nghe Nui nên cố gắng luyện tập đê còn cõng chị nhé. Kekekeke
    là sao hả chị? em nhớ chị thuận tay phải mà....

Trích dẫn Gửi bởi dunlop_phonui
    là sao hả chị? em nhớ chị thuận tay phải mà....
    Có núi cõng oánh tay trái đã vào CK roài.

Bác dazz có đồng ý cho em lái máy bay thì vào xác nhận nhé .( nội dung A )

Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    Chỉ giải này đánh tay trái thôi . giải sau lại đánh tay phải

Trích dẫn Gửi bởi masha
    Để e gọi e Bắc vào nhận hàng
    Có gì nhờ bác masha chốt hạ 2 đôi Đẩu Bẹt và Dế Tùng nhé. Thanks