Trang 12 của 19 Đầu tiênĐầu tiên ... 21011121314 ... CuốiCuối
Kết quả 111 đến 120 của 184

Trích dẫn Gửi bởi HưngHanaka
    Nhận hàng tuanTDTT (725) + nadai (700) = 1425 đánh A+

Tối thứ 6 ra sân hnk làm trận đơn bác Tuấn nhé. Lâu roài không gặp bác.
    Em thay mặt ông xã nhà em hẹn gặp bác tối thứ 6. Nếu bác mời được partner nữ nào để em tham gia luyện tập cùng thì tốt quá

Bac bẹt ơi, em trình còi bác xem có cõng được em ko để em đăng ký bảng A--

Hy vọng hôm đó trời đẹp để ko phải đánh sân trong nhà

Như đã trao đổi với các thành viên trong Ban chủ nhiệm 2 CLB đồng thời là BTC. Vận động viên chưa từng tham gia thi đấu hoặc giao lưu với các CLB Lavender, TDTT, Hanaka... của diễn đàn chỉ được tham gia với các điều kiện tối thiểu như sau:

1. Giao lưu với BTC để test trình và làm quen: đến giao lưu với các clb như Lavender, TDTT, Hanaka để BTC biết mặt và nắm bắt sơ bộ trình độ để xếp hạng cho phù hợp.

2. Có nick trên diễn đàn và phải có ít nhất 3 bài viết trong Chủ đề giải này trước ngày 1-10-2012.

Trích dẫn Gửi bởi autumn
    Bác nghe ai nói hay là chính bác nói đấy? Nếu có được như thế thì mừng quá ạ.
    Vì không thấy nói trong điều lệ Giải nên hỏi dò bác KFC thì bác ấy nói nhỏ (cũng nghe nói). Mà cũng không thấy phần khen thưởng -Kỷ luật... Haha

Hiện tại BTC đang ngâm cứu điều lệ trước khi tung ra chính thức. Bác Cây Sưa Cây Đa Cây Đề có gì cứ đóng góp giúp giải với ợ. BTC luôn sẵn sàng tiếp thu mọi ý kiến hữu ích từ bác, đặc biệt là hiện vật và ...hiện kim.
    Trích dẫn Gửi bởi Cây Sưa
    Vì không thấy nói trong điều lệ Gạiiải nên hỏi dò bác KFC thì bác ấy nói nhỏ (cũng nghe nói). Mà cũng không thấy phần khen thưởng -Kỷ luật... Haha

Trích dẫn Gửi bởi Jeu*
    Chị ủng hộ đôi mưa thu nhé . Thế Vịt bầu lần này lại không tham gia hả em ?
    Em cảm ơn bác.nhìn lực lượng các đôi khác chắc đôi em bị loại từ vòng gửi xe.có bác ủng hộ em sẽ cố gắng.:.DHy vọng đôi em và đôi bác gặp nhau vòng trong.he

ah,nếu bác Hưng tổ chức thêm đôi nam nữ serie B--(1000) thì vịtbau nhà em mới đủ đk tham ja.Cũng may có bác Zero dám cõng em chứ vitbau nhà em chưa tim được bác nữ nào>700 dám cõng đâu ạh

Trích dẫn Gửi bởi Wilddaisy
    Tình hình chiến sự có vẻ căng thẳng đây. Nhưng bác Oliver ơi, lần trước là Chiến ma đau tay, còn lần này là em đau tay bác ợ, lại thêm chí khí của Bác nữa thì chắc chắn là Zu-Wi hết cửa rùi bác ơi.
    Vụ này căng ghê ha. Mềnh đứng giữa chẳng biết bắt cho bà chị nào . Thôi hai bác cứ làm trận độ đi cho khí thế. Em tình nguyện bắt trọng tài trận này nha

Ông biết Visa của tôi CN thường khó khăn mà, Tôi đánh với em Thanh ( Hà Tây ) TDTT thì tổng điểm được bao nhiêu?

bác hưng ơi e có chút thay đổi về partner với ạ, bác putin ko tham gia cùng e đc, bác thay bằng bác vương anh tdtt giúp e với ạ, trình của bác vương anh thì bác biết rõ rồi. đôi e chắc chắn còn thiếu nhiều điểm lắm thì mới tới mức xà 1500đ bác nhỉ