Trang 17 của 19 Đầu tiênĐầu tiên ... 71516171819 CuốiCuối
Kết quả 161 đến 170 của 184
    Trích dẫn Gửi bởi HưngHanaka
    Lại được ông này nữa, đánh đơn ăn mình 6-3 mà kêu mình hay hơn. Ây dà!
    bạn chẳng nói chẳng qua do vợt thần của bạn đứt dây đó thôi... chứ đã chắc giề...

cho tí thông tin về giải kỷ mùi đê bạn...

Bác ví em với cái sân trong nhà thì còn được chứ so sánh với wc nghe khó nuốt quá. À mà ăn em được trận đơn nên cứ nghĩ đến hưnghnk là thấy vui trong lòng thế là quá hay rồi. Em sẵn sàng hy sinh để mang niềm vui đến cho bác.
    Gặp lại, anh chả có cửa gì, chỉ mong ko sập hầm

Trích dẫn Gửi bởi muathu
    em tưởng máy bay của bác cõng được 2 phi công thì em pải công nhận máy bay này còn hơn cả máy bay chiến đấu
    Ấy chết, không phải vậy đâu ạ. Máy bay này đang đưa vào xưởng trung đại tu roài. Bác Hưnghnk sợ là phi công nhảy dù nên tuyển thêm dự bị cho chắc thôi bác ợ

Trích dẫn Gửi bởi chung nguyễn
    ủa giải này ở ngoài bác hã các bác
    Đúng rồi bác ơi. Khu vực này là khu vực miền bắc mà bác.

Cái này bác liên lạc má mì masha lấy số bác Đẩu tự đi ghép với nhau còn thời gian, và không gian em không can dự ợ .
    Trích dẫn Gửi bởi Ngọc Bẹt
    Lúc nào thì em ghép nhạc được bác nhỉ? Hay hôm 15/9 đi Quang Minh thử luôn đi?

Hay quá hay quá.

Trước hết xin WELCOME bác là nữ Miền Nam đầu tiên tham gia giải này, đặc biệt còn tài trợ 2,4 triệu là số tiền không nhỏ. Thay mặt BTC xin cảm ơn tấm lòng của bác.

Ngoài bắc cũng có nhiều Triển Chiêu xứng đáng và vừa tầm cho bác. Bác cứ chắc chắn tham gia là em sẽ tìm hàng cho ngay, Hiện có hàng hot là Chiến Cinema tầm cỡ 775 điểm rất vừa miếng với bác: đẹp trai, cao to trắng thơm, lưới tốt phông bền, đang ở điểm rơi phong độ tốt và đặc biệt là rất galant nữa. Bác tài trợ nhiều thế nên em chỉ nói nhỏ với bác thôi đới
    Được gửi bởi khamisticker

Hi all,

Mình, khamisticker (Miu nữ) bên diễn đàn Miền Nam. PT 700. Muốn giao thoa với ace diễn đàn MB nhân dịp cũng ra HN công tác đúng dịp giải. Xin góp 1 chút thóc cho giải 2.4 triệu đ.

Để đúng nghĩa giao lưu Bắc Nam, mình mong được giới thiệu partner phi công chiến cùng nội dung A+. Bác nam PT trên 700 là OK miễn là chơi thiên về lưới và dzui dze.

Xin BTC hướng dẫn thủ tục để hội đủ đk đăng ký.

Mail: vuhoangminhco@gmail.com

0933268768-Hương

Thanks,

.....................

em chỉ có vài lời...

1. chị hương chưa được test trình và chưa có phong thần bên bảng nữ miền nam.... nên nói trình mình 700 là ko có căn cứ.....

2. em thấy chị HƯƠNG oánh roài... trình của Nam é 950 (phong thần nam, và hơn thế nữa ) bắn không lủng....

3. nếu xác định giao lưa nam bắc .... thì BTC nên cân kèo phi công lại chứ 775 thì cặp này là cặp vô đối...

vài lời....

Trích dẫn Gửi bởi chung nguyễn
    ủa giải này ở ngoài bác hã các bác
    Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    Đúng rồi bác ơi. Khu vực này là khu vực miền bắc mà bác.
    chị thông cảm chú em này ở trên rừng mà...

Trích dẫn Gửi bởi dunlop_phonui
    2. em thấy chị HƯƠNG oánh roài... trình của Nam é 950 (phong thần nam, và hơn thế nữa ) bắn không lủng....

3. nếu xác định giao lưa nam bắc .... thì BTC nên cân kèo phi công lại chứ 775 thì cặp này là cặp vô đối...

vài lời....
    Ôi thần tượng của mình đây rồi giá mình được như bác ấy!

Có gì nhờ bác masha chốt hạ 2 đôi Đẩu Bẹt và Dế Tùng nhé. Thanks
    e dế thì được bác tùng cõng thì thích quá rồi

e đẩu thì bác bẹt yên tâm, hôm các bác Zu, Haticc, Truongnadal, KFC, ĐôKiên sang Hanaka cũng có e í đấy ạ

e í oánh khá hơn e nhiu nhiu. e sẽ cùng bác HưngKa mối giới vụ này ăn chia phần trăm đều đặn bác Hưng nhé

Bác bẹt à: Quang Minh thì bác Tùng k đi, e dế thì chắc chắn k rồi nên k có cơ hội để oánh thử với đôi này

còn e đẩu thì chắc khó e í đang huấn luyện cầu mây các e nhỏ chắc khó đi Quang Minh (nhưng e cứ thử hỏi) các e nì ít lên đây quá để e alo cho nhanh

nếu e đẩu đi đc thì có đôi nhà e tiếp chiêu bác và e đẩu

Thanks dunlop, em câu khách nên để Chiến Ma 775 điểm ấy mà

Miền Nam bắn không thủng thì để Miền Bắc hehehe
    Trích dẫn Gửi bởi dunlop_phonui
    .....................

em chỉ có vài lời...

1. chị hương chưa được test trình và chưa có phong thần bên bảng nữ miền nam.... nên nói trình mình 700 là ko có căn cứ.....

vài lời....