Trang 9 của 19 Đầu tiênĐầu tiên ... 7891011 ... CuốiCuối
Kết quả 81 đến 90 của 184
    Trích dẫn Gửi bởi Cây Sưa
    -Giải thưởng .Nghe nói :

+Nhất 2 CUP Vàng+ 20 triệu

+ Nhì 2 CUP Bạc + 15 triệu

+ Đồng giải 3 2 CUP Đồng 10 triệu(mỗi đôi)

+ Phong cách : Lăn nách+

+ Hoa khôi : Kem dương da+

+ Mẫu hậu : Máy masha toàn thân...

Mà còn phần liên hoan,ca nhạc.....
    Bác nghe ai nói hay là chính bác nói đấy? Nếu có được như thế thì mừng quá ạ.

Trích dẫn Gửi bởi Zero
    Bác TV khiêm tốn thế,đứng cùng người đẹp minimun mà vẫn bảo hạt lép
    bác Zero ơi, đứng với e may ra mới lại đc đôi e mun và bác tùng

còn putin nhà e, e nhờ bác hưng cho đứng với e vietrose (bác hưng ơi chưa chắc e viet đã tham gia đc) e báo vơi e í trả nhời bác heeee

Trích dẫn Gửi bởi masha
    bác Zero ơi, đứng với e may ra mới lại đc đôi e mun và bác tùng

còn putin nhà e, e nhờ bác hưng cho đứng với e vietrose (bác hưng ơi chưa chắc e viet đã tham gia đc) e báo vơi e í trả nhời bác heeee
    chị ah,em đứng với chị có mạnh quá ko ạ.nếu các bác ý ok thì chị em mình làm 1 cặp

Trích dẫn Gửi bởi tungvu
    Lép nặng luôn ấy bác ơi! Hôm trước giải LVD thua te tua mà bác
    đấy vì chưa hợp thôi,giờ thích nghi,hiểu nhau rồi thì đôi bác nguy hiểm đấy.

- Giải thưởng: Mỗi hạng đều có

+ 1 giải nhất gồm 2 cup vàng và quà giải bằng hiện vật

+ 1 giải nhì gồm 2 cup bạc và quà giải bằng hiện vật

+ 2 đồng giải ba gồm 4 cup đồng và quà giải bằng hiện vật

+ 4 đồng giải Quarter Finalist cho các cặp vđv vào đến TK gồm mỗi đôi 2 huy chương nhôm

+ Ngoài ra còn có cái giải phụ khác như Phong cách, Hoa khôi, Mẫu hậu...(do bác Cây Sưa tài trợ giải thưởng)

BTC RẤT HOAN NGHÊNH CÁC NHÀ TÀI TRỢ HỖ TRỢ GIẢI THƯỞNG CHO THÊM PHẦN PHONG PHÚ
    .

Trích dẫn Gửi bởi Nadai
    Em thay mặt ông xã nhà em hẹn gặp bác tối thứ 6. Nếu bác mời được partner nữ nào để em tham gia luyện tập cùng thì tốt quá
    Chiều nay k mưa thì e ra luôn đi 2 hum nay các chị toàn ra đấy đăng ký thường niên ngoài í sân 1 hnk các buổi chiều sân ông xã bông tây rồi, có c, c bông tây, béo đẹp cỏ may chiều qua đánh tận 4 trận cả với sếp bác hưng mệt phờ

Bác Chủ tịch nữ tdtt không tham gia giải này được tiếc nhỉ? Bác cố gắng "khuyên nhủ" chị em khác tham gia cho vui nhé, nếu thiếu phi công em sẽ tuyển cho.

bác hưng hanaka cho e đăng ký 1 chân nhà gái và partner 750 điểm với ạ, tổng điểm là 1450. e cũng như nadai đã đăng ký từ đợt trước mà lại ko thấy tên trong hội nhà gái nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi HưngHanaka
    Bác Chủ tịch nữ tdtt không tham gia giải này được tiếc nhỉ? Bác cố gắng "khuyên nhủ" chị em khác tham gia cho vui nhé, nếu thiếu phi công em sẽ tuyển cho.
    thật tiếc là ct của e cùng 1 vài ce lại có kế hoạch đi chơi xa quá, ko cầm cờ cho ce ở giải này đc. nhưng bác yên tâm là có 2 "phá" chủ tịch tham dự đc và e sẽ thông báo cho ce khác nữa, sorry các bác vì tụi e cập nhật thông tin chậm quá.

Trích dẫn Gửi bởi Petrogas
    bác hưng hanaka cho e đăng ký 1 chân nhà gái và partner 750 điểm với ạ, tổng điểm là 1450. e cũng như nadai đã đăng ký từ đợt trước mà lại ko thấy tên trong hội nhà gái nhỉ
    Partner là ai bác phải nêu rõ và check kỹ quy định về vđv tham gia đánh giải ở Trang 1 hộ em nhé. Về danh sách thì lần này mới chốt chính thức, lần trước chỉ nháp thôi ợ.

@ masha: em sẽ xem xét lại trường hợp của Putin xem có cho làm TT Nga nữa không nhá

Căn bản là bác vietrose trình những 725, nếu bác Putin chấm rẻ nhứt cũng 665 cộng dồn vẫn là 1380 => vọt xà.

Hay bác Putin đứng với Petrogas 700 = 1365 (vọt 15 điểm nhưng vẫn trong phạm vi cho phép)