Trang 10 của 19 Đầu tiênĐầu tiên ... 89101112 ... CuốiCuối
Kết quả 91 đến 100 của 184

Trích dẫn Gửi bởi HưngHanaka
    @ masha: em sẽ xem xét lại trường hợp của Putin xem có cho làm TT Nga nữa không nhá
    Chỉ giỏi phá TT Nga thôi ợ

Căn bản là bác vietrose trình những 725, nếu bác Putin chấm rẻ nhứt cũng 665 cộng dồn vẫn là 1380 => vọt xà.

Hay bác Putin đứng với Petrogas 700 = 1365 (vọt 15 điểm nhưng vẫn trong phạm vi cho phép)
    Putin-vietrose: bác nói giống em viet nói thế

Putin-petrogas: Bảng A à bác

Dưng cơ mừ petrogas đăng ký với bạt nơ 750 mừ

Cho Vietrose + partner 750 của bác petrogas để nắm chắc giải thưởng bên A+ cái đã. Putin và petrogas ở hạng A là cao điểm nhứt rồi, 2 đôi đều có giải
    Trích dẫn Gửi bởi masha
    Putin-vietrose: bác nói giống em viet nói thế

Putin-petrogas: Bảng A à bác

Dưng cơ mừ petrogas đăng ký với bạt nơ 750 mừ

Như đã trao đổi với các thành viên trong Ban chủ nhiệm 2 CLB đồng thời là BTC. Vận động viên chưa từng tham gia thi đấu hoặc giao lưu với các CLB Lavender, TDTT, Hanaka... của diễn đàn chỉ được tham gia với các điều kiện tối thiểu như sau:

1. Giao lưu với BTC để test trình và làm quen: đến giao lưu với các clb như Lavender, TDTT, Hanaka để BTC biết mặt và nắm bắt sơ bộ trình độ để xếp hạng cho phù hợp.

2. Có nick trên diễn đàn và phải có ít nhất 3 bài viết trong Chủ đề giải này trước ngày 1-10-2012.
    Thế thì cô bạn em tèo rồi. nó tuyền đánh vào thứ 7 và cũng khá i-tờ về Intờlet nên chắc không kịp đăng ký và giao lưu.

Để em đề nghị xem thế nào.

thanks bác hưng hanaka đã mai mối mát tay, vừa đăng tin 1 cái đã có bác putin cõng e rồi, e thấy đôi e còn đc ở A+ nữa chứ, tuy hơi cá đuối 1 tý nhưng như thế thì càng phải phấn đấu bác putin nhỉ

Hunghanaka cho mình đăng ký một đôi A trongtuands (700) và Hạnhds. Hạnhds chưa tham gia diễn đàn nào cả trình tầm 600. Trường hợp này đề nghị Senbohung xem xét và bảo lãnh hộ nhé

Trích dẫn Gửi bởi trongtuands
    Hunghanaka cho mình đăng ký một đôi A trongtuands (700) và Hạnhds. Hạnhds chưa tham gia diễn đàn nào cả trình tầm 600. Trường hợp này đề nghị Senbohung xem xét và bảo lãnh hộ nhé
    Giải rất hoan nghênh những cá nhân mới tham gia. Về level thì từ nay đến trước giải đấu đôi bác ghé qua một trong các hội như Lavender, Yêu nước Nga...để các bác ấy xem mặt và chân cẳng 2 bác thì mới được vào chính thức nhé. Chú ý là điểm của nữ không như của Nam, 600 của nữ không có nghĩa là tương đương 600 của nam.

Chào các bác. Em xin đăng ký tham gia giải tennis đôi nam nữ, không hiểu sao em đăng ký từ tháng 4 rồi mà vẫn chưa thấy tên. Các bác sắp xếp cho em một suất nhé.

Trích dẫn Gửi bởi Nadai
    Chào các bác. Em xin đăng ký tham gia giải tennis đôi nam nữ, không hiểu sao em đăng ký từ tháng 4 rồi mà vẫn chưa thấy tên. Các bác sắp xếp cho em một suất nhé.
    Bác định đánh A hay A+? đã có partner chưa? Nếu đứng với ông xã bác thì đánh A+ nhé: 700+ 725 = 1425

Các bác không lo thiếu phi công, em gọi 1 lúc có mà đầy. Sợ lúc đấy 2, 3 phi công tranh nhau lái cùng 1 máy bay í chứ
    Nhờ bác Hưng mối lái máy bay cho phi công nhà iem ạ. Nếu không có máy bay nào thì em đăng ký đi tù cùng bác í